Gò Vấp Cô bé sơ ri và màn BJ đầy tâm huyết

Lượt xem: 655

Tàu Ngầm 423

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/5/23
Chủ đề
14
72
38
TPHCM
0 ₿
Tui giải được câu đố hóc búa đợt rồi được mod @Dory tài trợ cho cái code event, thế là nhanh tay book ngay bé 69 non tơ ở Dubai Gò Vấp.

Dubai Gò Vấp thì cơ sở vật chất xịn xò, các bạn lễ tân và locker tiếp đón chuyên nghiệp và nhiệt tình và lần này tui may mắn vẫn được trải nghiệm phòng to có lồng chim của Dubai.

Lên phòng ngồi chờ 10 phút thì bé 69 bước vào với bộ đồ đầm rực đầy quyến rũ. Bé 69 body sẽ đậm hơn so với hình, nhìn có da có thịt hơn. Bé cũng khá lanh lẹ trong việc bắt chuyện, chém gió. Vào bồn bé tắm khá kĩ sau đó là tới màn “dạo đầu” trong bồn, gọi là dạo đầu chứ bé làm cực kì có tâm, BJ nhẹ nhàng, từ tốn, cảm giác bé ciu được nâng niu chăm sóc rất tốt. Nhẹ nhàng là thế nhưng vẫn có những pha xoắn lưỡi trên đầu khác làm thằng em như muốn nổ tung. Bé cứ nhấp nhả thế cả 10 phút làm tui quắn quíu.

Sau màn thuỷ chiến thì ra giường bé làm bài khoẻ cũng khá tốt, đủ lực dù bé mới đi làm ko lâu. Sau màn khoẻ thì tới màn trườn cũng gọi là phê nhưng phê hơn là đôi tay ma thuật của bé, vuốt tới đâu tui nổi da gà tới đó, lướt tới đâu tui oằn mình tới đó. Bé được cái tính nhây :)) mà nhây vui, thấy tui nhột là làm tới làm hoài nhưng mà vừa nhột vừa sướng các bác ạ. Quay ngược trở lại thì thằng em cứng như chưa từng được cứng, bé tiếp tục trườn được một lúc rồi ngoạm trọn thằng em mà BJ. Vẫn là những nhịp nhẹ nhàng ban đầu, rồi tăng dần tốc độ lên cùng với cái lưỡi điêu luyện. Bé BJ gọi là lút cán luôn, vừa BJ bé vừa nói vỗ mông bé đi vì bé thích được vỗ mông, bác nào gu mạnh gặp bé hết bài nhé. Được 15 phút cũng chào thua và out hết trong miệng bé đầy sung sướng, nghỉ chút rồi đi tắm lại.

Tổng kết bé 69 tuy mới nhưng mang tới những trải nghiệm tốt, làm có tâm và có dâm :)) à nhưng bé vẫn có những nét chân chất của người mới cũng hay lắm, các bác khám phá thêm.

V1: Bé gọi là sơ ri nhưng thật ra là quýt cận cam Việt
V2: Có xíu lipit do bé mới tăng cân nhưng vẫn ổn
V3: Đang trong quá trình nâng cấp qua tập gym
V4: Non và tơ

Tic: Code event
Tip: 1 củ tròn
Locker 50k

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
95
1,157
458
0 ₿
Dubai cảm ơn anh! Nhớ theo dõi và bình chọn cho các người đẹp trong cuộc thi người đẹp của Hệ thống nhen!

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
95
1,157
458
0 ₿