Confirm cho BeTapMatXa :D - "Fast" 5

Lượt xem: 17,362

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
Haizz da, ko biết do ăn chay 2 ngày nên mới hên như thế :)) , sau tăng 1 với ae, tui lại vác tờ-rym vào ĐN, địa bàn ưa thích của mình, random lun, hom nay vui nên khỏi cần order gì hết :D chẹp chẹp

Oh my god, há hốc + thở dốc khi gặp e, nhìn vòng 1 là chảy nước dải...... Đấm đá này nọ xong xuôi hết tui chờ tới phần hạ màn như rp của bác BeTapMatXa, QUẢ KHÔNG SAI, BÁC ĐÓ CÓ RP SAI CHỮ NÀO TUI ĐÂY CHẾT LIỀN :heart: :cool: :angel:.... Cho nên tui không cần rp gì thêm hết, xác nhận sự thật 200%, sướng rần rần, tê người, tới h này vẫn còn lâng lâng @_@

P/S: để các bác có thể dc hường thụ như rp thì điều kiện cần và đủ là LỊCH SỰ, càng nc đàng hoàng, vui vẻ thì e nó sẽ thoải mái với mình, chẹp chẹp, bữa nào vào làm phát nữa, ôi thôi @_@

KO BIT BỮA H CHÚ 10 CÓ TEST CHƯA ... V1 là fake loại 1 nha các bác, xin nhắc lại fake loại 1 chứ ko phải fake :D :p :p :heart:

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,220
1,712
0 ₿
Be so 5 phai ko bak chu thot, Muoi check roi duoc an buoi no ne luon he......he

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

hehehe , bữa trước cũng nghe bác BeTapMatXa rp , hơn tuần sau vào kiếm em này , chờ 50 phút ... cũng đc em cho ăn bưỡi , phê lòi luôn :D:D:D

Waltz

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/9/13
Chủ đề
0
37
0
0 ₿
Biết ngay thế nào bác cũng đi tăng 2 mà, tăng 1 xong rồi về đối với bác nghe nó khoa học viễn tưởng quá :sleepy:. Bia rượu nhập tâm thì cd nổi dậy ai mà đỡ nổi :D. Chúc mừng bác đã check được em nó, em vào 2 lần yêu cầu toàn trúng ngày em nó nghỉ, xui gì đâu.

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
e nó đó chú 10, ăn bưởi mà bội thực, ăn không muốn hết :D
haha, bác heosg còn ko mau lẹ lẹ chuẩn bị súng đạn tiếp e nó :D
thì ai muốn đi thì đi mà e, hom qua og lamhung dau có đi tăng 2 đâu, e ráng vào kiếm 1 chập nữa đi :)))

tegiachuc

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/6/13
Chủ đề
5
56
1
0 ₿
Cannabis di luc nao cug ko xin so dt. Moi lan may a e vo kim so hot. Ko bjo có. E no lam phe wá. Wen ca loi ve

Waltz

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/9/13
Chủ đề
0
37
0
0 ₿

Bác cannabis ăn bưởi ngập mặt rồi, xây xẩm còn gì đủ mình mẩn mà lấy sđt em nó nữa :D

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
Ha ha chuc mung ngon trym, e so 5 thi noi wa roi. Yeu cau may lan chua dc gap. Hom bua ong a di tua cung trung e nay, e no noi di wen la co nhieu chieu doc cho a e thuong thuc nua :D hwa nhau xin xin ko biet 2 ong kia di e nao ma ko thay rp :D ?

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿
hehe. mừng em ngon nha. chú tegiachuc cũng hên vãi. :D

a đi ăn nhậu về ít rp lắm. hqua a đi số 4. nói nhanh gọn lẹ là ổn. Ko có j phàn nàn cũng k có j đặc biệt chắc tại mới + lạ. chấm điểm chung hết 5/10 :D

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿

Ka ka, a di so 4 cung bt ah. A ma gap so 44 moi ba dao :D

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿

hqua ae random mà. có tegiachuc may mắn cuối cùng vẫn kịp yêu cầu thôi :D .. canabis thì hên vãi :v

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
Mình đi không có thói quen xin sdt mấy bác ơi, khi nào thích lắm mới xin, còn ko mặn mà mấy thì vào order cũng được
đó h mới được sướng như vậy ở ĐN đó bác hakanyakin

a đi ăn nhậu về ít rp lắm. hqua a đi số 4. nói nhanh gọn lẹ là ổn. Ko có j phàn nàn cũng k có j đặc biệt chắc tại mới + lạ. chấm điểm chung hết 5/10 :D
[/quote]
a thì kinh nghiệm quá trời rồi, cái nào đáng mới rp, hom nào dắt e đi pub gì nghe

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

hehehe , có phải em 44 hay rủ đi hotel nhưng sợ bị gài mìn ko hỡ bác ...? uh , nhớ rồi , hai cái núi đây mà ...:D:D:D

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
Ka ka, a di so 4 cung bt ah. A ma gap so 44 moi ba dao :D
[/quote]
hehehe , có phải em 44 hay rủ đi hotel nhưng sợ bị gài mìn ko hỡ bác ...? uh , nhớ rồi , hai cái núi đây mà ...:D:D:D
[/quote]

e đó đó bác heo, 2 cái núi đâu hok thấy, thấy 2 cái củ hành :))) ăn xog nước mắt nước mũi dài dài

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿
Hôm qua vào yêu cầu em mà em nghi ca tiếc wa, kêu em số 40 tàm tạm

heosg

Trung Sĩ