Tân Phú chiều thư thả cùng em 29

Lượt xem: 841

khaidinh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
3
48
17
0 ₿
không biết người yêu các ông sao á chứ người yêu tui hở tí là giận , mà xui sao tính tui mỗi lần có chút bia rượu gì đấy là có có người cùng giải bày nỗi lòng. hôm ấy vô tình làm hư cây son cái thôn cái con người yêu nó giận nó bỏ về nhà mẹ nó, hôm ấy có cớ ngồi nhậu với mấy anh em đến khuya, vô tình nhớ ra là nhà tối nay kh còn ai chiều mình hết nên tui rủ ông em nhậu chung nhậu xong làm 1 chuyến massage cho thoải mái đầu óc. nhậu xong 2 anh em tụi tui lon ton chạy qua harley. sỉn rồi nên đó chỉ nhớ tui đi bé 29 còn ku em tui kh nhớ nó đi số mấy nữa.
đánh giá sơ bộ về bé 29 thì thấy vé có dáng người cao ráo, khuôn mặt dễ thương đi cùng với giọng và cử chỉ vô cùng nhẹ nhàng , các bác mà ở đó chắc chỉ muốn vồ tới ăn tươi nuốt sống bé luôn quá .
face xinh ổn áp 8/10
v1 to tròn mềm mại bóp đã tay lắm
v2 thon gọn mượt mà đường nét sắc sảo
v3 săn chắc vỗ mướt tay lắm các bác
bước từ phòng xông ra là bé đã tìm lại mình , lau khô người, hỏi thăm vài điều làm quen . nói chuyện được vài câu thì mình cảm thấy ưng ưng bé 29 rồi. không kìm được nên cũng tranh thủ kiếm chỗ xoa bóp , sờ nắn cặp dú khủng của em, sau đấy tui được em mời vào bồn. vào bồn chiêm ngưỡng làn da trắng trẻo cùng với sự mềm mại khi ta chạm vào nàng. được nàng tắm rửa cho sạch sẽ, kỹ lường từ tận bên trong ra tới tuốt bên ngoài. tận hưởng 2 quả dú được ma sát vào cơ thể cạ qua cạ lại vào chú trym nhỏ đang dựng đứng lên trời. vuốt dú 5 - 6 lần rồi em dùng tay nhẹ nhàng vuốt tay kích nứng , sau đó em ngậm bj cực đã , vừa ngậm vừa đá lưỡi đầu chym của tui , tui bắn cho dăng tùm lum bồn luônkk.

Lần này là 2 cơ thể trần trụi bước ra từ bồn tắm , em lấy khăn lau người cho tui trước kau kĩ mọi ngóc ngách . rồi mời tui lên giường , nằm mơ tưởng về chuyến du lịch sang thái cùng em , bất ngờ bị đánh thức bởi em chồm lên giường . em bắt đầu rải đều những cái hôn lên người ,vừa hôn vữa đảo lưỡi khắp 2 mặt , cùng với dầu nuru em trườn 2 quả bưởi lả lướt lên người , rồi tôi rủ em vào thế 69. tui kh bú đâu chỉ là dùng tay khám phá mạch nước ngầm bên trong em nó thôi , vữa dc em BJ vừa được nghe em rên nhẹ tui phun nốt lần 2 lên vành môi nhỏ nhắn của em lun. đợi em vệ sinh lại rồi kêu em lại nằm sờ mò xíu, rồi tới giờ tắm rửa ra về luôn.
tổng thiệt hại
vé 700 giảm 50% camapro còn 350
tip thì bằng 700 giá vé nha các bác

sonthanh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
3
45
22
0 ₿