Q.10 cuối năm mãn nguyện với 16

Lượt xem: 879

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
Cuối năm nhậu nhẹt suốt, đợt này nhậu q10 tui lại nghĩ tới PA vì cũng lâu rồi chưa ghé lại , hôm nay trưa nhắn cho tổng đài để gặp cửu muội huyện thoại thì báo bé kín lịch, tui cũng hỏi han 1 hồi và có bé 16 trống ngay cái giờ tui muốn ghé thăm
Đến nơi vẫn chú giữ xe hiền lành , vào trong thì e trai locker thân thiện ra tiếp mời nước và làm thủ tục nhanh gọn cho tui lên phòng
cái cầu thang huyền thoại của PA ko làm tui thất vọng , leo lên thở hồng hộc là có thật , được cái phòng ốc PA bây giờ có vẻ ngon lành hơn ngày xưa, tui vô xông hơi tới khi bé vào thì ra gặp mặt ngay .
Đánh giá :
Face : dễ thương , hiền , cute trang điểm nhẹ , nhìn trẻ lắm nếu mặt này mặc đồ học sinh nhìn là đúng nghĩa cháu ngoan bác Hồ lun
Body tổng thể : lúc mặc đồ nhìn cũng ko ấn tượng mấy nhưng cởi đồ ra thì vòng nào ra vòng nấy mặc dù bé lùn khoảng 1m5 hơn thôi
V1: 8/10 điểm vì lúc mặc đồ nhìn bình thường nhưng khi nude khá tròn to đẹp vừa vặn body bé
V2 : 8/10 phẳng lì ko mỡ vừa vặn body
V3: 9/10 siêu đẹp nha , điểm nhấn 3 vòng , to tròn căng nhìn như tập gym vậy săn chắc
V4: 8/10 lông tỉ gọn gàng , mềm mại gái mới lớn
Thái độ : 9/10 nha dạ vâng hỏi nhẹ nhàng gì cũng hỏi , sự ân cần của bé là điểm cộng lớn nhất
Onsen : bé làm không khác gì lúc trên giường trừ âm thanh lỏm bỏm của làng nước nóng trong bồn , tui bị bé cà cà 1 hồi cũng không giữ nổi out luôn trong bồn với bé , phải nhờ bé ra báo nâng vé onsen 2 chứ mới onsen mà kết thúc thì mất vui , 1 phần vì tui muốn tận hưởng thêm kỹ năng cũng như body của bé
Massage khoẻ : cũng bài bản đầy đủ đá nóng tay chân lưng cổ .
Massage mệt : bé trườn hơi bị phê nha , nhẹ nhàng từ tốn , eo ôi cặp ngực to tròn căng mộng đàn hồi chà tới đâu phê tới đó , vừa chà vừa cạ v4 xong lật lại thì bé hun ngực lick ti liên hồi , e cũng tranh thủ tay sờ ngực tay bóp mông , ôi mông căng ngực thì to mềm , xuống tới v4 thì đúng chất gái non tơ mới lớn , quần nhau 1 hồi cũng 10 15p mới ra , tê tái con gà mái
tic onsen 1 lên 2 1200 hên camapro giảm 30%, tip đúng giá

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
16 tính ra ở cơ sở nào cũng êm hết ta =))

jinxian

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
75
21
0 ₿
bé 16 y chang gái nhà lành , nhẹ nhàng dễ thương, nhưng kĩ năng thì không hiền haha

anh hai thích đi bar

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
78
22
0 ₿
tôi bị mê cái bài nuru của em này , quá dữ luôn , chườn phát là tê rần rần , giờ nghĩ lại vẫn them haha

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
ây da bé nó ngon dữ dị ta tui cực thích mấy bé có v1 vs v4 như thế cảm ơn bác đã rì viu cho tui 1 bé ktv ngon quá trời

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
leo cái cầu thang xong hụt thì mấy bé vô massage cho khỏe lại hehehe