Có nên lái máy bay thử không nhỉ ?

Lượt xem: 5,094

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Bạn em có mối đấm bóp giác hơi tận nhà nên rủ em qua nhà nó làm nhưng ktv hơi già xíu nhưng ko biết son phấn thế nào mà nhìn cũng ngon vãi, tuổi chắc cỡ 40, ngực trắng căng, ẻm đòi BJ cho e nhưng em hơi ngại, bả kêu lần sau bả Sale cho nếu có nhu cầu.
Theo các bác em nên thử hay ko không, thấy hơi ngại nhưng cũng muốn đổi khẩu vị quá...

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿

Bạn em nó khao, đấm bóp vs giác hơi thì 100k, tip chắc khỏi :)
Bà này chỉ làm khách quen về cái khoản phụ thôi, vì sợ bị hugo bắt nên ko dám làm bừa. Bạn muốn tìm thì ra khúc kinh dương vương gần cv Phú Lâm vào sau 7h tối là có thể gặp "ẻm", hình như tên Hoa thì fải, thấy em nào lớn tuổi mà ngồi bày đồ giác hơi trên vỉa hè với cặp vú trắng đích thị là bả (thằng bạn em chỉ thế :))

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
nghe kinh dương vương phú lâm là ớn rồi bác, lúc trc đi đêm về gặp mấy bà sồn sồn cầm đèn dầu gần công viên là mắc cươì =))))) như phù thủy, thời đại này còn chơi đèn dầu

NoneFlip

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
21/2/14
Chủ đề
5
136
65
0 ₿
khu Kinh Dương Vương gần bến xe, chắc đây là nơi dành cho cánh tài xế.
bỏ thêm ít tiền đi vào những nơi mà hội massage rp có thì hay hơn.

Đành rằng tắt đèn nhà ngói cũng như nhà tranh, nhưng mà 1 máy bay mà gọi mình bằng anh xưng e nghe cũng nổi da gà.

Nhớ cái hồi mới sinh viên năm 1 mà đi cafe ôm khu Chánh Hưng, 1 e già chát chắc cũng cỡ u30 mà gọi mình bằng a xưng e, nghe muốn sặc nước luôn :)

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿

Ăn thịt cũng phải kèm dưa mắm cho đở ngán mà bác ^^

thichlanhich

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/11/12
Chủ đề
6
86
0
0 ₿
chắc hàng họ phải ngon lắm, nhưng mà ngôi ngoài đường show ra như thế thì dự là bện trong nát bét rồi. Không nên không nên

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
cung đường hàng ngày của tui đây mà ... kinh dương vương - lê tuấn mậu ( phía sau công viên ) ... mấy chị này thì nhìn thấy ớn , tướng tá như thùng phi , tầm 40 - 50 tuổi , nói chung là hết thời làm đĩ rồi ... còn mấy em đứng đường ở đây thì thôi rồi , nhìn mấy em pêđê còn đẹp hơn nhiều ... nhưng lâu lâu cũng thấy mấy em ở đâu dạt wa cũng xinh xinh ...

tienbuocnguoidi82

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/4/13
Chủ đề
1
37
1
0 ₿

Bác Heo đi KDV vậy chắc từ bên Tên Lửa hả, bên đây có mx nào đc ko? dọc đg số 1 thấy HTGD nhiều tiệm nào ok vậy? thanks :)

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

khu này massage vừa và nhỏ , trên đường số 1 thì có masa Đặng Hòa , Yến Như , Quỳnh Như ... đường số 7 thì có masa Thiện Quang , Vương Gia ... đường Tên Lửa thì có masa Hoàng Oanh .... HTGĐ thì trên đường số 1 có Hoàng Tủy , Anh Thư , D-May , Lê Vy ... HTGĐ ở đây thì chưa thử , nhưng nhìn củng có mấy em xinh tươi , masa thì chỉ đi mỗi chỗ 1 , 2 lần thôi ...

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿

Hoàng Tỷ gái ngon hơn bên Anh Thư nhưng giá hơi cao