Chuyện hôm bữa giờ mới kể :D

Lượt xem: 2,207

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bonguyhiem11

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
7/5/18
Chủ đề
17
449
48
0 ₿
Được hôm rảnh rổi, ăn mừng việt nam đá thắng malaysia, hôm bữa sung quá sung, thêm gặp được em xinh tươi nữa thì quá chuẩn bài luôn. Thế nên nay mạo muội làm chuyến report cho ae tham khảo.

Hôm đấy coi đá banh xong lai rai với tụi bạn đc vài ve rồi qua shangri - la Massage xả stress . Chọn vé thái ( thần tiên :D ) xong ngồi nghỉ uống miếng nước suối định hình lại rồi mới lên phòng.

Lên phòng thay đồ xông hơi trước cho đỡ tốn time, xông hơi xong thì em cũng có mặt,đúng là xinh như miêu tả da trắng cười dễ thương, tán dốc được xíu thì 2 đứa dô tắm, tuy mới gặp nhưng có cảm giác thân thiện lắm, cười nói dui dẻ hòa đồng, em tắm cũng nhiệt tình, gội đầu massage đồ các kiểu, cảm giác được người đẹp tắm quá thích luôn , nhất là lúc tắm mình được chiêm ngưỡng bộ ngực đầy đặn của em kèm theo là sự ấm áp khi em áp sát và mình rồi kì cọ cho thằng bé , cảm giác thăng hoa đến khó tưởng

Tắm xong lên giường bắt đầu massage khỏe. Em làm bài bản, nhìu skill đã đã, đấm tới đâu là đã tới đó, nhanh gọn dứt khoác, lực tay vừa đủ, không có làm khìu khìu như nhìu bé ở chỗ khác.

Vòng một chuẩn nên cũng là lợi thế của massage thái, tạo cảm giác nhìu hơn, kết hợp sữa trơn tru hơn, nằm sấp cho nàng làm đúng đã, lim dim cảm nhận cảm giác sung sướng từ ngực em truyền qua, ngửa lên còn sướng hơn gấp đôi, cũng hk quên hái đào tiên của em, quá là phê, rồi em cũng chà lên xuống hk chừa ngóc ngách nào.....

Massage mệt cũng hk kém, đang hứng cao độ khi được em dẫn đi thái mà chuyển thẳng qua mệt thì thứ nào chịu nổi, em làm bài bản lắm, bú ti, click bi, lau cột đầy đủ, cũng không quên nhiệm vụ hái đào bắt bướm đậu, bướm đã khóc từ lúc nào mà ướt hết cả tay, phê khó tả, hơn 30p mãnh liệt chiến đấu cũng đầu hàng vì nhìu skill bé tung ra..... Nằm nghĩ ngơi xíu rồi bé dẫn vào tắm sơ lần 2 cho sạch sẽ.... bé nói chuyện quá ngọt ngào.

Đánh giá bé số 19 :

Face : 7đ , khá xinh , da trắng , biểu cảm dâm đãng dữ dội :D

v1: 6,5 đ hệ cam sành bóp đã
v2: 6,5 đ thon gọn, dáng ngon
v3: 7đ doggy thì còn gì bằng :D
v4: con bướm xinh

Tổng chi phí : 400k ( có code ) , tip 5xx , locker 50k

• Like
Điểm cảm xúc: ghien_massagez and JokerZ Lam

ghien_massagez

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/18
Chủ đề
1
59
16
49
0 ₿
Like bác và em 19

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Thanks report của Huynh bonguyhiem11.
.. Lại thêm một report nữa về em mang số bí danh 19 này nữa, mà đến nay JL chưa có duyên gặp được em.
Ghé Shangri-La cũng kha khá lần nhưng do duyên số đẩy đưa chưa lần nào yêu cầu mà gặp được cô nương 19 & 11.
Thật là buồn thay. Có lẽ fải ăn dầm nằm dề trong đó thì có ngày ắt sẽ gặp được cả 2 ẽm.
Thôi mạnh mẽ + cố lên nào JL, rồi mi cũng sẽ có ngày được diện kiến dung nhan 2 cô nương kute phô mai que đó.

bonguyhiem11

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
7/5/18
Chủ đề
17
449
48
0 ₿
chúc bác mau gặp được ẻm và sơm ngon strym :D

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Thanks Huynh bonguyhiem11.
JL cũng mong sớm gặp được cả 2 em 19 & 11 luôn một lúc cho nó tiện nhưng do cơ duyên chưa tới.. tự đến Shangri-La yêu cầu trực tiếp thì một trong 2 ẽm luôn bị kẹt phà, gọi điện số Hotline để đặt cái hẹn trước thì cũng chẳng may mắn hơn có em này mà hổng có em kia.
Do đặc thù công việc nên JL không thể đi Massage sau 19h PM được, có lẽ do đi chưa đúng giờ linh nên mãi vẫn chưa gặp cả 2 ẽm.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.