Q.10 chân ái 28 p.a

Lượt xem: 1,243

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
mưa tầm tã loay hoay chạy vào pa trú , được giữ xe dắt xe rồi mời vô trong , đến quầy đưa code làm thủ tục, bé lễ tân và locker nhiệt tình cho mượn cái khăn lau tạm cho bớt lạnh, quá tốt
lên phòng cởi quần cởi áo vào xông hơi cho bớt lạnh , xông hơi được chút thì bé vào phòng. Bước ra chào thì ngất ngây với body trắng trẻo, khuôn mặt cuốn hút , bé nói chuyện rất dễ thương , tranh thủ bé lau mình thì mình sàm sờ chút và thấy sắc mặt của bé cũng rất dễ chịu, mình ngồi phía sau lưng bé ôm bé tay mình sờ từ v1 xuống v4 thấy ngon quá làm thằng cu dựng dậy, bé dắt đi tắm cho sạch sẽ rồi làm tình nhẹ nhàng trong bồn, thằng cu cứng ngắt bị bé nắm vuốt rồi ngậm các kiểu, may mình kềm được chứ không kết thúc chương trình sớm rồi
Lên giường nằm đấm bóp xả hơi , trời lạnh mà chà đá nóng nó đã gì đâu
tới phần thư giãn bé chà trườn liếm láp khắp người làm mình phê thằng cu căng như dây đàn, lật lại mình lướt nhẹ từ cặp đùi và mông rồi nhẹ nhàng vào v4 lên luôn v1 rê qua rê lại một hồi bé rên khe khẽ kích thích vô cùng , rồi bé cũng xoay lại 69 với mình , mình cũng không bỏ qua cơ hội thưởng thức v4 tươi rói và ướt át của bé, sung sướng với body gợi cảm của bé mình cũng out cạn cả tinh
Nằm ôm ấp bé chút rồi tắm rửa thay đồ, bé đưa mình xuống lễ tân rồi chia tay
Face: tròn trắng
V1: tuyệt đẹp, ti hồng
V2: eo thon
V3: tròn
V4: cắt tỉa gọn gàng, đẹp khít, nước nhiều
thân thiện nhiệt tình
Tic: 900k còn 630. Tip 1100k
giờ nghĩ lại vẫn thấy xao xuyến