Q.1 Cưng quá 171 Dubai luxury yêu yêu.

Lượt xem: 447

atkvina05

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
27/4/18
Chủ đề
14
82
62
39
0 ₿
Gấu nhà ai mau hố về liền đi nè, không là tui hốt luôn nha.
Trời sài gòn đón những giọt mưa đầu mùa mang theo từng đống bụi , vâng , một đống bụi bám đầy xe cùng vết lởm chởm của những giọt mưa khiến cho gấu nhà phát cáu lên bắt đi rửa xe ngay trước buổi chiều đón gấu. Phận làm trai 12 bên nước đành đem qua tiệm cho thằng em nó rửa xe xong thay nhớt cho đợt đi dịp lễ về quê lên chưa thay luôn và quá gian nó ghé Dubai làm 1 vé trong lúc chờ đợi .
Tâm trạng hôm nay khá tốt chọn tới chọn lui chục lượt và nhờ bé Ngân bé bỏng chọn giúp nhưng bé lại để tui phải tự quyết định cuộc vui , nhắm mắt xui tay chọt đại và ừ .
À , ùa, ủa ủa sao nay tự nhiên cho vào cái phòng vừa đi hôm rồi vậy ta. Tình cờ hay mỗi vé là theo mỗi phòng luôn vậy. Thôi ngồi làm ván poker trong lúc chờ em . Đang cao trào thì tiếng cộc cộc và sự xuất hiện của em làm tui all-in luôn. Cưng cưng cưng quá luôn. nhìn múp múp thấy cưng ghê luôn, thôi để em lại pha nước phát tui tranh thủ kết game rồi vào trận với em. Gặp mà đã ưng thì tui có cảm giác thích liền, nói chuyện ôm ấp em một hồi mà chả muốn rời xa em, em vừa bước xuống đưa tui vào bồn mà đã cảm giác thấy thiếu thiếu liền chứ, em vào bồn tắm chung , khâu này em làm chuẩn chỉ với kỹ thuật tắm ổn áp đủ bài trườn lướt, bj cực phê , nằm phơi khu cho em bj thì chỉ có nước phê lê lết thôi.
Hiệp 1 kết thúc với cặp giò tui run run đi lên nằm trên giường cho em quánh hehe.
Mệt thì nằm để em massage khoẻ là quá chuẩn, em đấm bóp rất vừa lực, nằm líu thiu một hồi phê phê thì em đổ một làn nước lên lạnh sống lưng và bắt đầu em trườn lên một phát ta nói phê phê phê, da gà nổi lên rầ rần với lúc em trườn và đi lưỡi tê tái luôn . Lần đầu tiên tui không trụ nổi 5ph mà phải lật người lại để ôm em mà bú lấy cap vú em rồi máu lên tui sờ xuống cô bé em nó nước ui nước cực kỳ dữ, máu quá bảo em xoay lại và chiêu móc lốp đại pháp được triển , còn em thì hấp tinh đại pháp , cả 2 không ai nhương ai đến khi tui bị giật giật người với bao nhiêu tinh tuý nó bắn không dừng . sướng tới óc với cảm giác vô hồn . Bóp vỗ cặp mông em mấy phát rồi em ra lau người lại cho tui nằm nghỉ tý.
Phần cuối với cảm giác rất thân thuộc với em, em lại xoa xoa đấm bóp một hồi rồi đưa tui ra tắm táp lại. Xong còn tý giờ ngồi ghế ôm em thêm tý, mấy bác mà bỏ phần này là tiếc lắm vì ôm em lúc này rất ư là sướng, mát mát người mà mềm mềm êm êm . Trước lúc chia tay cũng chỉ cố nhớ số em 171, số rất lạ nhưng cảm giác làm lại rất quen. Hẹn hôm sau vào gặp tiếp thôi.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh đã có một buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé cưng 171, rất hân hạnh được đón tiếp huynh trong những lần gặp mặt sắp tới ạ. Chúc huynh đầu tuần thật nhiều may mắn:2onion35:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

mr sói xám

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
1
29
9