Q.10 chán chèo queo ngày 2/9

Lượt xem: 780

xaxoiqua

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
4
45
21
0 ₿
2/9 chán nản quá , không việc gì làm , mà cũng không có lúa để làm 1 chuyến thư giãn nữa nên thôi ngồi nhà lên diễn đàn tám với các anh em chơi , nay review lại chuyến thư giãn hôm thứ 5 cùng bé 52 nha các ông.bữa coi review có vài ông nói bé 52 này ok lắm nên cũng chuẩn bị tâm lý hớn hở này kia, lấy code cơm no rượu say ở nhà rồi nên cũng tranh thủ chạy qua cơ sở luôn. check code này kia xong được fen lễ tân giới thiệu cho bé 52 ok nên dứt luôn.

lên phòng ngồi xông tí thì bé bước vào ráng trụ lại 1 thêm chút cho ra tí mồ hôi rồi tôi cũng ra tìm bé luôn. vừa ra thấy ngay cái mặt xinh xinh duyên dáng , body có tí da thịt , sỏ hữu
cặp dú nở nang , to tròn
vòng eo có chút lipit mềm mại ôm sướng hơn con ghệ cũ nữa
cặp đít căng mọng , săn chắc nịt sờ nắn cứ phải nói là cực đỉnh nhá.
ra ghế ngồi để bé lau khô người , đấm bóp nhẹ nhàng vài cái và nói chuyện giao lưu đồ nữa các bác. nói chuyện chán chê rồi tui và bé chuyển vào bồn tắm

Onsen bé làm khá sạch sẽ , thơm tho mượt mà lắm các bác. bé có kêu mình ngồi xuống bồn cho bé đi nhẹ vài đường lưỡi cơ bản , hôn nhè nhẹ lên khắp 2 bên đùi rồi ngậm hẳn đầu ku tui vào luôn. để bé đưa đẩy vài nhịp rồi tui kêu bé chuyển xuống giường làm.
xuống giường bé đấm khỏe khá ok , đủ bài đủ lực , khá là uyển chuyển . qua phần mệt bé hôn đều 2 mặt , đi lưỡi đảo quanh khăp người. đổ dầu nuru lên người em bắt đầu trươn chà lên người tui như thể cả 2 đang hòa lại làm 1 . trườn dú này kia chán rồi tui với bé dô luôn thế 69 , húp sò móc cua tới quá làm bé rên nhẹ nghe kích thích lắm các ông , cố gắng lắm thì cũng chỉ được 10p rồi sau đó out tung tóe luôn.

mình di vé 900 giảm camapro còn 630
tip 900
còn mấy chục gửi locker

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x, Camapro and Sabichuon

Sabichuon

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/7/23
Chủ đề
0
16
5
Tp hcm
0 ₿
Ngon vậy bác hehe, t cũng rán gom lúa vô gập bé nè.

• Haha
Điểm cảm xúc: xaxoiqua

thái vũ

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
3
52
23
0 ₿
tui cx như bác đây , lễ lộc kiểu này chán quá kkk

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @xaxoiqua đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.