Chủ tịch giả nghèo đi điệp vụ và cái kết...

Lượt xem: 2,043

JohnyNguyen

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/3/19
Chủ đề
8
156
201
28
0 ₿
Thấy ae rp khá nhiều về Dubai BT nên mình cũng khá tò mò nên quyết định inbox bác Lục xin cái code free làm chuyến hành quân đến đây và may mắn được LAK chiếu cố nên đi làm về mình phóng qua ngay. Nhưng lần này mình quyết định ăn mặc hơi cà tàng(quần short, áo thun, dép lào + thêm gương mặt khá trẻ trâu của mình) để xem thái độ nhân viên ở đây ra sao.

Sau khi gửi xe mình đi lên thì thấy locker đứng đó và nhìn mình (kiểu k biết thằng này có đi lộn chỗ k) rồi cũng kêu mình qua quầy chọn gói. Nói chung thai độ cũng OK mặc dù hơi nghi ngờ (Hì hì). Rồi mình đưa code số 18 cho lễ tân thì lại nhận tin phải đợi bé này vì vừa có khách khoảng 1 tiếng. Ôi giời ơi buồn ghê, lúc đi thấy ae rp số này rất hót rất muốn trải nghiệm nhưng mình còn việc phải làm nên k đợi được (lúc đó tầm 19h20), rồi mình hỏi đổi số khác được k, a này lúc đầu nói không, code này chỉ định thì không đổi được. Sau đó nghe mình nói con việc nên khó đợi được thì a này mới nói là h còn số 07 thôi a có muốn đổi k. Nghe số này làm mình khá phân vân vì k thấy ai rp về số này, nhưng k còn lựa chọn khác nên đành chấp nhận số phận làm chuột bạch luôn.

Làm thủ tục xong thì được dẫn lên phòng, k biết lễ tân có chơi mình k chứ mình thấy phòng trống khá nhiều mà nói mấy em có khách hết rồi chỉ còn 07. Lòng cứ lo lo mà vào phòng đợi. Ngồi lướt diễn dàn tý thì bé vào. Bé này có gương mặt khá buồn, kiểu gái quê nhớ nhà ak, nhưng được cái V1 đẹp cam Mỹ nha. Tiếc là gu mình thích teen teen vui vẻ, còn bé này thì ai thích gu tình cảm nhẹ nhang thì hợp nha. Vô thấy mình k xông nên bé kêu qua tắm luôn. Hơi lạnh lung nha. Phần này cũng bài mẹ con nên mình cho qua nhé.

Mass khỏe: 8đ. Cái này đúng kiểu chịu đấm ăn xôi luôn ý, tuy khá lạnh bên ngoài và k phải gu mình nhưng làm rất kỹ, lực tốt và nhiệt tinh, đây đủ bài nha. Chắc mình thuộc gu của bé này hay sao mà cứ vừa làm vừa thả thính mình mãi. Nào là nhìn a giống người yêu cũ của em, tính cũng hiền hiền ít nói, a có muốn em làm mai nhỏ bạn k, n vừa chia tay người yêu, tính cũng dễ thương giống a, bla bla. May là bé k phải gu mình chứ nếu k mình dính bùa rồi.

Mass mệt: Lúc này bé mới cởi lớp trên lộ ra cặp cam Mỹ khá to và đẹp. Bé thoa sữa từ lưng xuống chân rồi dùng cặp gò bồng đi từ chân lên mông lên lưng rất phê, tiếc là thiếu âm thanh Jav chứ nếu k mình chịu k nỗi đâu. Xong bé lật mình lại tiếp tục chà từ chân lên đến thằng em thì bé làm khá nhiệt tình lên xuống rất lâu, làm n cứ ngốc đầu lên mãi. Xong bé xài skill bánh mì kẹp thịt với cặp cam Mỹ đó làm mình suýt bại trận luôn. Tiếp tục bé dùng lưỡi đi từ đùi lên thằng em rồi liếm bi các kiểu, nhưng theo mình các phần trước làm tốt bao nhiêu thì tới Bj, Hj bé hời hợt bấy nhiêu. Kiểu dùng môi nhiều hơn ak, tay cũng k nhiệt tình lắm, bé nói mới vô Dubai hơn tuần nên mình cũng thông cảm rồi mình sau khi khám phá sơ sơ v3, v4( hơi khô hạn) thì mình cũng out luôn cho xong. Chắc do k phải gu mình thôi.

Xong bé Mass tay chân cho mình rồi tắm lại xong ra về.

Đánh giá sơ bộ:
Face: 6đ, hy vọng bé sẽ tươi vui hơn, có cảm xúc hơn.
V1: 9đ, cam Mỹ, ti nhỏ hồng.
V2: có tý lipit
V3: vừa tay.
V4: hơi khô hạn.

Tic: bác Lục lo
Tip: 5xx

Một lần nữa cảm ơn bác Lục chiếu cố để mình có thêm cơ hội trải nghiệm ở Dubai BT, hy vọng lần sau sẽ được trọn vẹn hơn.
Cảm ơn ae đã đọc rp của mình.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Tại cập hết bờ bên Dubai r còn mỗi e là chưa cập bến đc, hụt 2 lần r, chắc có một thế lực siêu nhiên nào nhúng tay vào đây

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Hôm qua tui đăng ký điệp vụ bị hụt, cũng là do bác nhanh tay trước.
Hẹn gặp bác .... ở đâu đó: P.A Relax chẳng hạn. Nhớ là gặp em 18 DBBT trước cái đã.