Khác Chuột bạch Massage người mù Tấn Tài - Chu Văn An và cái kết...

Lượt xem: 17,668

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
16
129
80
37
Sài Gòn
0 ₿
Hôm nay đau nhức người nên đi chuột bạch Massage người mù Tấn Tài - Chu Văn An. Nghe anh em bảo bé Thư và Diệp là có thư giãn nên qua hỏi lễ tân thì bảo Diệp bận có bé Thư đang trống.
Mình đi suất đá nóng 60 phút. Ngồi đợi 3 phút thì bé kêu lên phòng.
Phòng riêng cách tường nhìn cũng tạm ổn. Tầng 1 có toilet riêng nên tranh thủ vệ sinh sạch sẽ thằng em trước khi để em vào massage.
Vào thì em bảo mình thay đồ. Nếu bé khác thì sẽ bảo là anh cởi chừa quần lót, nhưng bé này thì không có bảo chừa gì nên mình mạnh dạn cởi sạch rồi lấy cái khăn che nhẹ lại.

Massage khỏe: Em làm lực tốt, ổn áp, đá nóng phê nên mình có ngủ quên xíu.
Sau khi massage xong xuôi thì mình kéo tay em xuống cho em massage ngực xíu, em liền hiểu ý xoa vùng ngực và xoa đầu ti vú.
Em bước lại gần tay em dần lướt xuống vùng bẹn, bóp đùi non, rồi đưa tay lên vuốt cây trụ đang dựng ngược. Em xoa dầu vào và bắt đầu HJ nhẹ nhàng.
Miệng thì lick ti kích thích. Lúc này thì hết biết trời đất nhưng tay vẫn sờ mông và bóp vú, se núm nhìn mặt em có vẻ cũng bị kích thích. nước bên dưới bắt đầu rỉ rả ướt nhẹp. mình lấy tay lướt tới lui thì em cũng để yên mình khám phá. Sau một hồi khoái cảm tột độ thì cũng out trong sung sướng.

Đánh giá: face dễ thương (tuổi thì chắc cỡ 2k mấy)
Thái độ: 10/10.
V1: hệ vừa tay
V2: có eo
V3: Ướt sũng lênh láng.

Thiệt hại: tic 160k, tip 340k (cho chẵn 500k) cái này thì tùy tâm thôi nha anh em.
Em bảo khi nào rảnh thì ủng hộ em.

Ra về tip 20k cho chú trông xe. kết thúc buổi chuột bạch.

Putin

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
28/2/22
Chủ đề
9
219
30
0 ₿
nhân viên có mù không hay bình thường vậy, nếu mù thì có lẽ không dám đi, tội sao ấy

Zhengxian

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/12/21
Chủ đề
1
25
5
0 ₿
Sao nghe bạn nói xong thấy bài viết hết thu hút luôn ta.vừa định hỏi có thật ko?

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
16
129
80
37
Sài Gòn
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: Zhengxian

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
16
129
80
37
Sài Gòn
0 ₿
Lúc bé massage thì giao tiếp với bé. bé có thích thì cho sờ mó là bình thường. còn bác k được sờ mó thì cũng xem lại là bác nằm im thôi hay ko nói chuyện các kiểu. Cái này thì tùy người nhé. chứ ko hẳn ai cũng được. Còn mình thì có sao mình review vậy thôi.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Tình cảm,cảm xúc khó nói lắm. Lúc đầu tui vào cũng có HJ đâu. Sau này lân la nc qua lại mới có hj,có khám phá chút chút
Đâu nằm trong bài vở của cơ sở,nên họ có quyền từ chối hj,sờ mó nếu họ ko thích.
Chuẩn

• Like
Điểm cảm xúc: Zhengxian and babycockvn

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
185
Hồ Chí Minh
0 ₿
Qua em mới đi đây. Em ở Q7 mà qua đi Bình Thạnh có việc, xong sớm thấy ở gần ghé luôn.. Vé 160k 60p, ngồi chờ xíu rồi lên gặp em T***... Vô phòng thì mình quay qua hỏi a cởi luôn quần lót được ko? Bé trả lời dạ tùy a sao cũng được, a thấy thoải mái là được, thế là lột sạch leo lên nằm cho em đấm bóp... Khi nằm sấp, làm lưng với đầu thì mình thấy khá ổn, nhưng làm chân hơi yếu, có sức dầu nóng cũng phỏe.. Lúc ngửa thì có lấy khăn phù lên. Rồi cũng làm từ đầu tới chân, lúc làm tới chân thì mình có nói ẻm là vuốt phần đùi vì anh ngồi ghế văn phòng mỏi đùi quá.. Thế là bé vuốt lướt cũng ko tệ, cũng nhấn nhá tạo cảm xúc, rồi bé vuốt lên bụng dưới rồi xung quanh. Sau đó là bẻ hỏi em làm luôn nha, mình okie.. Nói chung HJ cũng nhẹ nhàng, ko công nghiệp nhưng cũng ko có skill gì đặc biệt, có cho khám phá nhé... Một hồi xong thì bé lau người lại cho mình, rồi mặc đồ đi xuống đi về.
- CSVC: Bình dân, hợp với giá tiền, nói chung giá này ko đòi hỏi hơn
- KTV: Bé thân thiện, vui vẻ hoạt bát, nói chuyện giọng hay và rõ ràng nghen. Bé mắt bị yếu thôi chứ mọi thứ vẫn bình thường nè
- Nói chung ổn áp với giá và loại hình này. Duy chỉ có không thích là khi đang làm cho khách thì các bạn KTV tám với nhau nhiều và nói hơi to quá

Tic & Tip: 400k
Chú giữ xe: 10k

Với cá nhân mình do không tiện đường và không hợp lắm nên chắc sẽ không ghé lại..

traito123

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/20
Chủ đề
2
92
68
0 ₿
Tip cao hơn vé à bác?

• Like
Điểm cảm xúc: Iris2411