Q.5 Cùng em 29 của bigbang q5

Lượt xem: 591

NgMinhanh01

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/10/23
Chủ đề
1
1
1
Hồ chí minh
0 ₿
Cùng em 29 của - bigbangq5
Biet bigbang cũng lâu rồi và trước đó cũng đã từng đi nhiều bé, ở đây mỗi bé đều đến từ những vùng miền khác nhau, mỗi người một vẻ riêng, mỗi người 1 kỹ năng riêng, khiến cho mình mỗi lần gặp là mỗi lần luôn bất ngờ, xem phẩn thích thú và tất nhiên là phải thoải mái nữa chứ. Với những yếu tố trên thì khiến khách hàng sẽ phải đến với bigbang lần này đến lần khác.Nhận xét về cơ sở vật chất và đường đi thì phải nói là địa thế dễ dàng tìm kiiếm khi toạ lạc ngay con đường nguyễn biểu quận 5 xa hoa, cơ sở vật chất mới, phòng ốc sạch sẽ thơm tho, phòng tắm to (2 người cùng vào thì như vậy mới sướng được chứ) với thiết bị hiện đại, đèn đóm đủ mọi thể loại chớp tắt. Bánh trái hoa quả nước suối đầy đủ để phục vụ cho từng thực khách. Và tất nhiên là khi đến đây thì bạn sẽ dc các anh nhân viên ở đây tiếp đón nồng nhiệt (điều này không giống như ở các cơ sở massage khác nhé, hehe), khi chọn lựa các bé thì còn có cả ipad để thoải mái xem dc rỏ ràng từng đường nét khuôn mặt lẩn đường cong của các bé ( ở đây nhiều lắm, nhạc nào cũng nhảy, gu nào cũng có) May mắn là mình được gặp bé 29 sau một ngày họp căng thẳng, được bé chăm sóc tận tình như người yêu thì còn gì tuyệt vời hơn. Vẩn như thường lệ, mình lên trước lấy phòng và tiến hành xông hơi trước đợi bé vào thôi, nhìn qua khe cửa thấy dáng ai lấp loa bước vào. Vừa mở của ra thì trước mặt là 1 cô bé với gương mặt lém lỉnh cùng ánh mắt chết người, em ấy còn cười với mình nữa chứ, cái gì tới thì cũng tới thôi, em nhẹ nhàng thể hiện từng skill với mình ( cái này anh em cứ đi đi nhé, hấp dẩn lắm), mình sẽ nhận xét 1 xíu về chỉ số các vòng của bé,Vòng 1: xinh xinh đnags yêuVòng 2: mềm mại, ôm thì thôi tuyệt vờiVòng 3: chất lượng và chất lượng ( caia nào hay thì sẽ nói hai lần )Tận hươneg với em ấy vẩn mê nhất là vòng mông của em ấy, phê và đã lắm. Ngồi viết bài mà nhớ lại còn thấy phê đấy. He heKhuyên anh em nên thử trải nghiệm 1 lần để hiểu thêm về chốn ăn chơi truy lạc này

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
777
234
0 ₿
Hehee mừng Anh Trai ngon miệng. Cám ơn A nhiều ạ. Có thời gian ghé chơi nhé Anh :cuteonion6: