Q.1 chuột bạch bé 21

Lượt xem: 941

trí phạm

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
5
56
19
0 ₿
Mấy ngày nay nghe bên này mới khai trương rồi còn có cái code camapro giảm 70% cho bé 21 nên tui cũng tò mò đi thử chuột bạch xem thế nào .
Một số điểm đánh giá khách quan của tui tại ACE
Csvc : Ngon lành từ gửi xe , sảnh lễ tân đến phòng ốc sang chảnh , hiện đại
PV: Vui vẻ, nhiệt tình,chuyên nghiệp, check code cũng nhanh gọn lẹ không mất thời gian
KTV : 21
Vui vẻ, nhiệt tình, face xinh , body nóng bỏng
Đồ ăn : cháo bò ăn ngon và vừa miệng tui , làm thêm lon bò húc nữa 10 điểm
Quy trình : Lên phòng xông hơi thoải mái trong lúc đợi bé vào , bé bước vào chào hỏi rất dễ thương , ngồi lên đùi lấy khăn lau mồ hôi cho tui , còn tui tranh thủ khám phá sương sương body bé trước khi onsen
Onsen : Tắm chung bé chăm sóc đặc biệt nhẹ nhàng , quan tâm, tui thích nhất bé ở khâu này , từ gội đầu đến lúc bé cùng tui vờn nhau trong bồn kích thích rất nhiều, các phần trườn lướt hôn hít các kểu đều được thực hiện.
Đấm bóp: Tắm xong bé đưa tui ra lau người rồi để tui nằm thoải mái , bé bắt đầu xoa bóp từ nhẹ nhẹ đến ấn mạnh mạnh, xong bé lấy đá nóng chà lên cảm thấy giãn gân giãn cốt cực khỏe.
Thư giản: Bé từ từ đổ dầu lên và chậm rãi trườn cặp ngực rồi dùng ngực đi từ trên xuống dưới rất từ tốn , bé đi từ sau ra trước tui nằm mà tê tái đến lúc xoay lại thì sờ bóp cặp mông bé nó đã ui lala, bé lại đề pa phần thư giản chăm sóc thằng anh rồi đến thằng em , bé mút mút là lúc tui lên đỉnh đê mê rồi xả đạn cảm giác sướng không thể tả
Kết : Môt buổi chuột bạch rất hài lòng từ cơ sở cho đến bé 21
tic 270k code cama giảm 70% , tip 1tr

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Khoa Dam and Chicago

Uchiha Sasuke

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/23
Chủ đề
0
93