Cập nhật tình hình Joko

Lượt xem: 32,993

Satgai

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/2/23
Chủ đề
1
8
2
SG
0 ₿
Không lướt lát luôn hả bác. Buon thật.

SamuraiSG

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/4/22
Chủ đề
0
59
65
0 ₿
Bác book dc vui rồi, hôm qua tôi rảnh tính đi, book 3 chỗ Joko, Menspa vs Orchirds đều phải đợi vài tiếng nên chán ko đi luôn, cuối tuần mấy bác đi nhiều quá.

rata36759

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/23
Chủ đề
1
84
32
hcm
0 ₿

:d. bữa đi thấy vậy chứ trước chưa có vụ lộ clip gì đấy thì ngon cơm bác. đi bên joko gần 7 - 8 lần rồi, trước cọc vs bên đấy mỗi con bé lễ tân hay quản lý gì đấy. nên sau ít đi lại

Nghiện nhưng ngại

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/5/23
Chủ đề
0
4
2
HCM
0 ₿
Hôm ngay trước lễ mình đưa người nhà ra sân bay, thấy ae review nhiều nên tiện ghé thử xem sao. Mình đi vé Sweden 2h giá 750K, nói chung cảm nhận là với giá đó thì hơi mắc xíu vì cũng ko có gì nổi bật hơn so với các spa khoẻ khác. Bé làm cho mình đeo kính cận, tên gì quên mẹ rồi. Xoa vuốt lướt cũng tạm OK nhưng tuyệt nhiên ko có màn HE gì đâu nhé ae. Cũng có vuốt bẹn đụng chạm thằng nhỏ, xoa bụng các thứ để gây kích thích nhưng khi mình thử đặt vấn đề khịa khịa tip thêm để được HE thì bé nhất định từ chối nhé. Ko biết mấy ae khách quen thì có được "ưu đãi" gì hơn ko chứ mình lần đầu đến nên chắc chỉ được đến thế.
P/S: Tuy tụt hứng đi về nhưng bù lại được 2 bé lễ tân, 1 bé dễ thương và một bé rất xinh :)

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm and KamaSu

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
308
SG
0 ₿
Nay chịu vuốt bẹn cũng ngon rồi đó bác, đợt sau scandal vuốt chán lắm, mà tui nhớ 2h giá 650k mà, nay lên giá nữa hả ta

• Like
Điểm cảm xúc: Nghiện nhưng ngại

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Giá chát quá gần bằng ms mệt luôn rồi.

• Like

chris07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/1/23
Chủ đề
14
180
132
thủ đức
0 ₿
nói cho gọn là, tui có chắc trong *** này có nick clone của con chủ spa loz, haha, giờ anh em cứ đi bình thường, và mặc định tiền tip đã trong giá rồi, còn nếu tip thêm thì 50k - 100k thôi nhé, ông nào dại gái thì cứ tip hơn tùy túi tiền. tiền đã bao gồm % tip và đủ mấy bé sống rồi. và mấy ông nội cũng đừng truyền tai nhau là joko ngon, ngon cc,tiền nào thì dịch vụ đó,còn con phò chủ spa đọc thì tự cười nha. ahihi con phò chủ spa cũng chảnh cún ra. nên nhớ spa tồn tại là do khách, còn hj hay bj thì đó bàn ở đây. thân ái

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
294
39
0 ₿
joko hồi xưa ngon vì dàn KTV xinh, tay nghề vuốt khá tốt, có cảm xúc. Ko bàn vụ HJ vì ko phải áp dụng cho mọi khách. Dàn mới này ko xinh bằng, nói chuyện kiểu hơi ngáo. Spa khoẻ đòi tip bằng vé, giống mệt hoặc nhiều khi gấp 2-3 giá tick. Kỹ thuật vuốt ko có cảm xúc nhiều. Tóm lại tụt cảm xúc. Giờ đi lại thì xác định ko tip hoặc tip chút đỉnh

• Like
Điểm cảm xúc: Bayern

Mark87

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/8/16
Chủ đề
0
23
12
0 ₿
Tui cũng là khách quen ruột ở đây, mặc định vô là cuối giờ sẽ được Happy ending rất nhẹ nhàng và cảm xúc với cái khăn ấm che mặt. Nhưng vừa rồi mới đi hồi trước lễ thì được 1 bé mới vô làm, hỏi bé thì bé nói từ bên SKV qua làm do bên đó khách vắng nên qua bên Joko. Tuy nhiên bé làm cũng hời hợt và yếu ớt, cũng ko có vuốt lướt gì. Vé 90' phòng lớn là 690k, có hỏi và gạ tip thêm nhưng bé nói chủ không cho. Nên thôi anh em cũng xác định, Joko đi theo phân khúc khách hàng khác ko phù hợp với ai cần HE. Tui thì giờ cũng say bye ở đây luôn. Hy vọng sẽ có spa khác phù hợp với anh em mình.

• Like

chris07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/1/23
Chủ đề
14
180
132
thủ đức
0 ₿
dugn9
đúng rồi con phò đó tên Linh hay Vân thì phải, biết ăn tiền thôi, như cứt, làm như thanh cao lắm, nếu loz đọc dc comment của tao thì tao cười vào mặt,

• Like
Điểm cảm xúc: Hemihellcat

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Joko bây giờ chính ra lại là phiên bản đáng đi nhất, lọc được rất nhiều thành phần tạp nham làm ảnh hưởng đến một môi trường lành mạnh.

Han17

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/1/22
Chủ đề
6
65
34
0 ₿
Mắc cười ô @SoHuong này quá, biết ô từ cái topic tip 100K của bác @FatFat09 . Lúc đó tưởng ô kinh nghiệm hay lắm, mà sau này thấy topic nào cũng vô comment một cách xàm xí, lúc chê lúc khen cùng 1 vấn đề ( vd vuốt lướt), lúc thì ô kêu tip này nhiều, tip kia ít. Lúc thì ô tỏ vẻ nhiw check hết KTV các cơ sở nhưng nhiều topic lại đi hỏi e này như nào, e kia như nào, tip bao nhiêu ổn.... Giờ tui thấy 90% ô là 1 thằng xiaolin đi massage online rồi. Ô ko có cái tư cách kêu thành phần này nọ đâu. Ô mới là cái thành phần hãm nhất ấy. Thật làm ninja trên diễn đàng lâu rồi mà đọc cmt ko ngửi dc phải hiện lên chửi, chứ để ức hoài khó chịu

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
512
197
0 ₿
đáng đi chỗ nào vậy? khỏe thuần túy + giá vé cao? nói gì mà ko có lý lẽ gì hết. Khỏe thuần túy thì 1 đống cơ sở, còn giá vé cao thì chắc ko phải là 1 lý lẽ để đi rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Lanhlungboy and Han17