Khác Cần tìm chỗ ăn chơi ở quảng bình

Lượt xem: 1,436

Jutv

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/9/23
Chủ đề
1
1
0
Hà nội
0 ₿
Như tiêu đề, cuối tuần này e có việc vào quảng bình công tác, không biết trong này có chỗ nào massa mệt mà chất lượng ok không các bác nhỉ

Explorer

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/10/23
Chủ đề
0
7
0
Thao040281
0 ₿
Nếu còn kịp bác đến Massage của khách sạn Mường Thanh Nhật Lệ tìm em Xuân nhé! Đã trải nghiệm tren cả tuyệt vời với em ấy. Massage khoẻ rất tốt. Massage mệt thì có thể tới Z với giá rất ổn áp. Đánh giá 9.9/10

Explorer

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/10/23
Chủ đề
0
7
0
Thao040281
0 ₿
Review thêm chi tiết với anh em. Lần đầu đến với Massage Mường Thanh Nhật Lệ mình cũng ko mong đợi gì nhiều, chỉ muốn được xông hơi và massage cho khoẻ người sau khi khám phá các hang động nổi tiếng ở QB.
Vé 60’ cũng chỉ có 300k, được gợi ý tip cho KTV bằng với ticket. Bạn hướng dẫn đến phòng có hỏi anh có yêu cầu gì ko thì mình nói chỉ cần một bé dễ thương, vui vẻ là được. Sau đó mình vào xông hơi khoảng 15’. Có một bóng người mảnh dẻ bước vào phòng, chuẩn bị nước nóng vào bồn sau đó đợi mình bước ra, lau người cho mình bằng khăn tắm. Em ko quá xinh nhưng dễ nhìn và còn khá trẻ lại nói chuyện nhẹ nhàng với chất giọng con gái miền Tây. (Còn tiếp)

Explorer

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/10/23
Chủ đề
0
7
0
Thao040281
0 ₿
Sau đó vào bồn tắm nước ấm, gội đầu, tắm táp sạch sẽ trước khi nằm lên ghế để em massage khoẻ. Do mỏi người nên mình chỉ nằm hưởng thụ em massage từ đầu, cổ vai, lưng cho đến chân, tay. Cũng không động tay động chân gì với em ấy cả. Khoảng 25’ thì nằm ngửa ra, em ấy hỏi anh có muốn đi luôn không hay chỉ muốn em thư giản bằng tay cho anh. Nếu đi luôn thì 1000k, chỉ dùng tay thì 500k. Mình không khoẻ lắm nên nói em dùng tay thôi cũng được rồi. Được khoảng 2’ em mân mê thằng em thì mình cũng hứng nên nói em đi luôn nhé. Em mỉm cười và cởi áo ra. Thật là tuyệt, ko ngờ ngực em to tròn và đẹp đến vậy. (Còn nữa)

Explorer

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/10/23
Chủ đề
0
7
0
Thao040281
0 ₿
Em đi đến cửa phòng lấy khăn che ô kiếng và khoá cửa lại. Sau đó cởi luôn quần chíp để lộ ra một con chim non đã cạo sạch sẽ. Em bước đến gần, tiếp tục chăm sóc thằng nhỏ cho đến lúc thật cứng mới mang bao và từ từ ngồi xuống. Con cặc đã cứng từ từ chui vào khám phá thêm một hang động chật hẹp, lầy lội và không kém phần kỳ bí so với Thiên Đường, Phong Nha. Nằm ngửa ra hưởng thụ nhìn em nhấp từ chậm đến nhanh như một cowgirl thứ thiệt, tay không quên nhào nặn cặp vú trắng, to tròn, săn chắc của em. Đầu ti săn lại chứng tỏ em cũng đang rất hứng tình. Một bên vú còn có hình săm thật quyến rũ nhưng lúc đó đang sướng quá nên cũng ko để ý là săm hình gì. Em nhấp một hồi thì đổi qua thế truyền thống, dạng hai chân rộng ra cho tôi giã cặc vào lồn em thoải mái. Lồn em non tơ, bót, chật cứng và lèn chặt khi cặc ra vào những cú thật sâu. Chưa đủ sướng nên tôi xoay nghiêng lại chơi em theo thế như cắt kéo. Tư thế này cho tôi ôm cái chân thon dài, tha hồ bóp nắn cặp mông trắng mềm của em trong lúc cặc lại được đâm lút cán thật sâu vào cái lồn lúc này đã ướt nhẹp, vang lên những tiếng nhóp nhép do quá nhiều nước. Em rên lên sung sướng và quằn quại theo từng nhịp thúc của tôi. Đụ em một lúc cũng hơi mệt, nên tôi nói em chổng mông lên doggy cho nhanh ra. Đây là tư thế ưa thích nhất của tôi nên không lâu sau khi nhìn con cặc chui ra chui vào lồn em từ phía sau cặp mông không quá to nhưng tròn, trắng và đặc biệt rất mềm của em tôi đã lên đỉnh xuất hết vào trong em. Em dịu dàng lau sạch thằng nhỏ và tôi tranh thủ xông hơi thêm tầm 10’ trước khi ra bồn cho em tắm lại thật sạch sẽ. Cảm ơn em đã cho tôi một trãi nghiệm tuyệt vời. (Còn tiếp)

