chương trình thực tế massage với 52

Lượt xem: 2,452

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
lởi đầu tiền xin cho phép mình gởi lời chúc an lành đến toàn thể ae trong cộng đồng, một tuần mới, với niềm vui mới, công việc mới, được an lành, hạnh phúc và trọn vẹn
sau đó là mình xin gởi lời tri ân, lòng tin tưởng của mod, thành viên BQT của diễn đàn, cũng như bản thân mod DeadPool x, đã tin tường và trao cho mình cơ hội làm điệp vụ cho chuyến khảo sát cơ sở du bai bình tân này lần thứ 4 và con số mình được nhờ để test là 52, và vì lí do đó mình sẽ nêu khái quát chính xác nhất dưới cái nhìn của mình về 52.
phải nói ngược lại là hôm qua chủ nhật, ngày nghĩ, một ngày như mọi ngày và mình cũng lang thang lên diễn đàn xem tin tức, trong phòng chat room, có thấy bác DeadPool x nhờ những ae nào có thời gian rảnh thì làm điệp vụ giùm những cơ sở massage, sau khi trao đổi qua lại thì mình cũng nhận được tin nhắn nhờ test giùm em 52 ở du bai bình tân.
sau hi nhận được tin nhắn thì mình tức tốc chạy đến cơ sở liền và lúc này đã là 6h chiều, mặc dù mình có cv bận khác nhưng vì 52 tin tương của mad nên mình không thể phụ lòng, đành gác cv riêng lại nhờ người khác làm.
sau khi đến nơi chạy thẳng xe xuống hầm, nhận thẻ xe, và lên quầy tiếp tân.
tại đây như mọi lần mình được một chú tiếp tân tiếp đoán, và vẫn như mọi khi là mình đưa tin nhắn cho tiếp tân và sau đó là được dẫn lên thẳng phòng,
sau đó là chú tiếp tân làm thủ tục của mình, còn mình thì cũng không quên dí trong tay anh đó tiền tip,
và thế là không gian trong phòng còn lại là của mình, sau đó mình cũng bắt đầu làm những cv cần làm,
và khoản 15 phút sau thì em nó cũng bước vào, với một cái nhìn, một câu chào hỏi xã giao, một nụ cười dễ thương.

