Q.10 Cái chết bj ngược với bé 28 PA

Lượt xem: 1,228

Đạo Dụ

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
13
22
29
0 ₿
Lúc đến khoảng gần 9h đêm mà thấy cũng khá đông xe ko bik của các anh em hay của nhân viên.
Được tư vấn và lấy mã giảm giá lướt qua 1 lượt trên ipad rất là khó chọn hỏi lễ tân thì cứ bào a thấy bé nào hợp gu thì anh chọn ạ . thấy có anh vừa xuống, hỏi liền a vừa đi số mấy vậy, anh đó nói bé 28, nhìn quá ipad thấy cũng ngon à, hỏi tiếp liền bé làm ok không anh, đẹp không, ông anh cũng nhiệt tình trả lời, nhưng nói nhỏ với mình, bé làm ok lắm, nhiệt tình, vui vẻ. Tin lời ông anh chọn bé luôn.
Lên xong hơi xã bớt ít bia , phòng xong hơi ào ào không muốn tỉnh cũng phải tỉnh hẳn luôn vậy .
Vừa vào là ập vào mắt cô tấm mặc yếm thuộc dạng chân dài nha các bác :
-V1 săn chắc, rất đã tay
-V2 mình dây, eo thon
-V3 chắc chắn là có đi tập GYM, săn chắc vỗ nghe bạch bạch
Bé kêu "Anh ơi mình đi tắm nha", ôi trời ơi nó đã, con gấu ở nhà mà kêu được vậy thì còn gì bằng, vào bồn là tranh thủ xào chẻ bé liền, phải giữ thế thượng phong liền, ôm lấy cặp ngực bú lấy bú để, nhưng rồi cũng nhường lại thế cho bé, đúng là kèo dưới lúc nào cũng chịu trận, bé bj tới nái, không kiềm chế được là out liền, mình ko thể thua được, chơi chiêu liền, thôi anh lạnh quá ra giường đi em, bé ngưng và ra giường, lúc này hạ nhiệt liền.
Mát khoẻ : chắc tay bác nào muốn khoẻ thì gặp bé cũng ok
Mát mệt : đang khoẻ người lim dim thì bé khìu khìu là hiểu ngay ý của bé . Ok triển đi em . Hôn nhẹ từ cổ rồi lần lần xuống đến bụng , tới ngã 3 đường cái ngưng lại ah . Ra là em mới dạo đầu thôi , e bắt đầu trút bỏ chiếc khăn lộ rõ cặp nhũ hoa tuyệt vời . Hàng vẫn rất săn chắc đầu ti bé xinh. Chụp ngay bình sữa hôn nhẹ nhẹ lấy cảm giác trước đã . Tay trái bợ 1 bên tay phải đưa xuống dưới xoa đều cho có chất xúc tác dể đưa vào . Mòm thì bây giờ k còn nhẹ nhẹ nữa mà ngậm lun cái bình mà bú cho đã thèm . Được chút xíu là thôi từ con bướm xuân thành con bướm mắc mưa . Càng xoa bé nó rên cứ ư ử mà bé cung có vừa gì . Miệng thì rên chứ tay thì cũng vuốt thằng ku mình chứ hiền gì . Nứng thứ điều tới nái rồi thôi khỏi mx thái thủng gì hết em thịt anh lun đi . Vừa dứt lời là bé đẩy ngã xuống liền , hôm từ mặt xuống đến bẹn ,chắc lạ nên chưa được hôn môi . Em cung chưa chịu đánh thẳng bộ chỉ huy mà cứ vờn vờn rê lưỡi vòng vòng rồi đá bi , ngậm bị cứ tưởng em nút lun bi . Tay thì gãy nhẹ nhẹ từ bẹ sườn xuóng đùi . Má chơi gì mà ác , cái cảm giác chỉ mún đè ngửa em nó ra phạch lun ấy . Cạ zú vô súng chắc đam mê của bé . Rồi sau bao lâu mong chờ em nó cũng bắt đầu công việc k nhờn nhờn với thằng nhỏ nữa . Liếm như cây cà rem của nhà em để lại hay sao đó , vừa liếm vừa kết hợp bj , cai lưỡi em cuốn đến đâu là da gà sau ót nổi đến đó . Má cái luõi gì mà ghê thật . Em này mà tui dớt về nhà chắc tháng phập hết 31 ngày . Gồng căng cơ đít để chống cự với bé nó chứ chẳng vừa . Anh ơi quỳ gối đi anh ...wtf dụ gì đây . Ok em thik thì chiều , đệch cụ em nó kéo súng ra sau bj má ơi (bé nói ko phải em cũng làm chiêu này đâu nha). Kiểu thường muốn chết rồi qua kiểu này thì thú thật là xác định out chứ gồng quá thành ra quả boom chắc trốn về luôn . Cảm giác đang căng cứng cai em kéo về phía sau rồi vừa đá bi vừa bj chiệu éo nổi . 1p30s xin phép buông súng đầu hàng theo kiểu vắt sửa bò mà vắt cạn kiệt k sót 1 giọt .
Lần đầu tiên đi mx thái mà bỏ lun khỏi mx thái cung khiến con trym rạo rực . Lần sau e kiu vào đi em còn nhiều tuyệt chiêu mà thôi chắc xin đầu hàng sớm nhiu đây là chịu k siết rồi .
Tic: 900k còn 630k camapro
Tip 900k bonus sướng

• Like
Điểm cảm xúc: ltd1405

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
cảm ơn anh @Đạo Dụ đã gặp được số hot bên em, có buổi thư giãn thoải mái với skill của bé
Hân hạnh được phục vụ anh, gọi 0938191226 để đặt lịch hẹn