Cà Phê Chia sẻ kinh nghiệm đi cà phê có gái đẹp ngồi tâm sự Phú Nhuận

Lượt xem: 1,219

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
16
129
80
37
Sài Gòn
0 ₿
Sau bao năm đi massage, htgđ và cà phê gái gú thì có vài anh em kêu chia sẻ về cà phê có gái ngồi. Một số điểm nổi tiếng ở Saigon thì có Sư Vạn Hạnh, Vĩnh Viễn, Bắc Hải, Vũ Huy Tấn.

Tui thì đi bên Vũ Huy Tấn nhiều nên sẽ chia sẻ anh em vài thông tin về 3 quán ở Vũ Huy Tấn - Phú Nhuận để các anh em mới muốn biết.

Quán 1: Cafe 68 - chung hệ thống với cafe 68 ở Sư Vạn Hạnh.
- Đào: trước đông nhưng giờ ít hơn xíu. Tuy nhiên về độ đẹp và chịu chơi thì quán 68 ổn.
- Cách để mấy em ngồi bu lại: Mấy anh em đã đi cafe mà tiếc tiền tip thì mấy em cũng không thích ngồi đâu nhé, nhất là mấy anh em kibo. Nếu ghé lần đầu thì để lại ấn tượng là cách mà anh em dễ có đào bu. Vào cứ tip mỗi em 100k. thích em nào mời nước mấy em uống thì mấy em sẽ chịu ngồi. Còn mấy ông mà ngồi ko nói gì mấy em cũng chán. ko tip thì lần sau mấy em tự né. Tui thì thường tip 2-3 em dễ thương nhất. em nào hợp guu nói chuyện nhiều tip 200k. 1-2 em còn lại thì 100k.
Còn anh em nào tài chính mạnh thì có thể tip 300k-500k nhắm vào em nào ok nhất. lấy zalo rồi nhắn tin sau. mấy em có thể đi chơi, nhậu,... hay hơn thì tuỳ vào khả năng của mấy anh em.

- Quán 2: Bên cạnh quán 68 (tự nhiên tui quên tên) bên này đào không đẹp lắm, có đứa nói chuyện vô duyên. quán này trước cũng có đào đẹp nhưng giờ thì nghỉ hết rồi.

Quán 3: Ani One. ( Sao Đêm cũ).

- Đào: quán này đào ok. anh em chăn rau thì đi buổi tối dễ rủ mấy em đi nhậu, sau đó thì anh em biết nên làm gì rồi đấy. nhưng cũng phải ghé quán gây ấn tượng và ghé vài lần xin info nhắn tin các kiểu thì mới dụ được đi nhậu nhé.

Hi vọng anh em sẽ tìm được chỗ ngồi cafe chém gió chăn rau ok nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86, 4Dreamz and Súng máy

vnchamp

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/4/23
Chủ đề
2
50
27
HCM
0 ₿
là tip 300-400k chỉ là để cho lần sau rủ đi chơi chứ không làm ăn được gì hết trong lần gặp đó à?

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
16
129
80
37
Sài Gòn
0 ₿
bác muốn chăn rau mà muốn lần đầu gặp muốn làm ăn r thì làm gì có. mấy em này đâu phải gái bán hoa mà bác đòi ăn liền thế. Mấy em tinder fwb bác còn phải trả phí 1tr5-2tr/ lần gặp. này mấy em sạch hơn nhiều. bác phải ghé 2-3 lần thì em nó mới dám đi chơi chứ. còn đi chơi thì tuỳ vào kỹ năng của anh em. dễ nhất là rủ đi nhậu thì dễ đi tới bước cuối.

vnchamp

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/4/23
Chủ đề
2
50
27
HCM
0 ₿
tụi nó làm ra vẻ vậy thôi chứ nó đi được với mình thì cũng đi được với đứa khác. Tụi tinder nó không hiểu nghĩa của từ fwb, fwb là 2 người đến với nhau vì *** ko có dính gì tới tiền còn trả tiền để *** thì tụi nó là phò rồi. Muốn chăn thì kiếm chỗ khác chăn, vô mấy quán cafe chi. 400k tiền tip cho mấy e matxa cũng đc bj lút cán rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86 and VinaTuan

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
983
336
37
0 ₿
mô hình này năm 2010 khu pxl 80% đi ngay, giờ mấy món này chắc không ai ham rồi.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Thay vì ngồi cạnh mấy bé phục vụ. Thì ngồi với dancer hay dj ok hơn bác.:6onion17:

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
224
1,794
1,289
0 ₿
Tất nhiên rồi ông, cái này cũng là 1 hình thức chăn rau. Còn nếu ông muốn rau 1 nốt thì chỉ có mấy em hàng dạt tuốt Thủ Đức, Q12, Gò Vấp thôi

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
224
1,794
1,289
0 ₿
Tùy mỗi người lựa chọn chỗ trồng rau, có người thì thích trồng rau sạch ở trường học, cơ quan này nọ, có người thì thích trồng rau ở nhà hàng, cafe, vũ trường, v.v...nói chung tùy nhu cầu mỗi người chọn nơi trồng rau yêu thích