Khác Có spa vuốt lướt nào làm tết không?

Lượt xem: 10,122

Bâxa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/7/20
Chủ đề
1
37
30
Hồ chí minh
0 ₿
Chắc dị. Tại có mấy cha rV my có Hj. Nên nó nằm vùng cả tháng. Mình đã đi lâu rồi mà nói nó có nghe đâu. . Tháng đi 1-2 cho khoẻ gân cốt thôi. Típ 50-100k là ngon rồi. Vì nó ms khoẻ thôi. Có nhiều ông lên bị dắt mũi nhiều quá. Xong quay ra chửi um lên. Nghe bảo chửi cả thằng chủ tên Đạt.

• Like
Điểm cảm xúc: Yb218 and Uytb

hiẽuipo

Tập Sự
Bé Thích Massage
28/11/23
Chủ đề
0
75
56
Da lạt
0 ₿
bên đó lành mạnh ông ơi

• Haha
Điểm cảm xúc: tentails and Bâxa

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
142
88
12589
0 ₿
Bên My spa ngày nào cũng đông khách.khách nữ họ đông và làm định kỳ chăm sóc nên nhân viên họ k thiếu khách thiếu tiền với khách nữ họ toàn đại gia bo 100k,200k nên mấy ông nằm vùng cũng vậy à..Trừ khi gặp em nào k có Ny trúng bữa ngày hứng tình của ẻm gặp khách đẹp trai nên cho bonus chút xíu.kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: tentails

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
263
335
Tiên giới
0 ₿
Cả 2 cn My nó có gần 20 em, ông book đúng 1 em mà book hoài ko đc gì mà cứ vậy mà book thì phải chê ông dỡ, nếu ông chỉ muốn làm khỏe nude thì ko nói, còn ông tìm cảm giác khác lạ thì phải làm cách khác chứ cứ vậy thì mãi ko tìm thấy gì. Tui nói sơ sơ, hỉu đc bao nhiu hỉu nha. Book bé nào mà ông từng nghe nói có bonus mà làm, lỡ ông ko đc bonus thì ko típ (trên vé đã có chút hoa hồng rồi). Lần sau book tiếp bé đó làm 3 suất ( nếu ông là ktv ông làm 3 suất ko đc típ ông vui ko? Muốn đc típ ông phải làm sao?)

• Like
Điểm cảm xúc: Cha Nội

Bâxa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/7/20
Chủ đề
1
37
30
Hồ chí minh
0 ₿
Mình có book gì đâu. . Mình lâu lâu đi khoẻ thôi. Tip có 50-100k à. . Đó là mình hóng drama lùa gà bữa đó thôi. Chứ mình đi My cũng lâu. Đọc bài là biết mùi rồi mà...kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Bâxa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/7/20
Chủ đề
1
37
30
Hồ chí minh
0 ₿
Mà thấy bác nhiều bài viết về My á..chắc là khách ruột hả. ? . 6 bài mà 4 bài về my rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: Đào hồng tiến

Supervisor

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/11/23
Chủ đề
0
15
14
Dạ cầu
0 ₿
Cha ơi cha, nhằm mấy thằng ko có não mà cha chỉ chi vậy

• Haha
Điểm cảm xúc: hiẽuipo

Bâxa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/7/20
Chủ đề
1
37
30
Hồ chí minh
0 ₿
Mình chỉ nói chuyện. Mà sao mấy đồng râm này phản ứng lạ nhỉ. . Đi ăn chơi . Gái gú bình lựn chỗ này chỗ kia là bình thường mà ta . . Kiểu như là mình đang nói họ vậy.

• Haha
Điểm cảm xúc: tentails