sẽ là phần 2, còn bây giờ đi cv

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
tiếp tục phần 2,
sau khi bắt chuyện chào xã giao thì em nó cũng lại lấy khăn cho mình lau khô người còn em thì xã nước đầy bồn trước khi mình vô và được em tắm, kỳ cọ cho mình, một điều công nhận kể từ phút này trở đi mình có cái nhìn thiện cảm với em dù chưa biết sau đó sẽ thế nào nhưng chỉ nhìn cách em tắm kỳ cọ cho mình rất kỹ là đã thấy thích em rồi,
trong lúc em kêu mình đứng dậy trong bồn để em kỳ cọ thằng em thì mình cũng tranh thủ khám phá vòng 1, đáng được lấp ló sau lớp áo mỏng kia,
sau vai phút đươc em tắm cho, kỳ cọ và bước ra lại đươc em lau khô người một cách tỉ mĩ, mình đã thấy thích em mất rồi.
và công đoạn chính bắt đầu dau khi mình đã được nằm yên phận trên chiếc giường có sẵn, tới lượt em trổ tài massage khỏe đúng nghĩa, phải nói là em đã chịu khó đi hết tất cả các bài massage mà em được đào tạo tại trường dạy nghề ở đồng nai, mà mình chỉ thấy trong những chỗ chuyên về massag khỏe họ mới làm như vậy, nhưng ở đây em cũng chịu khó làm hết tất cả bài và phụ thêm một câu là hỏi mình có đủ đô chưa?
với 1h 20 phút giành cho cv chính là massage khỏe,, với các bài massage kết hợp đá nóng, và gói kê đầu thảo dược, rất thoải mái. mình rất ưu là thương em vì khi em làm như vậy thấy em mệt mồ hôi chảy xuống và thở rất mệt, thấy thương em thật,
sau khi màn massage khỏ xong là lúc em thi triển màn 2 là massage thái, nếu như ờ phần đầu là trong lúc tắm mình đã thích em thì phần massage khỏe mình đã lặp lại lần nữa, và tới màn massage tái này mình thật sự đã bị em chinh phục,
với cặp tay điêu luyện với màn kiến bò từ dưới chân lên, với cái lưỡi lướt nhẹ từ bàn chân lên tới đầu rồi xuống tai và dừng lại ở đây, thỉnh thoang đôi môi đó lại lươn xuống và gặp ngay đôi môi của mình ở nơi đó 2 đôi môi hòa quyên nhau, sau màn đi lưỡi là lúc tới lượt màn tắm sữa và đôi ngực của em ra tay thi triên khắm mình cụng từ dưới đi từ từ lên tới vai rồi lượn xuống sau đó lật mình lại nằm ngữa và tiếp tục với cặp ngực đó từ ngực mình lượn xuống tới bàn chân cứ như vậy vài vòng, nói thật lúc này mình đã chịu không nổi, chân lông rợn nhổm lên,
và một điều nữa là trong lúc em làm như vậy thì 2 cặp môi vẫn hòa quyên nhau như những cặp tình nhân đang hôn say đắm, và tay mình thì lúc này đã không còn đứng yên nữa mà luồn xuống phìa dưới khám phá vào sâu bên trong của em nó, và em nó cũng chịu cho mình dùng tay khám phá mà không phản ứng gì,
và kết thúc là màn bj cũng với cặp ngục đó em nó đã dùng cặp chân em nó nâng nguoi mình lên và dùng vòng 1 để thực hiện chiêu bánh mì kẹp xúc xích, và thay đổi là vận hj, bj, liên tục trong vài phút như vậy, cuối cùng là mình chịu thua trong hj, và 2 cặp môi vân khóa chặt nhau.
sau khi mọi thứ xong xuôi, em lễ phép xin đi lau mình, xúc miệng,
sau ít phút em trở lại với miếng mặt nạ và đắp lên mặt và thi tiếp tục với màn massage mặt, đầu, bóp cổ, phục hồi.
với thơi gian là 2h đồng hồ em đã làm hết mọi thứ có thể mà em biết và mình là người khó tính cũng phải công nhận em rất là nhiệt tình trong công việc.
đến đây mình xin thông tin thêm một vài nét sơ về em nó như sau:
tên hay nghệ danh: thoại( không hỏi họ gì)
quê quán: vĩnh châu sóc trăng, là chị cả trong gia đình có 3 chị em gái
vừa làm ở du bai bình tân khoản 2 tháng trở lại, trước đó là em nó học nghề massage ở đồng nai như đã nói ở trên và làm ở phước loc54 thọ 1 ở sư vạn hạnh thời gian.
em làm ca từ 2h chiều hôm nay tới 2 g sáng hôm sau.
và với một cách làm việc nhiệt tình và nghiêm túc như vậy, mình khẳng định em đúng là một số cho ae tìm đến ủng hộ nhiều.
một điểm mà mình tích với em nữa là khi đã tắm rửa và mặc đồ lại xong, chính em ngồi lột đĩa trái cây và đưa từng miếng cho mình ăn, rất dễ thương.
đánh giá chi phí:
tic: free vì được mod ưu tiên đi làm chuột bạnh
tip: 500 theo thị trương
tiếp tân: 50k
giữ xe 20
một buổi tối đi chuột bạch với 52 hoàn thành nhiệm vụ và giờ đây mình ngồi đây viết lại chi tiết để cho ae đi sau có cái nhìn đúng nhất
một lần nữa mình cảm ơn nhà tài trợ chính đã tài trợ cho mình được một buổi tối như nguyện.
@ tới chủ: như đã nói lần trước vẫn là phòng đó, với phòng xông hơi đó, mình đã nói nhưng chưa thầy có chỉnh sửa gì cả, miếng nhựa ngay cữa phòng xông hơi rớt ra và cách cữa bị hở hơi ra ngoài hết. không có hơi chỉ khói rất ngôp, thêm vào nữa là nước đọng trên trần phòng xông rớt xuống người rất khó chịu vì nóng, không khéo thì bị phỏng như chơi, xin lưu ý giùm.
thân

• Like
Điểm cảm xúc: Behai202 and xpress

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam