Calla Foot Massage

Lượt xem: 9,256

kaykunkun

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
20/3/22
Chủ đề
5
8
8
0 ₿
Chào các ae đồng râm.
Dạo này thấy khá nhiều ae review về Calla nên e thứ 6 vừa rồi cũng mạn phép đi 1 chuyến từ PN qua để trải nghiệm.

Lần đầu qua cơ sở nên cũng lên web rồi book qua zalo, CSKH khá tốt khi vừa text 1 phát là có người trả lời liền, và k cần đợi hỏi thì gửi hẳn full bảng menu dịch vụ qua zalo cho mình, và cũng note rõ là giá vé chưa bao gồm tip, giá vé + thời gian dao động từ từ 100+ - 320K cho 60 - 120p, giá cụ thể mình không nhớ rõ nhưng tầm đấy.

1/ Chạy vừa đến thì có nhân viên sắp xếp xe và dép để thay, nhưng điểm mình không hài lòng đầu tiên là khi vừa bước vào thì lễ tân cũng k hỏi là đi vé ntn, hay có đặt trước không, mà có bạn locker sẽ dẫn thẳng vô trong phòng thay đồ, đồ thay sẽ có 2 khăn, 1 khăn quấn hạ bộ và 1 khăn nhỏ để lau mồ hôi, sau khi thay xong thì có 2 phòng steam kế bên, thích vô phòng nào thì vào. Ngoài ra sẽ có cho bạn 1 cái túi nhỏ để đựng điện thoại và các đồ dùng thiết yếu, nhìn khá bình thường nhưng mình test thì có thể chịu được nhiệt độ và độ ẩm trong phòng xông nhé.
Steam room: Khá bí, có vẻ do xả hơi lố, nên khi vào mình bị ngộp và hơi nóng toả ra làm mình xém bị phỏng chân. Nhưng có thể phù hợp cho bác nào muốn cảm giác vô là xông nhanh rồi ra (5o -10p).
+ Sau khi xông được tầm 10p thì mình bắt đầu ra ngoài ngồi, có cbi sẵn nước suối lạnh để bổ sung nước.
+ Nghỉ ngơi uống nước xong thì sẽ có chuẩn bị sẵn một áo choàng, quần lót giấy, khăn tắm để tắm lại và trang hoàng chuẩn bị cho giai đoạn massage.
+ Tắm táp xong và thay đồ thì bạn locker sẽ dẫn mình lên phòng ngồi đợi KTV.

-> Điểm trừ lớn nhất mà mình thấy là sẽ rất bỡ ngỡ cho những ai lần đầu đến đây vì sẽ ko có ai hướng dẫn các bạn phải làm gì tiếp theo, hoặc quy trình ntn, rất dễ lú. Không biết do hôm đấy là như thế hay đó h vẫn vậy, sẽ test lần 2 để xác nhận lại.

2/ Sau khi được locker dẫn lên phòng thì tầm 2-5p, KTV sẽ lên.
+ Phòng massage: Là phòng riêng, có 2 ghế giường massage, có vách rèm ở giữa, 1 bộ bàn ghế nhỏ ở góc để ngồi nghỉ ngơi, toilet và phòng tắm trong phòng. Ghế massage theo mình là hơi bé, vì mình khá to người, nên khi nằm thì bề ngang hơi chật, xoay người qua lại cũng khá khó khăn.
+ Sẽ được cbi trái cây và nước trà trong lúc đợi KTV.
+ KTV: Thảo, 3 vòng gọi là ổn so với mình, vì mình k thích quá to và gồ gề :D.
+ Kỹ thuật: 8/10, đi lực vừa đủ, cảm giác được cơ thể thoải mái, thích nhất là đoạn KTV ấn các huyệt lòng bàn chân bằng cái que, hơi đau, nhưng mà rất đã nhé. Tổng lại thì đi đủ bài, sẽ có lau người giữa các bài, đi đá nóng. Điểm trừ ở đây 1 tí là các dụng cụ có vẻ ở ngoài, nên thời gian đi lấy đạo cụ khá tốn thời gian, mình phải nằm đợi 3-5p trên mỗi lần đi lấy dụng cụ.

