Khác Cảm thấy chán với bé 28 YHCT Phục Sanh Đường

Lượt xem: 3,876

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
Thật sự cũng hỏi anh em trên diễn đàn nhiều về bé 28 này rồi. nên phải đợi qua Tết có thời gian rãnh thì mình đi Test 1 phần cũng muốn ngủ ngon hihi.
Mùng 7 là tối qua rãnh là gọi lễ tân đặt bé 28. hên là bé mới lên lại Sài gòn. đặt xong cũng chạy xe đến cơ sở.
Lần này muốn có nhiều thời gian nên mua vé Vip 220k luôn. rồi được anh hướng dẫn dẫn lên phòng Vip.

Và cuối cùng cũng được gặp Ẻm. má ơi ta nói dáng như người mẫu, cao 1m72.. chân dài thẳng tắp. ốm mà cao.. tóc dài đẹp dã man.
Gặp em thôi mà thằng em chào cờ thẳng đứng haha
Rồi bắt đầu lên giường nằm. mình không biết ẻm có mệt không mà em im dã man, thôi thì mình cũng im. bé làm đầu vai gáy lưng cũng ổn. nhưng từ mông trở xuống bé làm rất qua loa. làm rất chán. nói chung tui đi bé 5, 8, 18 thì thật sự không ai làm tui mất cảm xúc như bé này. Anh em nào muốn vừa khỏe vừa sướng vừa mệt thì đi bé 18 nha..

Bé cũng không thả kiến, không vuốt trụ nằm sấp. thật sự thích cảm giác này lắm mà bé không làm.. Trong lúc làm tui để ý bé toàn bấm điện thoại. rồi cái chân làm qua loa. bóp tới bóp lui cho hết thời gian.
Rồi nằm ngửa lại bé bóp tay chân xíu.. ta nói chán dã man.. được 1 cái là bé khều khều cho thằng em lên..
Trong lúc bé Hj mình tranh thủ cởi nút áo rồi nhìn cặp ngực Ẻm.. ta nói ngực to tròn đẹp dã man.. bóp đã cực kì.. Rồi mình cũng ra chứ chả có cảm xúc gì.
Thật sự rất bực thời gian, mình mua vé 90 phút. mà bé làm đúng 60 phút.. xong rồi đó anh.. anh đi tắm rồi thay đồ.
Mình ngơ ngác mà bực trong lòng. mình nói anh mua vé 90 phút mà em. ẻm còn nói vậy anh nằm cho đến 90 phút đi. chứ em làm vậy là xong rồi. cái quái gì vậy trời? .. lần đầu tiên gặp 1 KTV vậy luôn đó.
Bo cho em 280k.. ẻm còn nói chưa được 300k nữa..
Xuống nói lễ tân.. bé lễ tân nói lần sau anh kêu chị ấy làm chậm chậm lại.. rồi cũng thôi luôn..
Haizz chán cực kì.. chắc hok bao giờ đi bé 28 này nữa. lần đầu cũng như lần cuối..
Cuối cùng bé số 18 vẫn là chân ái..

• Wow
  • Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: chubeproduction, MrxXx and NMT9x

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
360
266
0 ₿
Tui bị sụp hầm số 7 như bài Rì pọt kia kìa. Moá ta nói nó già như bà nội tui ở nhà lun, làm chán, vòi Tip. Chán chả buồn nói, khumm quay lại.

NMT9x

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
3/11/22
Chủ đề
10
208
85
Sài Gòn
0 ₿
28 cũng ok mà bác...chắc bác k hợp gu vs ẻm hay s á, tụi mới đi ẻm trc tết

Boom boom

Tập Sự
Bé Tập Massage
30/1/22
Chủ đề
0
17
0
0 ₿
Chắc hợp nhãn e mới cho thoải mái khám phá hay tip nhiều rồi lần sau mới đc chân ái

MOoJJ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/11/23
Chủ đề
1
47
7
Hồ Chí Minh
0 ₿
Em này chắc tuỳ người, vào chịu khó giao tiếp với em tí, mình thấy em làm rất bài bản, hôm lỡ chém gió với em tí mà em nói hết 90’ skill đỉnh mà lúc làm chân còn kẹp con chim vào cái lòng bàn chân cũng hay hay

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,050
542
0 ₿
Sáng jo mấy chỗ nữa nạc nữa mở này toàn dianh phốt k ta :)

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
gần đây lox gặp em có thái độ rồi. làm chán cực kỳ.

KingOfMassage

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
12/9/22
Chủ đề
10
109
59
0 ₿
vậy mà tip tận 280k=))) bác rén à
quăng mịa 50k vào mặt cho nó chừa

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,635
30 ₿
chia bùn cùng em luôn 90p làm còn 60p, ăn gian giờ vãi

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
360
266
0 ₿
Chỗ này KTV già, csvc thì vừa cũ vừa dơ, làm thì thái độ… mà ko hiểu sao Khách đông vãi, hum qua tui ngồi đợi thấy khách vào ầm ầm ko có phòng phải quay ra, toàn mấy anh sồn sồn.;)