Q.10 Cô giáo đảm đang 52 sàm sỡ học trò mầm non

Lượt xem: 2,042

Slaveboy696969

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/9/22
Chủ đề
1
3
4
0 ₿
Buồn buồn thằng nhỏ không có gì làm thôi cũng rãnh lượn qua P.A hành hẹ thằng nhỏ vậy
Lấy mã camapro xong chạy qua cơ sở. Hốt ngay gói Onsen 2. Đc lễ tân đưa hình chốt ngay bé 52. Lần đầu gặp bé
Locker dẫn lên phòng. Chưa kịp xông hơi thì bé đã tới rồi. Đang cosplay cái tai thỏ nữa. Khen bé dễ thương bé cho nựng 1 cái. Ưng gì đâu.
Xông hơi trong phòng mà bé cầm khăn ngồi chờ rồi. Đi ra là bé lau người liền. Mình định đi tắm thì bé bảo anh ngồi xíu hả tắm tốt hơn. Tưởng gì. Bé cởi đồ xong phía trong cosplay pikachu bé nói mới khai trương hôm nay. Siêu cu te. Khoe dáng ẹo mông nhìn mún húp ngay hết sức.
Lại ngồi nghỉ mệt bé giở trò. Bé nói bé là cô giáo đảm đang. Kiếm cớ ngồi lên đùi mình, mò mình. Mình cũng mò lại. Người bé non mượt, ngồi lên thằng nhỏ mình dựng đứng liền. Cô giáo ơi chắc học trò đầu hàng
Cô giáo thấy mình xin hàng nên kéo đi tắm.
Trong này thì mình hàng 1 lần ở 1 cái tư thế rất là ngộ nghĩnh. Do mình khó ra mà Bé rất là hợp tác lun. Cúi cùng cũng ra.
Ra ngoài tới phần khỏe. Đánh đấm đâu ra đó lực đàng hoàng. Đầy đủ đá nóng.
Tới phần mệt lần 2. Sau khi làm lưng, Cô giáo che mắt mình bằng miếng massage mắt. Cô nói ko đc tháo, để thụ hưởng cái cảm giác lạ. Ôi cô ơi, nu ru bò trườn các kiểu thằng nhỏ dựng lần 2. Cô nói tháo ra được rồi. Mình tháo ra thì cô đang ngẫm thằng nhỏ rồi. Mình ra dấu 69. Cúi cùng đầu hàng cô giáo trong tư thế này.

Đánh giá quá xuất sắc cho cô giáo. Cô làm trẻ mầm non chết mê chết mệt luô rồi cô ơi

CSVC Sạch sẽ.
V1 căng săn
V2 thon ôm đã
V3 săn nẩy
V4 ngon sạch
Tic camapro 840
Tip>Tic vì quá nhiẹt tình

CuHamchoi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/7/23
Chủ đề
0
5
4
Tphcm
0 ₿
1 pha trải nghiệm thật xứng đáng hả bác, mà sao nghe vui và thú vị quá... Bé này nên gập nên gập

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Slaveboy696969 and Cafedenkoduong

Anh Cô Đơn

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/2/23
Chủ đề
0
33
22
0 ₿
Cô giáo damdang như này học sinh theo học đông lắm đây, tiếc là đã qua khóa dâm mùa hè rồi, k biết cô giáo có nhận dạy thêm khóa dâm mùa đông kooo:cuteonion21:

• Haha
Điểm cảm xúc: Slaveboy696969 and tèn ten