Q.10 [Code Bóng Đá] Cuối tuần relax nhẹ cùng pé 512 P.A

Lượt xem: 551

Mai Xuân Hùng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/3/24
Chủ đề
6
52
42
Tp.hcm
0 ₿
Cuối tuần lang thang ở Sài Gòn, cà phê quán xá thẩm nhạc cùng các đồng hữu trong giới. Bỏ qua hết mọi lo toan muộn phiền trong cuộc sống, bất chợt có một giây phút nào đó tôi lại nhớ đến em. Sẵn vừa trúng được code trong Event dự đoán tỷ số giữa VN và Indo đến từ Mod @Dory ,tôi gác lại mọi thứ tìm đến chốn P.A bồng lai sau giờ tập mệt mỏi.
Đến nơi chú bảo vệ đứng dậy nhiệt tình dắt xe dùm tôi, các bạn phục vụ mời tôi vào nghỉ ngơi. Do đã book trước nên thủ tục check code và thanh toán nhanh gọn lẹ, cuối cùng cô bé tôi chọn vẫn là 512 :cuteonion27:
Ngồi nghỉ khoảng tầm 5p là bạn locker dẫn tôi lên phòng, vẫn là phòng Luxury như lần trước thôi nhưng lần này cách bày trí khác hơn nhiều nếu không phải nói là nó nhìn nịnh mắt từ chiếc ghế “Vương” màu đỏ đến cả cây hoa đào dưới ánh đèn mờ ảo trong phòng:cuteonion32:. Bỏ qua phần xông hơi, tôi ngồi trên ghế mở một bản nhạc rồi nhắm mắt lại trong lúc chờ em. Được 5p thì em bước vào chào tôi, tôi cũng nháy mắt chào lại xong kéo em lại ngồi lên đùi và ôm trọn lấy vòng ngực của em. Em cười và quay sang hỏi tôi mới đi đâu về mà nhìn có vẻ mệt mỏi, rồi em bảo tôi đứng dậy cởi đồ để em tắm và gội đầu giúp tôi đỡ mệt. Nhẹ nhàng cẩn thận em dắt tôi vào bồn tắm ,nước ấm ngâm mình rất thoải mái… :cuteonion17:em giúp tôi gội đầu ,mát xa nhẹ từ trên xuống dưới, thằng nhóc đang ngủ yên cũng đã bật dậy khi em vô tình chạm tới. Rồi em bắt đầu dùng lưỡi liếm ti hai bên kéo dài lên bên trong lỗ tai nghe phù phù cảm giác rất sướng, tôi ghì chặt em lại và bắt đầu hôn em từ trán xuống đôi mà hồng rồi quay sang đôi môi ngọt ngào ấy. Vừa hôn nhau e lại vừa dùng tay sốc nhẹ từ từ thằng nhỏ vô cùng kích thích :3onion29:, tiếp theo e trườn lên đưa nhẹ đôi gò bồng đảo lên mặt tôi, đáp lễ nhẹ nhàng tôi cũng sờ nắn rồi bắt đầu màn bú bình khiến em khẽ rên nhẹ, tay tôi mò xuống chỗ cô bé bắt đầu xoa nhẹ, em lại càng rên một cách phấn khích. Tiếp theo e bắt đầu màn skill đá bi rồi BJ thằng nhỏ kết hợp đi lưỡi phần dưới khiến tôi gồng lên sướng tê hơn cả tái :cuteonion21: .Tôi bảo em đừng BJ nữa tôi ra mất ,để đó mình lên giường chơi tiếp… xong chúng tôi tắm rửa lại rồi đưa nhau lên giường chuẩn bị sang Hiệp 2. Chúng tôi ôm nhau nói chuyện được chừng 5p là em bắt đầu động thủ lật tôi lại trườn NURU với combo V4 V1 và chiếc lưỡi cạ đến đâu sướng tới đó. Em lại xoay tôi lại cạ tiếp lên thằng nhỏ ối moẹ ơi tê quá, tôi cũng tranh thủ dùng tay bóp ngực rồi điều hướng cho em về thế 69 bắt đầu màn húp sò phải nói là phê gì đâu áh. Tôi tiếp tục đứng dậy hướng nòng súng vào để em BJ tiếp cứ thế tôi lại di chuyển lại chiếc ghế Vương ngồi xuống, em cũng theo sau tôi trải khăn ra sàn rồi quỳ xuống BJ đến lúc tôi chịu không nổi đã nổ pháo vào miệng em trong sự thoả mãn, em vuốt trụ từ từ để hút hết những giọt khí sau cùng sau đó chúng tôi trở lại bồn tắm để vệ sinh lại toàn thân.
Tiếp đến tôi lên giường nằm xuống để em bắt đầu phần massage khoẻ giúp tôi hồi sức lại, phần này kỹ năng của em khá tốt ,lực vừa đủ…Thời gian còn lại chúng tôi nằm cùng nhau trò chuyện. Trước khi ra phòng tôi và em hôn nhau chào tạm biệt và hẹn ngày gặp lại :6onion23:
Tôi xuống chỗ lễ tân nằm nghỉ và kêu 1 tô mì bò trứng kèm lon bò cụng tráng lại cái bao tử xong nằm nghe nhạc JAZZ xíu rồi ra về. Kết thúc một bữa tối cuối tuần đầy vui vẻ:8onion38:
Service: 8/10
Ktv: 9/10
Csvc:8/10
Tic: Code free ( sự kiện dự đoán tỷ số )
Tip: 900
Lễ tân & locker :100k

Đính kèm

1.6 MB · Lượt xem: 35
    954.5 KB · Lượt xem: 35
    1.6 MB · Lượt xem: 35

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ mừng anh trai có 1 buổi tuyệt vời cùng bé 512 :2onion35: PA.Relax cảm ơn đã tin tưởng và lựa chọn dịch vụ của cơ sở để trãi nghiệm ạ, chúc anh trai một ngày thật vui vẻ ạ:cuteonion41:

• Like
Điểm cảm xúc: Mai Xuân Hùng