Explorer

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/10/23
Chủ đề
0
7
0
Thao040281
0 ₿
Sau chuyến thám hiểm hang động bất ngờ ko dự tính trước, tôi chia tay em để về lại phòng khách sạn. Trước khi chia tay tôi hỏi em có mệt ko thì em nói anh còn chưa mệt sao em mệt.. bộ anh phải để dành sức về trả bài cho vợ à? Công nhận em gan thiệt, dám thách thức anh hả? Hãy đợi đấy nha Xuân.. Hôm sau tranh thủ giờ nghỉ trưa tôi lại đến kiếm em. Lần này các công đoạn khởi động được làm qua quýt——. Em massage sơ sơ trên vai và lưng, đến phần chân thì tôi nói em ko cần massage tay, chân đâu. Hôm nay anh đến để bắt em trả bài là chính thôi. Em hiểu ý nên ra khoá cửa, che ô kính như hôm trước rồi nhanh chóng thoát y đến bên tôi. Tay em mơn trớn cho cặc tôi cứng lên nhanh chóng, lưỡi em liếm láp hai đầu ti tôi. Tay tôi ko khách sáo xoa nắn cặp vú to tròn, mềm mại. Tay kia lướt qua cặp mông trắng tròn, mềm mại rồi xoa lên con chim non đã cạo sạch lông và ướt đẫm dâm thuỷ. Em rên lên khi ngón tay tôi chạm đến mồng đốc em. Được một lúc thì em mang bao cho tôi và có lẽ hứng quá nên đòi leo lên để lấp đầy lồn em bằng con cặc đã cứng như sắt của tôi. (Còn nữa)

Explorer

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/10/23
Chủ đề
0
7
0
Thao040281
0 ₿
Tôi bảo em nằm xuống đi để anh làm em sướng, em ngoan ngoãn nằm ngửa trên ghế massage, dạng chân chờ đợi.. tôi cũng không vội, chỉ liếm nhẹ lên hai đầu ti em trong khi cầm cặc rà qua rà lại lồn em cho đến khi ướt đẫm. Người em ưỡn lên như mời gọi nhưng tôi vờ như ko biết, cứ tiếp tục chà sát cặc lên xuống làm em càng rên rỉ gấp hơn. Em nứng lắm rồi nên càng nâng lồn lên cao kéo hông tôi xuống mong cho con cặc tôi đâm thật sâu trong em. Ráng chịu nha, ai biểu hôm qua em dám thách thức anh.. hehe. Anh ơi, chơi em đi, em không nhịn được nữa mà rên lên năn nỉ. Chơi sao nữa, anh đang chơi em nè, tôi chọc ghẹo em thêm chút nữa. Cho em đi anh, đâm cặc anh sâu vào lồn em cho em sướng đi anh, em nứng quá chịu không nổi rồi anh đừng chọc em nữa.. Nhìn em như muốn khóc vì gấp quá cũng tội nên tôi banh chân em ra rồi đâm mạnh hết cỡ vào cái lồn non tơ đang ướt đẫm và thèm khát được lấp đầy. Em nấc lên thoả mãn và quặp chân chặt cứng ngang hông tôi, xiết chặt con cặc cứng ngắc của tôi, nâng lồn em lên cao hết cỡ để cặc tôi vào sâu nhất có thể trong em. Tôi chờ em hạ cơn thèm khát một chút mới bắt đầu nhấp nhẹ nhàng, sau đó tăng dần tốc độ và thay đổi góc độ để mọi ngóc ngách trong lồn em đều được chăm sóc. Tôi nâng cả hai chân em lên cao gác lên vai và dập từ trên xuống phát nào ra phát nấy. Em rên rỉ sung sướng và ôm chặt lấy tôi, chà sát lồn em thật mạnh vào hạ thể tôi. (Còn tiếp)

Explorer

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/10/23
Chủ đề
0
7
0
Thao040281
0 ₿
Gần 45’ lăn lộn với đủ tư thế mà tôi biết.. em rất hưởng ứng và theo sát tôi trong từng khoảnh khắc.. em chiều tôi như một người yêu thật sự. Em chổng mông lên cho tôi doggy em lần thứ 2, cặc tôi đâm sâu lút cán vào cái lồn đã đỏ ửng vì bị tôi dày vò, day xiết suốt cả buổi. Nhìn cặp mông trắng tròn, ngọt nước rung lên sau mỗi cú dập tôi không nhịn được vỗ liên tiếp mấy phát rồi bóp mạnh, banh ra để cặc tôi nong lồn em ra thêm chút nữa. Em rên xiết và giật lên từng cơn vì khoái cảm không thể nhịn được. Tôi cũng tăng tốc độ cao nhất, dập thật sâu vào lồn em rồi ôm chặt eo em bắn hết tinh để lên đỉnh cùng em. Em thở hắt ra rồi quay lại ôm tôi thở gấp.. anh làm em sướng quá. Em ra trước rồi anh mới ra anh biết không? Biết chứ, hôm nay anh quyết đụ em lên bờ xuống ruộng mà. Biết khi nào mới có dịp gặp lại em. Anh mà ở gần đây chắc anh đụ em mỗi ngày quá Xuân ơi. Chia tay em đầy tiếc nuối. Anh sẽ giữ mãi kỷ niệm đẹp này. Mong rằng anh em có điều kiện hãy chiếu cố em ấy thật nhẹ nhàng để em có thể cho anh em những phút giây thần tiên như tôi đã có với em. Chào em! Chào Quảng Bình!