Tân Phú Chị chị em em với 68

Lượt xem: 406

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
48
1,560
1,252
31
0 ₿
Nếu bác nào đã từng đi Phượng Hoàng thì cũng sẽ không lạ gì bé 68, một cô bé cao ráo, xinh xắn, hoạt ngôn và rất nhiệt tình. Súng biết bé tình cờ trong một lần ghé cơ sở trước Tết, bé rất dễ thương, chào hỏi nhiệt tình, gương mặt sáng cùng cặp kính cận dễ làm xao xuyến lòng người. Nung nấu ý nghĩ phải gặp để trải nghiệm em cho được, thế là tan tầm phóng qua ngay Vườn Lài. Lúc đó cũng đã 7g00, xe khách cũng không nhiều. Do đã đặt gạch trước nên Súng đến là lên phòng luôn, bỏ qua phòng ốc và xông hơi. Em bước vào phòng với nụ cười tỏa nắng như thiên thần cùng cặp kính càng làm gương mặt thêm sáng. Bé không phải dạng mình cây cây cảnh liễu yếu đào tơ nên chống chỉ định bác nào gu thanh mảnh. Bé cao tầm 1m68, bằng Súng, cặp bồng đảo căng tròn phù hợp với dáng người trong bộ đồ tiếp viên màu đen huyền bí, mông cong cớn đung đưa theo từng nhịp di chuyển của cơ thể.

Súng và em cùng ngồi trên sofa tâm sự, em nói liến thoắng khi đã chạm trúng chủ đề, tay mình thì vẫn lướt qua từng cm cơ thể, rà qua bầu ngực sữa real 100% khá chắc tay, rồi mò xuống mép âm đạo nóng ấm. Thật là chill! Súng và em cùng leo vào bồn tắm để tẩy trần, em thoa xà bông rồi miết trên từng điểm G của cơ thể, vừa vuốt vừa nút hai núm vú của Súng khiến cho cơ thể như bị điện giật. Súng cũng không quên xoa bóp hai quả bưởi Tân Triều lủng lẳng và khều nhẹ cho 2 quả cherry của em thêm cương cứng. Khi đã nắng cực, Súng đứng lên để em thỏa sức liếm và chăm sóc cây hàng 18cm của mình, em vừa liếm quanh đầu khất vừa rê dần đến hai hòn bi, dùng chiếc miệng nóng ấm ngậm thật sâu, ôi không còn gì miêu tả được. Cảm giác có một em mắt kiếng vừa buscu vừa nhìn lên mình với đôi mắt gợi tình, cảm giác đó thật Yomost :ami-(10):

Súng nói “Em ơi, dùng vú kẹp cho anh nhé”, thế là bé nhanh chóng xoa dầu Nuru vào khe ngực và kẹp đứng khẩu đại pháo vào giữa mà nhấp nhả liên tục. Theo từng nhịp di chuyển lên xuống của khe ngực, bé kiu càng ngày càng cứng và feel hơn, chuyện gì đến cũng phải đến. Một dòng tinh chất bắn xối xả, em ép chặt và vắt cạn. Súng cười mãn nguyện và đặt lên môi em một nụ hôn cháy bỏng.

Xuống quầy thanh toán và được mời hai quả trứng lòng đào cực ngon. Về nhà ấm bụng và ngủ ngon!

Bé 68 teen, căng, xịn, mịn và hoạt ngôn nên sẽ hợp với các bác nào trẻ thiên về tương tác, có lẽ sẽ không hợp với các bác có chiều sâu và cần sự trầm lắng, tinh tế.

Chào thân mến!

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange