Khác Cập nhật tình hình My Beauty Spa ngày 8/12

Lượt xem: 10,764

Phương_nguyen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/5/23
Chủ đề
5
35
27
Tân Bình
0 ₿
Thứ 6 chìu qua ban đầu mình đi test Spa Yến 50/19 đường Trường Sơn xem trên Hotdeal vì nghe nói có phòng riêng nên tò mò mún xem có gì hot k, đi tới nơi e dắt lên phòng & đưa cho cái quần đùi kêu thay, mình hỏi có quần lót giấy k thì e nói k có, nói spa lành mạnh nha a thế là mình mặc quần lót quấn khăn nhưng e nó k chịu nói spa đây k cho mâc vậy, mình thấy khó khăn quá nên thay đồ đi về lun nghĩ lai mới thấy quý bên My Beauty kkk

Tức mình xách xe chay qua Beauty Spa chi nhánh TTT ờ Tân Bình vô lúc 3h gặp 2 bác đang ngồi chờ, nhớ có 1 bác mặc áo đỏ đeo kính k bít phải ae trên đây k nữa kkk

Mình lại hỏi bé lễ tân thì e nó nói full kín lịch rồi sớm nhất phải 1 tiếng sau mới xong thế là mình ngồi đợi lun vì hứng quá rồi Trong lúc đợi thấy 2 bé Huyền vs Thảo mang thao nước ra ngâm chân cho 2 bác kia nhìn lại thêm phấn khích kkk

HIện có 7 bé mà off 1 cón 6 bé, mình chọn 1 e xin giấu tên vô phòng đưa quần đùi kêu thay thì mình kêu a mặc quần lót giấy cái e đi lấy mà mỏng wa sọt vô rách cmn lun nên nói e thôi a nude lun nha, e nói ok a

Công đoạn đầu e massage dc có 5 phút rồi thể hiện trình vuốt lướt, vuốt sát bẹn, rồi khe đít, khều trứng cút nữa, mình đê mê năm tận hưởng, e chỉ cho chạm mông thôi. Mà e nó cũng k chịu HJ nói mãi mới làm cũng out trong sung sướng rồi tắm lai ra về tip e 2 xị

Túm lai My Beauty Spa vẫn hot hừng hực ,luôn trong tình trang kín lịch vs ae đồng dâm trên đây nên nếu đi phải book trước kkk

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Hóng cô chủ My spa vào phân trần là "cơ sở làm lành mạnh,phục vụ cả khách nữ
Mọi thuật ngữ HJ.HE đều không nằm trong bài vở của bổn tiệm,mọi nhân viên vi phạm đều buộc ngưng hợp tác" kkk

Để mình sao chép và đăng bên dđ kia cho anh em bão đơn,gây thêm trận xào xáo nữa

Nói chơi vui,chứ thí chủ hên lắm rồi đấy,hoặc nhân phẩm dc đánh giá cao. Chứ mấy ông tên Đạt thì thua thật rồi.

hiẽuipo

Tập Sự
Bé Thích Massage
28/11/23
Chủ đề
0
75
56
Da lạt
0 ₿

Có thì chơi im lặng , chuẩn bị sóng gió nữa , mất chỗ chơi nữa , ai cần ib riêng thôi

• Like
Điểm cảm xúc: ludieukhang and Lực phạm

Thangmax

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/10/16
Chủ đề
13
137
30
33
0 ₿
bữa đi bên 18 ... GV chả dc gì (nv hơi gầy lực yếu mình bảo mạnh lên cũng ko mạnh nổi nên thôi...đang nói ms khoẻ chuẩn chỉnh nha - còn phần vuốt lưới thì ko có) - và còn ăn gian giờ.... nên từ bỏ cái tên spa này ra khỏi đầu @@!

anh7luudan

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/16
Chủ đề
1
78
63
0 ₿
Giữa tuần mới đi my sp tn gặp e T rinh quê bp cũng hj tới nóc đây. Mà dạo này ế hơn rùi

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Uhm chủ đang hướng tới sự ổn định phục vụ khách nữ lâu dài.
Anh em phải chịu thôi.
Chứ mấy bé vẫn thích làm massage body cho nam,lén hj có thêm tip 200k. Tết tới nơi rồi,ai mà quay lưng lại vs đồng tiền đc

• Like
Điểm cảm xúc: DeCon93

anh7luudan

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/16
Chủ đề
1
78
63
0 ₿
Chắc gặp bé G quê đlak rùi. Pé này ốm mà ko vuốt lướt j, hay coi giờ.

• Like
Điểm cảm xúc: Thangmax

anh7luudan

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/16
Chủ đề
1
78
63
0 ₿
Chuẩn bạn, nữ làm nặn mụi thấy mồ nội chắc tip 50-100k thôi. Chiều các a tí lại có tối thiểu 200-500k

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mấy bé làm spa nữ giờ than lắm.
Kinh tế khó khăn nên vắng khách.
Nữ vào làm yêu cầu cao mà tốn sức. Gội đầu dưỡng sinh,massage cổ vai gáy muốn rớt cái tay.Bo 20k kkkk