Tân Phú CHIẾN THẦN NGOẠI GIAO SỐ 25

Lượt xem: 643

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MR LEDUC

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/12/23
Chủ đề
1
12
6
Sài gòn
0 ₿
Hôm nay thấy trên diễn đàn có cơ sở P.H khai trương nên em lủi qua để tìm kiếm chút gì đó mới mẻ đặc sắc.

Chắc cũng hên nên book được một cô bé khá vui và hoạt bát, nhưng kỹ năng thuộc hàng ĐỈNH á mấy anh.

Bé mở cửa vào với nụ cười thật duyên, giao diện cũng không quá xuất sắc nhưng lại có sức hút ghê gớm. Gọi là chiến thần ngoại giao thì cũng không ngoa đâu, bởi cái năng lượng và khả năng giao tiếp của bé rất ư là tốt. Giao lưu, hỏi han, khơi gợi và dẫn dắt câu chuyện làm cho em có cảm giác nó thân thuộc như ngồi nói chuyện với bạn học hồi cấp 3 vậy á.

Vô phần tẩy trần phần 1, bé thoát y và vào bồn tắm chung với mình, tắm rất kỹ từ trên xuống dưới, từ trước ra sau, vuốt ve nhẹ nhàng vùng nhạy cảm. Vừa xong, bé dùng 2 cái quả đồi bé bé xinh xinh cạ lên người tôi, cạ một hồi bé bắt đầu xái tới cái miệng. Ta nói cái miệng của bé này là cái vũ khí chết người ạ, môi siết môi, lưỡi quấn lưỡi, hôn xong bé BJ nóng lạnh cực phê và em đã gục ngã chỉ trong vài phút.

Rồi bé lau mình và mời em qua giường để xoa bóp lại cho khoẻ. Làm không quá nhồi, không quá mạnh tay nhưng bé lại làm cho cơ thể em thật sự thoải mái và dễ chịu.

Hiệp 2 bắt đầu với màn trườn nuru, trườn lên xuống bằng cặp loa bé nhỏ, xong lại kết hợp với V4 nước nôi, cứ lên rồi lại xuống, em cảm nhận được cái V4 nó đi sát vào da thịt luôn ấy, phê lắm. Bé kêu lật người lại và bắt đầu xài tới cái lưỡi đỉnh cao ấy, mút ti, click bi, bé làm tới đâu là người run lên tới đó vì sướng, cái lưỡi đó ma mị lắm, nó tê tê như điện giật làm em

nổi cả da gà lên. Rồi bắt đầu phần BJ, em cũng không thể chống cự quá lâu bởi cái đường điêu luyện của bé, nhưng cũng ráng ráng tranh thủ khúc giữa lật bé ra và mơn trớn được chút đỉnh :)), Kết thúc bằng màn 69 và CIA toàn bộ trong miệng bé. Bé nó vắt sạch sẽ khiến thằng em nó xụi lơ mất sức sống.

Văn viết hơi dài dòng do hôm nay gặp được bé khá là thích, mấy anh thông cảm. :)

bé số 25 nha, hoạt ngôn cá tính và rất

vui vẻ nhiệt tình .

tổng thiệt hại : vé khuyến mãi + tip bằng vé chưa giảm (1000)

• Like
Điểm cảm xúc: khoa pug, NMT9x and Súng máy

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
48
1,571
1,258
31
0 ₿