Q.1 Chốn xưa vẫn tê tái như xưa cùng 26 Đại Nam

Lượt xem: 4,105

Em Còn Xanh

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
12/7/22
Chủ đề
23
64
67
0 ₿
Cuối tháng kinh phí hơi yếu, nên quay về chốn xưa, địa điểm mà bao nhiêu chàng trai phải chờ đợi, phải xếp hàng, chẳng đâu xa Đại Nam chứ đâu nè.
Nói đến đây chắc anh em không xa lạ gì nơi đây, thậm chí có nhiều anh em nhớ tất cả các vị trí , khu vực nơi đây, tôi xin ngắn gọn, ko nói thêm các khâu, tập chung phần trên phòng, hahaha
:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:
Tua ..........x8
Nằm trong phòng lướt tiktok đợi bé vào mà lòng cứ nôn nao nhìn ra cửa, rồi cái gì đến cũng đến, tiếng guốc đã dừng lại ngay trước cửa
Cốc cốc cốc ...
Vô đi em
Dạ em chào anh !!!
Ôi nghe nó ngọt gì đâu, âm thanh này đi đâu cũng nghe anh em nhỉ, quan trọng cách phát âm nghe như thế nào, để anh em kích nứng
:ami-(15)::ami-(15)::ami-(15):
Miêu tả bé trước cho ae ghiền
Face: cũng thuộc dạng xinh, da trắng
V1: to, mặc đẩy lên muốn nát cái mặt
V2: bụng chắc cũng đô 5 lon, hihihi
V3: săn chắc
V4: sờ ngoài nhưng cũng thấy ướt ướt nha
:ami-(46)::ami-(46)::ami-(46):
Bé vào nằm sấp cho bé massage, vừa massage vừa giao lưu với bé, được biết bé mang số 26 nhé, tay nghề cũng khá tốt, đủ bài, tuyệt chiêu mà tất cả KTV ở đây ai cũng biết, nó giống như một dấu ấn mà anh em khi nhắc tới là biết Đại Nam liền, đó là chiêu kiến bò tìm chổ hiểm
Sau khi nằm ngửa lại bé vẫn dùng chiêu kiến bò vùng cấm địa, đúng là vẫn tê tái chịu không nỗi với chiêu này, bé thấy căng cứng, nên bé thư giãn luôn, và màn chính là đây anh em ơi, bé hj xoa nhẹ nhẹ là càng cứng thêm, chịu hết nỗi tay mình cũng tìm cái gì đó để giảm sự tập trung, thế là vớ ngay cặp ngực bé liền, bóp vòng ngoài ko đã, nên mình luồng tay vào áo, bé thấy vậy kéo áo lên cho mình dễ, đúng là bự thiệt anh em ơi, quá đã, 1 tay bóp vú, sờ ty, 1 tay sờ cô bé nhỏ ướt ướt, kết hợp âm thanh JAV của bé sự sướng tê người, chắc bé cũng bắt đầu sướng và bé bj nhẹ nhàng, nhịp vài cái, do nãy giờ căng cứng quá, sung quá nên đã out luôn, bé cũng nhanh trí thấy mình gồng mình chuẩn bị out bé lấy khăn đậy lại liền, và hj đến giọt cuối cùng, bé lau chùi sạch sẽ rồi đi ra rửa tay, xong vào bé massage đầu cho mình, rồi chia tay nhau ra về.

Thiệt hại:
Tic: 340K
Tip: 1 củ (hơi phá giá tý nhé, do bé làm nhiệt tình quá)

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn