Điệp Vụ Q.5 Cô em gái nhỏ 68

Lượt xem: 733

Jupiter.GP10

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
28/2/22
Chủ đề
18
111
54
0 ₿
Sau 5 lần 7 lượt hò hẹn mãi mới nghe ngóng được thông tin em gái 68 trống slot.
Phải nói là mình với em thật sự vô duyên vì phải mất gần đâu đó 3 tháng mới được một lần cùng em thăng hoa.
Nhận được tin thế là mình liền được bác @Lục A Ka giao nhiệm vụ đi thám thính xem lời có như đồn?

Các anh em lễ tân và locker vẫn rất chuyên nghiệp như mọi khi.
Hoàn tất mọi thủ tục và mình chễm chệ ngồi trong phòng nhâm nhi redbull.
Dù cũng khá nhẵn mặt ở bigbang rồi mà đến nay mới để ý là cơ sở cũng khá chu đáo khi có đính kèm cả 2 quả trứng luộc ăn nhẹ chấm muối tiêu bên cạnh đĩa trái cây.
Đang ngồi nhâm nhi lấy sức thì cô bé mình phải mất rất nhiều thời gian chờ đợi cũng xuất hiện.
Mình chưa kịp ngắm e thật kỹ thì cơ thể bé nhỏ đó đã ngồi vào lòng và nũng nịu từ khi nào.
Bé xinh, một nét xinh rất tự nhiên như ex của mình thời còn học sinh.
Kèm thêm chiếc răng khểnh lại còn hay cười làm mình như tan chảy.
Bắt chuyện chưa được mấy câu thì bỗng thằng nhỏ của mình bị bé chộp lấy và lộ diện là một dâm nữ.

Chả bảo sao mà các anh em cứ tranh nhau book bé đến kín cả lịch.
Cùng nét ngoài vô cùng dễ thương thì bé có lối nói chuyện rất thông minh và tinh tế.
Mình như ko thể kìm được con thú đã bị bé kích hoạt, vội bế bé lọt thỏm trong vòng tay và cùng nhau đắm chìm vào làn nước ấm.
Điểm mình thích ở big bang là bồn tắm có chức năng sục rất thư giãn chứ ko chỉ đơn thuần là ngâm mình một cách nhàm chán.
Sau màn kích thích nhẹ nhàng trong bồn thì 2 anh em bắt đầu hạ nhiệt bằng màn massage khỏe bài bản.
Bé làm rất vừa tay, đều lực cùng thái độ cực kỳ chu đáo khi luôn hỏi thăm ý kiến và cảm nhận của mình.?

Bé như cũng biết cậu em nhỏ của mình đã ko thể ngồi im được thêm phút giây nào nữa.
Từng giọt dầu nha đam được bé nhẹ nhàng thoa khắp 2 cơ thể.
Đây cũng luôn là khoảnh khắc ưa thích nhất của mình, khi mọi giác quan như được kích thích để cảm nhận ko chỉ sự lả lơi của 2 quả đào tiên mà còn là sự rùng mình đến nổi da gà với chiếc lưỡi hư hỏng của các bé.
2 anh em vội vã cuốn lấy nhau như thái cực của nam châm.
Đôi gò bồng căng tròn tự nhiên cùng 2 chiếc ti hồng mềm mại được mình nâng niu làm cho bé phát ra những âm thanh rên rỉ nhè nhẹ.
Rồi bé bắt đầu ve vuốt, liếm láp tất cả những khu vực nhạy cảm nhất.
Dần dần đôi môi và chiếc lưỡi của bé cũng đến đúng nơi cần đến.
Cậu em nhỏ của mình được bé ngậm lấy và bắt đầu từng nhịp từng nhịp đưa mình lên đỉnh cao cảm xúc.
Lần đầu tiên mình ko thấy khó chịu khi 1 bé kỹ thuật viên kết hợp thao tác tay.
Từng ngón tay được bé ve vuốt thật nhẹ mà cũng thật kích thích từ 2 họn ngọc, đến gốc rồi đầu dương vật.
Và rồi những gì tinh túy nhất được tuôn trào trong đôi môi ấy và bé chú tâm mút thật sạch ko để sót 1 giọt.

Đánh giá cá nhân
Face: 8/10 (Tự nhiên, loli và có răng khẻnh rất duyên)
V1: 9/10 (hàng thiệt giá đúng, mềm mại hồng hào ko có gì để chê).
V2: 8/10
V3: 8/10
V4: ko chấm điểm theo thói quen.
Service: 10/10 (điểm 10 cho chất lượng - một trải nghiệm ko tì vết).

Tổng thiệt hại
Tic: Code
Tip: 1tr
Locker: 50k
Giữ xe: 20k

Cảm ơn anh em đã đọc bài.
Thân.

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22