Q.12 Chuyện giờ mới kể cùng Pé 29 bên Hồng Kong.

Lượt xem: 2,423

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Trọng Đạt

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/22
Chủ đề
11
90
43
0 ₿
Hôm thứ 3 thấy trong người uể oải mệt mỏi quá nên lướt cộng động xem thử có gì hay không rồi sẵn tiện xin vé điệp vụ đi giải toả luôn. Nhưng thấy bên Q12 có 1 cơ sở mới mang tên Hồng Kong tham gia cộng đồng. Thấy cũng đang KM nhiều, với thấy không có tham gia event trên cộng đồng nên nghĩ chắc xin điệp vụ cũng không có, mà đang hứng quá nên dạo sơ xem sao, biết đâu tìm được chân lý.
Vào đọc thì thấy có vài 3 Pé đang hot, thấy Pé 29 cũng ok hợp gu mình nên nhắn tin cho bác Trọng hỏi thử nay Pé có làm không. Thấy bác trả lời nhanh gọn lẹ thế là chốt Pé 29 lúc 18h30 :D

Đang làm mà lòng nôn nao mong hết giờ để chạy qua gặp Pé sớm, thế là vừa đúng 17h30 tan ca là phi lên con ngựa sắt dọt qua Hồng Kong liền, tầm 18h tới nơi thì bác Trọng thông báo "ủa hẹn 18h30 mà sao tới sớm vậy, Pé đang có khách tầm nữa tiếng nữa mới xong". Mình không sao, tới sớm thì ngồi chém gió với bác Trọng xíu cũng được.

Hai 2 ae ngồi chém gió tùm lum chuyện, hỏi sao cơ sở không tham gia mấy event Bóng Đá này kia để cho ae trong cộng đồng có cơ hội được vé free đi trải nghiệm report này kia, bác ờ ờ nói không biết để tìm hiểu thêm cho ae có cơ hội trải nghiệm. mình cũng hỏi sơ qua các vé này kia thì thấy bên này có thêm vé Ngủ gì đó, thời gian 5 tiếng... bla bla... chắc được ngủ với mấy Pé đây mà. :D
Ngồi nói chuyện mà mong tới giờ gặp Pé ghê, cuối cùng giờ đó cũng tới, bác Trọng kêu người dẫn lên phòng, mà bác ưu tiên ghê, đi có mình mà bác cho vào phòng giường đôi luôn thoải mái. :D

Bước vào phòng cái đặp vào mắt là 4 cái rèn ở 4 góc giường, nhìn liên tưởng tới phim họ Kim ghê, thấy là kích thích rồi.
Review sơ qua CSVS cho các bác biết thì có xông hơi khô, xông hơi ước, WC trong, bồn tắm to tha hồ cho mấy bác quẩy trong đó :D thấy CSVC là ok rồi đó :D

Mình thì thích xông hơi ước hơn nên vào đó ngồi đợi Pé, tầm 15p thì 29 vào tới, mình cũng ra làm quen chào hỏi, vừa bước ra thì Pé chào hỏi mình trước liền. Dáng người nhỏ con, nhí nhảnh và nói chuyện có vẻ vui tính.
Vừa ngồi xuống ghế nghĩ mệt để ráo mồ hôi thì Pé leo lên đùi ngồi và đưa cặp đào vào mặt mình rồi, 2 ae nói chuyện tâm sự 1 hồi thì biết Pé 2k3, quê Đồng Tháp, vào nghề được cũng lâu. :D, Xong ae vào tắm cho khoẻ để mát xa khoẻ, vào thì tắm nhẹ nhàn xong Pé nói để e thư giản nhẹ cho a trước nha, mình ok liền, thế là được Pé BJ cùng với âm thanh sống động. mà công nhận Pé làm phê thiệt, nhẹ nhàng mà mình mún out luôn, Pé nói a ra là mất lượt đó nha, e không chịu đâu á :D

Tới mát xa khoẻ thì Pé làm bài bản, lực đủ, chổ nào mệt mỏi thì nói Pé làm kĩ hơn chổ đó. đi lưỡi chà thái thì Pé đi từ từ, chậm chập cùng với âm thanh, lâu lâu Pé còn hát cho nghe nữa. tới Nuru thì còn phê hơn nữa Pé cũng làm chậm chập từ từ lâu lâu còn bớp trứng cút của mình nữa, xong bảo đói bụng, rồi hỏi mình có đói không, mình nói có, thế là Pé bảo ăn Pé đi cho đở đói :D cũng tính ăn lắm đó mà không được á chứ. Pé cứ lấy V4 chà chổ thằng nhỏ của mình quài, xong hỏi phê không anh, a mà ra là a chịu trách nhiệm với e đó, mình sợ không dám ra luôn, phải kiềm nén hết sức có thể, "a gáng xíu nữa đi, e đi nuru xong rồi e bú ku cho a sướng hơn" :D

Tới cái thư giản băng hoả gì đó mà mình thắc mắc nè, chổ này Pé vừa BJ vừa ngậm nước lạnh/nóng để BJ cho thằng nhỏ của mấy bác có cảm giác nóng lạnh :D, lúc này tay mình cũng đi mò cua bắt ốc các kiểu, V4 khích và nước nôi đầy đủ nha mấy bác, âm thanh cũng sống động từ miệng Pé nữa, mà do lúc đầu Pé làm phê quá nên vừa từ lạnh chuyển sang nóng là mình đã out moẹ rồi. lần này đi ra nhanh quá Pé chưa kịp làm hết skill nữa, hẹn lần sau phục thù :D

Đánh giá sơ bộ:
V1: hệ cam vừa tay, vừa dáng người với Pé. (Pé có mong muốn to hơn xíu, bác nào giúp được thì giúp Pé :D)
V2: OK bình thường.
V3: như V2
V4: sạch sẽ, khá khích và nước nôi đầy đủ

Tổng thiệt hại:
Tic = 350k (đi vé 800k đã giảm).
Tip = 800k

Cảm ơn bác Trọng đã KM, hy vọng bác tham gia nhiều event của cộng động để cho ae có hội được vé free đi trải nghiệm, hẹn bác sẽ ghé lần sau nữa nha.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.