Q.10 Chắc nhớ không lầm là 25

Lượt xem: 511

Chân Ướt Chân Ráo

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
9/9/22
Chủ đề
3
7
20
Tp hồ chí minh q11
0 ₿
Xin chào cơ sở và các ae congdongmassage. Nay viết bài review trễ cho bé cho nên mong thông cảm giúp ạ. Vào thứ 6 tuần vừa rồi thì mình định đi xả ở bên khác đi số quen nhưng mà đụng trúng bé off nên k biết nên chọn cơ sở nào để làm điểm cập bến. Và sau 1-2 tiếng đọc vài bài và suy nghĩ thì mình chọn P.A Relax là điểm đến trải nghiệm tiếp theo của mình. Chỉ là giá hơi chua khi k có cama.

Mình gọi điện book phòng trước tại vì thấy trên diễn đàn thấy nhiều em cũng ok lắm và sau đó tới giờ đó rồi phóng tới thôi. Nhưng mà mình lại k dám chạy zo cơ sở... :cuteonion50:bởi vì vị trí đắt địa quá xe lúc nào cũng đông, chạy tới chạy lui nữa. Mình phải lượn 2-3 vòng xác định lại mới dám zo nếu không chắc mình gọi cho cơ sở xl luôn quá vì lỡ book phòng mà k tới dc.

Thôi thì zo đại luôn thêm tâm trạng hồi hộp, căng thẳng từ lúc giữ xe tới zo quầy tiếp tân rồi thêm cái tiếp tân là nữ nữa rồi xog. Đứng hình luôn, lúc đó chỉ bik uh oh cho qua lẹ lẹ luôn:cuteonion56: mình chỉ k ngờ quầy tiếp tân có nữ nên hơi sốc nhẹ và hên là có anh nhân viên tiếp mình. Rồi tới lúc chọn KTV thì mình thích e cao cao, mình dây, thế là ảnh gợi ý cho mình số 25. Mà mình tưởng book phòng dc rồi thì sẽ có nhiều em KTV lắm ai dè chỉ còn 3 đứa rãnh trong đó có số 25. Cuối cùng mình chọn 25 luôn.

Tới phòng thì mới bước zo là thấy ưng rồi, đẹp rồi mà ngước qua phải nhẹ thấy hình chữ X và kiểu thấy có roi da đồ. Quao chơi lớn tới vậy luôn à, mà mình đâu phải dạng đó đâu thôi bỏ qua luôn. Mình xông hơi tầm 10p thì em ấy vào.

Quao:cuteonion21:, còn đẹp hơn trên ipad nữa. Chả biết nói gì, hơi lúng túng nên hên cái em ấy bắt chuyện mình trc. Chắc em ấy biets mình ngại hay sao ý. Thế là đc thế thẳng tiến luôn. Em ấy tắm kỹ lắm nha còn trò chuyện giúp mình giảm căng thẳng, bối rối nữa. Trong bồn có làm 1 lần nhưng thất bại bởi vì sức lực mình tự biết sợ bé mệt kêu tí nữa làm trên giường:cuteonion24:

Phần mát xa khoẻ thì đấm lực lắm á. Đấm bốp bốp nghe sướng tai lắm á. Phần chà thái thì cũng ok phết có điều V1 hơi nhỏ chút so với mình mà k sao hết mình ok hết. Tới phần mệt thì mình cảm thấy k nhiều chiêu bài lắm và cũng một phần mình thuộc dạng khó ra nên em ấy cũng chiều theo mình làm theo và cuối cùng out luôn. :6onion28:

Thêm nữa là lúc mình xong xui hết xuống lầu thì nói thiệt mình cũng căng thẳng tại thấy có ng hỏi có ở lại uống nước không nên mình cũng thôi đi cho lẹ. Sau đó tới ra cổng thì có em lễ tân nãy ra hỏi mình bé làm ổn không. Tất nhiên ổn rồi, chỉ là mình k dám nhìn thẳng mà nói mà còn hơi liếc liếc. Và trả lời uh oh dc dc bé ổn. Mình thề là mình k cố ý và trả lời phớt lờ thế đâu. Tại mình k dám chừng chừ nửa bước và cuối cùng leo lên xe phóng như tên lửa quẹo lẹ lẹ ra 3/2. Mình ngại vãi luôn ấy. Thấy ae nhân viên nhiệt tình muốn bo thêm mà chạy về như điên. Có gì mong cơ sở bỏ cho sự thô lỗ của mình nha

Tổng kết lại thì cơ sở ok phết có điều một con trai như mình còn non nớt mà vào mấy cơ sở đắt địa này nhiều lúc cũng k dám zo và ra về như tên lửa.

Còn em ấy thì V1- đối với mình là hơi nhỏ nhưng săn chắc nhé đã lắm á thử đi ae. V2- ahihi eo thon đó em ấy có tập đấy. V3- cũng như nãy nói em ấy có tập đó nẩy lắm và đã lắm. V4- tự mình trải nghiệm nha.

Nói chung là mình trải nghiệm khá toàn vẹn và rất ưng ý nên nếu có dịp mình sẽ quay lại vào một ngày k xa. Chúc cơ sở mãi trường tồn và đắt khách

P/s: mình có lướt sơ ảnh trên diễn đàn thì thấy em 525 có hơi giống 25 k biết là có phải em ấy k? Mà mình kiếm 25 k thấy đâu. Hi vọng mình k bị nhầm :cuteonion53:

Tic+tip bằng giá hiện tại

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ cảm ơn anh đã tin tưởng và ghé cơ sở trãi nghiệm dịch vụ bên em ạ.. chúc anh trai năm mới bình an :cuteonion41:
mong lần sẽ hân hạnh được đón tiếp anh trai trong nhiều lần gặp sắp tới ạ :2onion35:

quý rờm

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
72
32
0 ₿
haha đi từ từ quen thôi bác ơi ai mới dô cũng như bác thôi chúc mừng bác ngon chym nhó

Khải Trần 78

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/8/23
Chủ đề
0
37
21
0 ₿
Lần sau có dô nhắn trước cho bé để bé xuống tận cửa đón ông, ẳm lên phòng lun cho đỡ run :v V1 có yếu như hàng REAL là ngon roài, nhiều e dú như cái chén nhỏ nhưng bóp đã cực kì