Chỗ chơi mới nhú tại quận 9

Lượt xem: 858

DaoVietAnh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/2/24
Chủ đề
2
9
7
t7
0 ₿
Hello các ae !
Tất bật với công việc cả tuần trời mới có thời gian rãnh rỗi để đi xã hơi. Bởi trong thời buổi kinh tế khó khăn này. Kiếm đồng tiền để nuôi thân nuôi gia đình càng ngày càng khó.
Bởi vậy giờ đi chơi cũng kiếm các quán có tiêu chí ngon-bổ-rẻ là quất.
VÀO VẤN ĐỀ CHÍNH ĐÂY
Trở lại lần 2 với cơ sở Mát xa hoa lá cành. Nhăm nhe bữa giờ bé 27 với làn da trắng muốt, mình dây, cao ráo. nói chung body quá bén với tầm giá
Bé này cao tầm 1m65 - 1m68, thêm, đôi guốc thành ra hơn 1m70. gu cho ae thích sự nhẹ nhàng, tình cảm, dâm ngầm
face : 8d rất duyên và dễ thương
v1 : 7d, hệ cam, hồng hào
v2: thon thả, eo ót ngon lành, tôn lên vòng 3 quyến rũ
v4 : sạch sẽ, thơm tho
tay nghề mát xa khỏe khá tốt,đá nóng, trườn bò đủ bài,đặc biệt kỹ năng kèn sáo rất ổn áp, nhẹ nhàng, từ tốn để ae sung sướng hưởng thụ
Thái độ phục vụ : rất là nhiệt tình nha ae, vì thái độ của em tốt, phục vụ rất ok cộng thêm e có nhờ mình giới thiệu cho bạn bè ủng hộ em nó. nhưng mình không có bạn bè đồng môn trong bộ môn này nên viết hẳn cho bé 1 bài trên này mong ae ủng hộ cho em nó. vì trong thời buổi này, tìm kiếm 1 bé mối ruột đi chơi thế này cũng thật sự yên tâm và quan trọng rất xứng đáng.
CHÚÝ : CÁC AE ĐẾN SAU CHƠI BỜI NHỚ GIỮ GÌN CÒN CÁC AE KHÁC NHÉ.
ĐỊA CHỈ kiếm e nó : mát xa hoa lá cành ( số 10, đường 18a, phước long B, quận 9 ) .đừng quên check vé 250k tại quầy nha ae. không thấy đăng bài giảm giá nữa nhưng ae đến quầy đọc thần chú "khách diễn đàn" vẫn mua vé 250k bình thường ( tiết kiệm là quốc sách nha ae )
chúc ae đi chơi vui vẻ

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x, vinh k6 and nghĩanewbie

vinh k6

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
67
24
0 ₿