Q.1 Code noel cùng bé 22

Lượt xem: 839

thien2k

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
31
130
84
1 ₿
Chào ae đồng dâm, nay may mắn trúng được code ở ACE và thấy cơ sở này cũng mới mở nên mình ghé trải nghiệm thử. Tới nơi từ ngoài vô trong cơ sở khá là sang trọng hiện đại, mình được nhân viên dẫn lên lầu để tư vấn dịch vụ và chọn bé qua ipad, nhìn chung thì bé nào cũng tươi tuy nhiên là chỉ còn 2 bé đang trống (mình đi tầm 5h). Chọn xong tầm 5 phút sau là mình được dẫn lên phòng, khá là nhanh gọn.

Phòng ốc ở đây hiện đại và sạch sẽ, có cả toilet tuy nhiên là phòng chỉ có 1 xông khô hoặc 1 xông ướt, mình thích xông ướt nên chọn phòng có xông ướt. Sau đó mình thay đồ xông ướt và chờ bé vào, đợi một lát bé bước vào mở cửa ra chào mình thì ấn tượng đầu tiên thấy bé là bé xinh, trắng, body chuẩn (V1 hệ cam bóp vừa tay). Thấy mình vừa xông hơi xong bé tới lau khô người và đút trái cây cho mình ăn, sau đó ngồi trò chuyện với bé một lát rồi bé rủ vô tắm.

Vô bồn thì bé gội đầu và tắm sạch sẽ cho mình từ trên xuống dưới, trong lúc đó mình cũng tranh thủ khám phá bé. Rồi bé dẫn mình lên lau khô người để bắt đầu massage khoẻ, tới đây hơi buồn nhẹ vì bé không có màn thuỷ chiến nhè nhẹ để kích thích chắc do là bé thấy mình bị vết thương ngay mông chưa lành hẳn nên cũng ngại hoặc là gói này không có. Tiếp theo thay vì massage khoẻ thì mình thích kiểu nằm ôm bé vào lòng trò chuyện hơn nên 2 đứa nằm một hồi rồi chuyển qua thử giản luôn. Bắt đầu màn thư giản là bài chà thái, sau lưng rồi đằng trước tiếp theo bé đi lưỡi rồi HJ một lát rồi mình out ra kết thúc cuộc tình chóng vánh, sau đó bé tắm lại và gọi súp mang vô bồi bổ mình.

Kết lại, bé 22 xinh xắn về ngoại hình 7/10 nhưng về kỹ năng thì 2/10 chắc do mình không hợp gu bé.
Cảm ơn diễn dàn đã tài trợ code.

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
172
150
0 ₿
ACE xin ghi nhận sự chia sẻ của anh trai ạ, cơ sở sẽ có những điều chỉnh ngay lập tức để chất lượng phục vụ tốt hơn ạ !