Khác Cảm thấy chán với bé 28 YHCT Phục Sanh Đường

Lượt xem: 3,879

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
Tui thấy ổn mà đâu cớ dơ đâu. Chỉ có ktv thì tuỳ bé. Chứ tui đi bé 5 8 18 làm có tâm lắm. Uhm thì khách đông thật. Toàn mấy ông già vào bóp dú á mà haha

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
360
266
0 ₿
Chắc tui dòm CSVC mấy Spa với mx mệt quen rồi nên vào thấy phòng, giường, chỗ tắm này nọ dơ quá. Ở đây lợi thế giá rẻ nên mấy cha già với dân lao động nhìn lùi xùi lắm oải chè đậu lun. Số 7 vào tui nhìn nhém nữa té xuống giường tưởng bà nội tui dưới quê lên mà ko báo trước.;)

viet hoang da

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
53
40
0 ₿
tui đi 1 lần gặp tua số 7 kêu đổi liền, tưởng bà vú chứ. Lần sau gặp 28 thấy ngon ai ngờ gặp như bác, làm chả thấy bài gì như làm biến, lúc HE thì sốc lo thần công kg cảm xúc chia tay .

• Like
Điểm cảm xúc: DuyVip93 and rùa con

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
80
60
TPHCM
0 ₿
Nào thì các bố có mấy câu óc ch* như là “nhân phẩm” với lại “ăn ở” đâu hết rồi, bơi vào đi. Mẹ nó, bỏ tiền xài dịch vụ làm như đi tu đạo ko bằng mà hở ra phán “nhân phẩm” với “ăn ở”. Bỏ tiền xài còn phải năn nỉ để được sướng, về mới thấy mình ngâu : ))

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Hầu như công nghiệp là khi họ làm dễ ra tiền quá. Họ làm xuyên tết,vì tết kiếm cái chổ ở phân khúc này khó,họ đắt show,khách giành nhau book.làm một ngày hơn 6 tua là mệt mỏi,là làm biếng đấm bóp thư giãn,toàn tìm cách kéo thời gian,bóp thời gian
Mấy cha đi sương sương như tui nè, tìm chổ nào thực sự ế vắng mà tới. Lúc đó họ cần khách,họ không dám làm qua loa.
Tiền đi massage mình đắp qua cho con ghệ,con vk coi mà hay hơn nha.có thể có 2 con ghệ,con vk để xoay cua.
Vì nhu cầu đi mò cua,bắt ốc,bung xõa tinh binh của mấy ba là vô cực,mà tình dục mua bằng tiền thì tiền nào mua cho nổi.
Ở Tân Phú có chổ cấy tóc cũng hợp giá lắm,có gì ib a chỉ nha kkk

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
350
236
Sài Thành
0 ₿
Ăn mì gói đó nha bác Lực có chỗ ngon bổ rẻ là múc.

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
271
118
0 ₿
thật ra mà nói t cũng thích e 28 này.
cao ráo, mặt đẹp dù đã kha đứng tuổi, và e cũng khá chiều khách, cho xem ngực,bb, và dưới nữa.

Nhưng thái độ e này lúc mới gặp dễ chịu và chiều, sau này thì thái độ, mình lâu ra thì bị e nhăn nhó và thái độ. Nay bồ này bị y như mình. Chắc đông khách quá nên thái độ.Bởi ngày trc hay đi e này nhưng bây giờ tách luôn từ lúc bị thái độ như vậy

• Like
Điểm cảm xúc: DuyVip93

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
ok anh nhớ chỉ em nha haha

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
vậy à.. thấy nhiều người khen bé cao ráo xinh gái nên đi thử.. ai ngờ đi xong cảm thấy chán.. quá chán.. haizzz

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Nam1234

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
271
118
0 ₿
thì ẻm đẹp gái thiệt. Nhưng mà thái độ quá rồi, làm khều khều nên tạch luôn