-> Theo mình nhận định thì massage ở đây kỹ thuật rất đảm bảo cho các bạn về mặt sức khoẻ, art là có, nhưng không nhiều, và bản thân mình cũng thích ít ít vậy cho nó cảm giác hơn là quá focus vào.

3/ Kết massage: KTV đấm lưng, nếu bác nào có nhu cầu bẻ khớp này nọ thì nói KTV nhé. KTV lấy áo choàng thay rồi xuống tắm táp lại là ok.

Riêng phần tôi rất ok với session này nên tip cho em 300K, ticket: 320K.

Sẽ quay lại cho lần sau.

• Like
Điểm cảm xúc: Chim Sẽ NVR and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
cảm ơn bro đã chia sẻ, 320k/60p giá cũng khá chát nhỉ. Mà kiểu mới vô không ai hướng dẫn thấy chán nhỉ

• Like
Điểm cảm xúc: kaykunkun

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
326
78
33
0 ₿
Bác cò mồi hả. Hay sao

rata36759

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/23
Chủ đề
1
84
32
hcm
0 ₿
Chi tiết quá bác,
Bổ sung cho các bác nhé.
Nếu đặt lịch với nắm giá rồi thì đi cũng né trưa hoặc nhớ đặt trước, trưa bên đây trong tuần mình đi thấy khả năng full cao.
Còn vào trong các bác có thể lên hẳn lầu để thay đồ, không cần thay hay để đồ ở dưới đâu :d.
Xông hơi trước mình đi có phòng VIP thêm 100k thì phải nhưng cũng phải nói là không ăn thua về chất lượng vụ xông hơi ở đây lắm, còn lại khỏe như mấy bài trước mình luôn đánh giá ok bài bản, bữa thêm được cái art nên khá phấn khích thôi.

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
326
78
33
0 ₿
Có lùa gà không chủ thớt

kaynguyen420

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/5/23
Chủ đề
2
92
74
Q.3, HCMC
0 ₿
Hôm qua mình cũng vừa đi trải nghiệm thử, random trúng ngay em Thảo. Bên này đi bài hơi ngộ, cho nằm ngửa trước, vuốt từ tay lên đầu, vai, xong vòng xuống chân, vuốt bẹn cho thẳng nhỏ dựng đứng rồi lật người bắt nằm sấp tiếp tục vuốt lưng :| Bạn KTV đi bài có lực, bẻ khớp bấm huyệt sơ sơ, chịu nói chuyện gợi mở nhưng chỉ dừng ở câu chuyện chứ không gì hơn =)) Kết thúc tắm rửa thay đồ, thằng em khóc nhè vì bị ghẹo, đi vé 270, đưa 400 vì không có gì đặc biệt.

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Ẻm xinh ko bác ơi. Ko đụng chạm j?
Khóc nhè bị gẹo là chưa ra đâu nhỉ hehe. Chắc lướt qua lướt lại xíu. 400 cho cả tick + tip chắc là phù hợp cho môn này cũng như chỉ đc tới vậy thui

kaynguyen420

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/5/23
Chủ đề
2
92
74
Q.3, HCMC
0 ₿
Face bình thường à, không xấu không đẹp, mình cũng không đòi hỏi hay cố tình đụng chạm gì vì cũng xem các review trước của mấy anh em. Làm tay thì lúc làm, tay lướt chạm nhẹ ngực, chân cũng vậy. Khóc nhè là do cứ ngóc đầu dậy mà không ai hỏi thăm, chứ team 30p =)) Tick 270 tip tùy tâm, đưa 500 lễ tân thối 230, mình lấy 100 tip 130 thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Huyphong3022

NewBie.

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/7/23
Chủ đề
1
12
8
Tphcm
0 ₿
nghe ae nói nhiều quá nên nay mình đi test thử , có art với mình cũng gợi ý nhiều lần nên là được ôm với thọt tay vô trong xịp bóp đít luôn nha , hẹn mình đợt sau qua làm còn hơn như v :))) nôn đi đợt sau quá

• Haha
Điểm cảm xúc: Hemihellcat

kaynguyen420

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/5/23
Chủ đề
2
92
74
Q.3, HCMC
0 ₿