Con số may mắn với bé 09

Lượt xem: 1,483

Nnh101

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/8/18
Chủ đề
1
4
2
34
0 ₿
Số là trúng được code free từ mod Rubi nên 12h trưa nhận dc code là tranh thủ thu xếp công việc 15h ghé Ánh dương liền. Tới nơi đưa code thì được tiếp đón nhiệt tình, gặp anh lễ tân rất tận tình chu đáo, dẫn mình lên phòng bật xông hơi các thứ. Cơ sở vật chất thì rất mới, đặc biệt ấn tượng với cái giường tam giác. Trong lúc chờ đợi thì cũng vô xông, được mấy phút thì bé gõ cửa, bé mặc áo yếm không nội y rất kích thích, hỏi thăm mình rất ân cần. Bé dẫn vào bồn tắm rồi tới màn mẹ tắm con sạch sẽ.
Massage khoẻ thì bé làm đủ bài, có đá nóng, nhẹ nhàng, chịu khó bắt chuyện với khách.
Massage mệt thì bắt đầu là màn nằm sấp, bé cởi áo rồi leo lên lưng chà ngực, ngực bé cam việt vừa tay ko chảy xệ, rất có cảm giác, đặc biệt núm thụt sờ rất đã, mình có đi vài nơi nhưng chưa gặp dc bé nào núm thụt như bé. Sau đó là màn đi lưỡi nhẹ nhàng từ đầu tới chân, rồi quay sang nằm ngửa cũng làm như vậy. Mình cũng tranh thủ hái đào và nhỏ nhẹ xin bé cho uống sữa, bé đồng ý. Kết thúc thì bé bj + hj, mình out trong sung sướng, xong xuôi bé tắm lại cho mình và chém gió 1 lúc rồi xuống.
Đánh giá : Cơ sở vật chất mới, lễ tân + locker nhiệt tình, hỏi thăm khách vừa lòng không : 8d
Về bé 09: mặt có nét : 6d
V1 : cam việt núm thụt như học sinh cấp 3 : 7d
V2 : có eo
V3 : đường cong có 1 đường cong, mải chăm chút v1 nên ko chú ý các vòng khác
V4: ko check
Tic : cảm ơn mod Rubi tài trợ
Tip : 5xx vì bé nhiệt tình, vui vẻ
Locker : có gửi bạn locker chút uống nước.
Sẽ có dịp quay lại Ánh dương

• Like
Điểm cảm xúc: xpress and mr.Bi93