Khác Cặp “nầm thần” từ em gái VIB

Lượt xem: 3,973

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
66
0 ₿
Một ngày nọ, sau khi mới lĩnh lương được 3 triệu, tôi mượn tạm chiếc cub 50 để đến quán với mong muốn dâng hiến thân mình, đóng góp vào sự phát triển kinh tế của đất nước.

Quán này tôi cũng đi mấy lần, nhận xét chung cảm xúc đc khoảng 6/10 so với mấy quán tôi từng đi về thể loại vuốt lướt, nguyên nhân là do KTV ko đúng gu. Cho đến khi gặp được em L, em này cao cỡ gần 1m6, dáng người nhỏ, xinh xắn làm tôi phải nâng điểm lên là 8/10 (có HE thì kịch điểm).

Tối sớm, alo đặt trước và được sắp xếp đúng giờ, như mọi khi, tôi lên phòng và “tồng ngồng” trong chiếc quần lót giấy. Xác định tinh thần nay sẽ ko đc “xuất” nên cứ bình thường thôi. Mở đầu khá ổn, màn vuốt lướt của em khá cảm xúc, nói chuyện vui vẻ được mấy câu thì tôi im bặt do còn mân mê cảm giác đó. Tôi quay người thì lúc này thằng em nó biểu tình dữ quá, lúc em làm phần bụng và đùi mà nó cứ ối giồi ôi. Đôi tay tôi bắt đầu sờ đùi thăm dò, thấy em ko phản ứng gì, tôi luồn qua mông, ôi mẹ ơi, cái mông nó căng mịn, thằng em chỉ trực chờ đc phọt, ấy vậy mà ko, bé vẫn chưa có dấu hiệu gì từ chối. Được đà lấn tới, tôi mon men lên lưng rồi luồn qua trước, bóp nhẹ qua lớp áo cũng cảm nhận đc độ căng phồng của gái trẻ. Gái vỗ nhẹ vào tay và bảo ko đc, tôi lại luồn dưới khám phá, 1 lúc sau lại quay lại thăm dò, em cũng bảo ko đc nhưng nói nhỏ hơn, tôi ko ngu nên gặp tín hiệu này, tôi cho thẳng tay vào vếu và mân mê. Nó căng, cứng, mềm mại, bóp tới đâu là thằng em nó cứng tới đó, cảm tưởng sắp gãy thì em bảo “ở đây ko đc out nha anh”, tôi cũng ok vì em có cặp “nầm thần”, tôi cũng chẳng cần. Cứ vậy, tôi 1 tay xoa mông em, 1 tay bóp nầm, còn em 1 tay để lên ngực, 1 tay vuốt xung quanh thằng em cho đến khi hết giờ. Ko có HE nha các bác.

Chi phí.: Vé: 430k, tip 300k.

• Like
Điểm cảm xúc: Tôi tìm em and Lực phạm

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
185
Hồ Chí Minh
0 ₿
Công nhận vụ lướt Art này nó phiêu thật.. Nhưng vuốt cả nữa tiếng cho cu cậu nó căng cứng lên, cảm xúc cũng phiêu bồng luôn mà cuối cùng không được bắn thì đúng tức điên... Nổ đom đóm mắt ..

• Haha
Điểm cảm xúc: Tôi tìm em and Lực phạm

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
66
0 ₿
10 lần thì 1,2 lần ko out cũng kỷ niệm lắm bác =))

• Like
Điểm cảm xúc: Iris2411

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Out hay ko do mình chứ. Cấm sao dc kkk
Ysl thì vọc chút nó phụt thì sao ta.
À quên. Vùng cấm địa tam giác vàng,bạn có đặt tay tới không. Đọc kỹ bài viết 3 lần vẫn chưa thấy nói, ông giấu chúng tôi đúng ko kk

• Haha
Điểm cảm xúc: Tôi tìm em

công tử trà đào

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/7/23
Chủ đề
4
104
51
Vozlwl8989
0 ₿
nếu là em thì khều mấy cái là con ku bắn cmnl rồi :)))

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
66
0 ₿

Kkk, tôi sờ thấy ít cỏ nhưng ko mê nơi đó bằng nầm nên ko chú ý =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
Bro xếp tiêu chí các em về face và skill của mấy e cho ae tham khảo với. Mình ghé dc 3 lần, nhận xét vuốt dầu lướt là chính, ko HE mà có nhiều ae ghé lắm.

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
66
0 ₿
Tôi chỉ nhớ mấy em làm ok thôi, ko ưng hay ko hứng thú thì tôi bỏ qua. Chỗ này thì ko HE, nghe bảo vẫn có bé HE nhưng kiểu vòi tiền nên nhiều anh em ko thích.

Còn nhận xét về bé tôi review ở trên bài thì trải nghiệm 8/10. Face xinh, vếu to, căng mọng, mông săn,… kỹ năng vuốt sâu, cảm xúc. Bé cho đụng nên hứng càng hứng. Nếu mà cho HE thì 9/10.

camapdit

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/8/23
Chủ đề
0
22
9
Q7
0 ₿
Inbox xin số mong bác hồi đáp