Q.1 chiều rảnh háng cùng bé 08 duyên dáng

Lượt xem: 649

lukencuc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
86
34
0 ₿
Nhân 1 ngày đẹp trời không nắng không mưa mà rảnh háng quá nên đi dạo dạo coi có gì vui không thì tự nhiên cái lạc vô ace đọc sơ review của anh em thì massage bên này có mấy bé xinh lắm quyết định bay zô check thử . Mua vé chọn ktv xong thì bay lên phòng ngồi chờ thôi Cơ sở vật chất ok sạch sẽ chờ 1 lúc thì em nó cũng vào giới thiệu là số 08 tui từ phòng xông hơi chạy ra ôm hôn bé liền, bé này hôn tốt nút lưỡi cả 4,5p mà không ngộp đẩy ra kkkk Massage mệt thì em này làm wc kĩ vl mà sướng, có mấy trò đỉnh kkk bướm thì ôi thôi, nó thỏa đam mê của tui vì thơm tho, sạch sẽ, 2 cánh bướm với cái lỗ nhỏ xinh, hồng hào.Em hiền lành, kiểu gái ngoan. Service thì cứ gọi là đỉnh của chóp Tui thì xác định vào để thưởng thức bướm nên ngay từ lúc trong bồn tắm là đã banh chân em nó mà liếm lấy liếm để rồi. Thêm cái đoạn tao kêu em nó ngồi lên thành bồn tư thế ếch ngồi đáy giếng, cái bướm mọng nước khoe ra trước, tao bú liếm, vét nó đã cái nư.Rồi thì cũng lên cái giường tròn nằm cho em nó đấm bóp, đấm bóp cũng có lực. Cơ mà tao lại ko muốn hành hạ sức lực con bé đáng yêu như vậy nên thôi, lại bỏ qua mấy khâu đấm, nắn dùng sức.Rồi thì em cũng làm ngực, đi lưỡi, cạ bướm. Má cái cảm giác đang nằm sấp, em nó cạ con bướm vào mông mà tao ứ chịu được nên tao tự ý lật người lại luôn để vừa sướng vừa nhìn ngắm cái khuôn mặt nét căng của em nó cho đã. Rồi thì cũng bướm cạ ngực, bướm cạ cu, trong lúc em nó đưa bướm cạ lên ngực tao thì sẵn tay tao bê đít em nó kéo lại ngay mặt thả cái bụp, cái bướm ụp ngay lên miệng, vậy là tiếp tục bú liếm. Gồng mình chịu hết nổi thì cũng out với bé

Đính kèm

98.2 KB · Lượt xem: 166

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
169
150
0 ₿
Dạ Masage ACE chúc mừng anh trai có buổi trải nghiẹm tuyệt vời cùng bé ạ

bò biết bay

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
54
25
0 ₿
quá là ngon lành cành đào luôn bác mừng bác có buổi trải nghiệm sướng tk em cùng em 08