Cùng bé tóc tém mới TB3

Lượt xem: 1,868

ryubi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/1/18
Chủ đề
8
64
15
34
0 ₿
Gửi cả nhà, anh chị em đồng đạo.
Cũng là ngày hôm bữa em có ghé TB3 vào một ngày đẹp trời, chọn 39 kẹt, 27 kẹt,
Thế là đang ngồi trong phòng xong hơi, bác locker chạy vào mở cửa phòng ^^! ơ đậu xanh rau muống chú muốn làm gì anh, đi ra ngay anh không phải kiếm sĩ nhé^^! thế là ảnh nói, kẹt hết rồi anh ơi, có bé mới vào hôm nay anh thử không. Móa định mệnh cho em gắp bé.

+++ Cái nhìn đầu tiên: tóc tém ngang vai, body chuẩn vòng 2 có chút mở, nhưng chuẩn ( đặc biệt V3, đâu xanh người mẫu à, dân GYMMER chuyên nghiệp chăng, quá là tuyệt vời, V4 tỉa gọn gàng nhá ).
+++ Kỷ thuật, không biết do là lính mới hay không bé Massage quả ư là nhiệt tình, cũng phải ngang ngữa mấy Cơ Sở Massage Khỏe.... thôi qua loa nha, kể chuyện này anh em ko mấy vui
+++ Phần mệt: anh em tập trung nhá, cũng như mấy bé khác từ tốn và cẩn thận, nhưng được cái em ấy rất nghe lời tuột ra nào ^^!. Và bất ngờ nhất những bé mình đi TB3.
+++ Kết thúc: Thủ tục như bình thường
+++ Mình xin lỗi các anh em đã không nhớ tên và số của em ấy: do định về report cho anh em biết liền nhưng có việc bận đột suất thế là 2 tuần trôi qua quên luôn.
Mình chắc chắn anh em vào cứ nói bé mới, tóc tém ngang vai là locker nhận ra ngay, vì mình đi ở đây thường xuyên không có tóc tém khác nhé.
+++ Note: pé chuyển từ cơ sở gì gần bệnh viện An Bình, Quận 5 qua đó, hình như là Đồng Khánh hay sao á

Còn chấm điểm thì em chấm 7/10 do em coi phim JAV nhiều quá nên đòi hỏi kỉ thuật khá cao hahaha

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG, lbb149 and xpress

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Chắc cùng số 2 bài rp kia, thấy cũng ghi mới vào làm

ThiÆN✭¶Hü

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/6/17
Chủ đề
4
113
27
0 ₿
mấy e ms mà còn tập gym thì nhìn v3 k biết kích thích sao lun ta, phải trải nghiệm mới dc o_O

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Tíc & Típ bao nhiêu bác sao kg thấy bác nói tới

mixaojon

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/10/14
Chủ đề
0
57
66
0 ₿
Bé này số 22 , nhìn ở ngoài hơi lùn xíu , hôm qua mình có vào đó Test thì e kẹt khách book sẵn nên chuyển qua 27.
Sẵn đây Rep 27 luôn ,
Face có nét xíu , đặt biệt cặp mắt sâu rất đẹp , nhìn tổng thể như mấy em Miên lai Tiều , 1m5 ,25T , Quê quán Chỉ Cu.
V1 nhìn tương đối , vì hôm qua em phục vụ đặc biệt quá , không có thời gian check.
V2 chắc mất eo rồi
V3 to nhé , bé có cặp đùi hơi to nên khi khám phá V4 sẽ khó khăn xíu , nhưng nếu yêu cầu bé leo lên người thì mọi chuyện sẽ dễ dàng hơn.
Mình đánh giá cao ở tư cách phục vụ khách của bé 27 . Mặc dù lần đầu va chạm , chưa hiểu gì về nhau , nhưng bé làm rất nhiệt tình , và sẵn sàng hợp tác mọi tư thế ; cũng như chiều khách hết những gì có thể theo khung giá vé .
Như cách bé giải thích cho một người gà mờ như mình thì vé càng cao , mức độ thoải mái càng sâu. Vì hôm qua mình đi 2 suất thường nên như bé nói chỉ được tận hưởng khoảng 80% sung sướng thôi ( 80% mà muốn lết với bé luôn ):cool::cool::cool::cool:
Vip thì thoải mái hơn xíu , và Thái thì full skill .
Như một bro đã rep trước , phần mát khỏe xong bé sẽ tự động chuyển qua mệt luôn nhé , không cần biết anh là ai , không cần biết anh từ đâu , đang phiêu theo cảm xúc được vuốt dọc hai bên bẹn tự nhiên thấy quần mình bị tuột cái Pặc , và 3 giây sau thì thằng nhỏ lạnh ngắt , thường thì những chỗ khác mấy em sẽ lấy khăn lạnh lau qua một lần để vệ sinh thằng ku ( rất mất cảm xúc ), thì với em là listerine in ALO nhé.:):):):):) . Điểm mạnh là các bro sẽ không bị trật một nhịp cảm xúc , mà sẽ được dìu dắt từ khỏe cho đến mệt luôn .
Các skill được khai triển một cách thuần thục , tiếp tục là một lợi thế, BJ hầu như suốt hành trình , 5% HJ là lúc mình vỗ vai bé để nhắc bé cho mình out ra ngoài .
Theo ý kiến riêng thì tổng quan bé là một KTV rất yêu nghề , biết chiều khách , có skill khỏe và mệt tốt . Mặc dù mình đi 2 tic thường , nhưng không hề nghe bé gợi ý tip bao nhiêu ,
Về CSVC , thì phòng thường rộng rãi hơn những nơi khác , chắc gấp rưỡi hoặc gấp đôi quá. Nhưng điểm trừ là cửa kiếng có khoảng trống lớn quá , gây mất tự nhiên . Hôm qua mình đi lúc trưa 1-3h30 pm , cả cơ sở chỉ có 2 khách , thế mà mấy ông locker cứ đi qua lại là trong phòng nghe tiếng , làm nhiều khi muốn "quậy " hơn xíu cũng ngại .
Tic thường 150k ( thấy ghi trên app có code là 60k )
Tip 2 suất *** ,
P/S cho mình nhắn nhủ với bé lễ tân nhé , hôm qua lấy code sẵn trên camapro , nhưng xuống tính tiền thì lại bảo code không được áp dụng , vì anh không báo trước anh đi code , tính ra mấy chục không đáng bao nhiêu nhưng có cảm giác không vui , vì mình vừa vô là locker dẫn lên phòng luôn, cũng nghĩ như mấy cơ sở khác xuống tính tiền mới đưa code. Ai ngờ !