Cô gái lạ ^_^

Lượt xem: 2,851

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
Lâu rồi không xả lũ, ứ đọng mãi giờ mới có dịp đi, thằng bạn khao mình tháng lương đầu tiên, sau khi chè chén no say, 2 thằng xách trym đi vào ĐN, địa bàn quen thuộc ngày nào, bước vào nhìn bãi xe là muốn trở ra liền, đông không tả, tại hạ tự hỏi các số của mình chắc cũng busy number @@ ??. Thôi đang vã, vào luôn, thấy tủ chật kín, còn được 2,3 cái trống, tự hiểu là random khỏi order chi cho mất công.
Haizzz, cũng may buồn ngủ lại gặp chiếu manh, không gặp ngay cá sấu, em nó số 5x, tuổi 8x đời cuối, con gái phố núi nha, chắc e a Cường đa-lô :)), một cô gái không phải miền tây, đó giờ mình đi relax ít gặp
Đánh giá:
Face 8đ, e đẹp theo kiểu riêng, nhìn có chút bâng quơ, mắt rất hút hồn, mình thích kiểu này, e nói chuyện giọng trầm, tui khoái cái giọng này
V1: dạng cam, lúc đầu e mặc áo đẩy lên nhìn tròn cứ tưởng là fake, ai dè hàng thật
V2: bao eo ót, tướng e mình dây
V3: đầy đặn, êm, thích nên loay hoay với vòng này miết :D
V4: ko check
Xong xuôi hết em ngồi lại ôm ấp như ng iu, vuốt ve mình, nói chung là một đêm quá ok, chắc phải back again !

Thằng bạn kế bên không biết làm gì con ng ta mà e nó cười um sùm mún banh phòng để quản lý phải nhắc nhở, cao tay thặc :))))) keke

Các bác like cho e trong ngày trở lại diễn đàn ! :) :D :p

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Well Come Back... Like phát cho có tinh thần tranh huy chương giải Massa Mở Rộng nà :D

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Mới đi em này,đấm yếu,hj sóc lọ,được cái thái độ tốt

Trạng thái