cập nhật thông tin

Lượt xem: 2,554

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿
qua theo dõi thấy các bác report về thiên hồng trường đua này quá nên tối qua mình cũng giả điên ghé lại thử coi sao?
và qua một đêm nằm vùng bỡi vì đi khuya nên mình ngủ lại và nhờ vậy nên cũng có cái nhìn có chút gì đó` gọi là,hôm nay mình sẽ thông tin tới mọi người về những gì mình biết.
địa chỉ:lầu 1 khách sạn thiên hồng nằm trong hẻm đường lý thường kiệt
csvc: có thể nói chỗ này lâu rồi không được sửa sang lại nên hơi cũ, đặc biệt là 2 phong xông ướt và khô
phục vụ: theo như mình thấy thì ở locker và khu vực xông hơi chỉ có 2 chú nhỏ xíu trong coi và vì như vậy nên một lần nữa mình phải tự làm những vì mình biết, như chỗ đó là nhà của mình không ai nói với bạn lời nào?
qua phòng thư giãn:ở đây mình chú ý là từ nhân viên phục vụ, foot, và massage body là một và các em nó hay ngồi ở phòng thư giãn, thường thì những chỗ khác khi bạn bước vô sẽ có người hỏi bạn uống hay ăn gì? hoặc bạn có yêu cầu em nào không? ở đây thì khác bạn tự nhìn menu bỏ trên bàn và gọi, còn số thì yêu bạn yêu cầu từ anh tiếp tân,
về dịch vụ đi kèm: free những nước uống pha chế như: cafe đá, nước chanh, sâm, các loại đóng lon đóng thêm 25k
các thức ăn nhẹ đều có già từ 20 tới 30k
về các em kỹ thuật,
vì lần đầu tiên mình ghé và cũng thấy nhiều anh report quá nên cũng thử sao? yêu cầu bé 86
một vài thông tin sơ:
gốc người miền trung, nha trang
về body: hoi thon, lùn, mặt không được đẹp cho lắm, còn một chút gì đó của con gái mới lớn
theo như em nói là em không làm body cho khách lạ và chỉ là nhân viên làm foot thui nhưng vì vắng khách nên mới lên làm body.
em cũng nói sơ là có anh nào đó tên phong đeo mắt kiến là bạn trai của chị cả em nó report lên trên này và em có vo đọc hết những gì có trên này,
mình khuyên ae không nên đi theo vết xe đổ của anchoi.com nha!
kỹ thuật massage, còn yếu, không có gì đặc sắc cả về kỹ thuật,chỉ có man massage đá nóng là được,
thư giản: chỉ hj nhưng cũng chỉ tuột ra và làm theo quán tính công nghiệp.
chỉ cho sờ trên thui,
có dấu hiệu ăn gian giờ, lúc mình vô tới khi bước ra chỉ mất 40 phút,
không có chuyện ngồi nói chuyện hay gì đó cả,
nhưng khi xuống thư giản em nó làm một ly nước cho mình uống cũng tạm chấp nhận.
cuối cùng với tic là 120k/ thường và 250/ vip nếu không có vé mời mình sẽ chọn nơi khác không chọn nơi này để ghé và ủng hộ,
thân chào

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Em nay cung binh thuong thoi ko co gi dac sac het cac bac oi,dc cai nhin tre con xi teen thoi chu cung ko ngon lanh cho lam.

dam me

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/12/13
Chủ đề
2
39
0
0 ₿
em đã đi số 86 cũng 3 lần rồi, đánh giá của em về em nó thì khá tốt: matxa bài bản, nói chuyện dễ thương, tuy chỉ có kỹ thuật ''than dữ'' thì bình thường.
hay là em nó được các anh chiều chuộng nên sinh hư rồi nhỉ?

NataLee

Binh Nhất
Bé Thích Massage
7/11/13
Chủ đề
3
58
0
0 ₿
Xác nhận những điều trên, mình đi cũng vậy, ưu điểm ở đây là đấm tốt thôi, muốn thỏa mãn chắc phải đi vip đi mấy e quen thì may ra thư giãn phê :D nên giờ mình cũng ít đi chỗ này

dam me

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/12/13
Chủ đề
2
39
0
0 ₿
bác ntplegend nói rất chính xác, mình gặp vài lần cho quen rồi vào Vip thì sẽ được mấy em nó chiều chuộng lắm đấy, k như ở phòng thường đâu nhé. mà phải làm sao em nó thích mình (nói chuyện vui, thỉnh thoảng nhắn tin hỏi thăm, chọc ghẹo..) thì mới đi Vip nhé, chứ chưa quen mà đi Vip thì em nghĩ k được như mình kỳ vọng đâu. em có cảm nhận là hình như làm phòng thường mấy em này ngại nhiều người quen đi qua lại nhìn vào hay sao đấy, ở phòng Vip thì riêng tư nên khá thoải mái.
cách này tuy hơi mất công tí nhưng tính em thì thấy như vậy hấp dẫn hơn
P/S: em không có PR phòng Vip đâu nhé, em mới đi có 2 lần thôi, cảm nhận như vậy đấy. kinh tế khó khăn mà vào Vip thì cũng hơi đau lòng

khoaimatxalam

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/4/14
Chủ đề
0
26
0
0 ₿
sáng nay cafe với bạn, thằng này thường đi Khang Huy. em có hỏi về số 86 thì nó nói là số 86 đang bệnh nên làm k có sức như trước. hy vọng em nó mau khỏi bệnh để em vào thăm, em thấy 86 đấm rất bài bản

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.