Có em nào massage xong rồi đi đêm được với mình luôn không?

Lượt xem: 7,434

MrSimple

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/1/18
Chủ đề
1
4
1
0 ₿
Các đồng dâm cho hỏi không biết có em nào massage xong rồi chịu đi với mình ra ngoài ko ta?

• Like
Điểm cảm xúc: landaucuaempy

hoangphihung1088

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/1/18
Chủ đề
0
13
2
35
0 ₿
Ra ngoài bây giờ tốn ít nhất cũng cả 100 usd. Mà chưa chắc gi nó chịu. Còn chơi hàng ở ngoài thì bèo bọt quá. Thôi bác cứ đi massage đi cho sướng thằng e mà đỡ tốn kém. Mấy e massage cũng đẹp như mẫu ấy lo gì ko sung sướng

Cuchuoi.muoi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/12/16
Chủ đề
3
97
12
0 ₿
Ngày xưa có e gợi ý. Vào ms toàn hỏi liên quan đến *****. Mình đùa lại "e muốn thử k mà hỏi dữ vậy". E bảo " tất nhiên muốn thử mới hỏi". Nhưng ngày xưa m dại quá. Gặp bây giờ thì ...:rolleyes::rolleyes:

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
mấy anh đi massage xong toàn set kèo ra ngoài giá cao quá nên mấy em nó chưa chọn được giá đúng nên chưa đi.

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

perterqueen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/8/17
Chủ đề
2
36
23
33
0 ₿
Tôi ko thích ra ngoài với gái vn, mình trả tiền cho nó mà phục vụ ko ra gì, giá thì cao. Qua thái tôi set kèo 1 em nhảy go go bar đi từ nửa đêm, chính xác là gần 1h đêm đến trưa hôm sau giá khoảng 2 củ, ra biển hóng gió, ôm ấp hôn hít nhau tình cảm vl, xong về hotel quất xong ngủ tới trưa quất phát rồi chia tay. Vn chán vl

• Like
Điểm cảm xúc: NTH78

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
Ngày xưa khi t còn là sinh viên năm 1 tập tành đi matxa (2005) thì giai đoạn đó đi matxa rất dễ set kèo thậm chí mấy em còn chủ động rủ rê t, thời gian sinh viên thì t đi matxa hầu như lần nào cũng có em rủ rê t đi khách sạn thậm chí có em còn chủ động kêu t bao hợp đồng tình yêu trọn gói 10 triệu/tháng (giá cả năm 2005), có điều lúc đó đa phần là gái nhan sắc trung bình (5-6đ) và còn học hành nên t nói không với mấy trò bao gái gú này nọ
Thời nay thì khác, bây giờ ngành matxa là 1 ngành kiếm tiền bạc tỷ và nhanh đổi đời với mấy em có nhan sắc nên bây giờ mấy em cũng thành yêu tinh nhền nhện, đặc biệt là mấy em ktv hot girl ở mấy cơ sở cao cấp, mấy em cực kỳ kén khách và tùy giai cấp của khách hàng mà mấy em sẽ có cách phục vụ khác nhau, t từng chứng kiến ở phòng thư giãn 1 em yêu tinh nhền nhện thả tính với 1 lão già Bắc Kỳ giàu có và gợi ý ông đó bao trọn gói nhưng với t thì em đó matxa cực kỳ công nghiệp! Thời buổi này thì mún bao trọn gói 1 em matxa cỡ 7đ thì ít nhất giá ko dưới 40-50 chai 1 tháng, 2 năm trước t từng gặp 1 em matxa khá đẹp cỡ 8đ và cực kỳ dâm, t đi matxa em đó ngay lúc em đó mới debut được 2 ngày nên lần đầu tiên matxa em đó làm phải nói là phê tê tái sau đó em còn nói nhỏ vô tai tui là "40 triệu 1 tháng thôi, giá bao trọn gói của em, nếu anh có nhu cầu, tàu nhanh tình 1 đêm thì 2 triệu/đêm nhưng chỉ sau 2 tuần khi t alo set kèo đi tàu nhanh 1 đêm thì em đó đã lên giá 3 triệu và tất nhiên em này chỉ làm 3 tháng là đã kiếm được người bao trọn gói và nghỉ luôn

mocthichchim

Tập Sự
Luyện Khí Massage
27/1/18
Chủ đề
0
216
23
34
0 ₿
bác rủ ok, nhưng mà bác phải trả cao, khoảng chừng 500usd. Hồi trước mình đi MT hay ĐN có với mấy em nhưng giá cũng bằng models