Q.1 Cuối tuần đi ngắm hoa bé ACE nhé.

Lượt xem: 1,110

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
100
73
0 ₿
Còn tuần nữa nghỉ tết mà nôn khiếp , anh em trong phòng hú hí với chị trưởng phòng kế toán chia chia ra mấy khoản lẻ nhận tiền mặt để có máu đi liên hoan, phần chính vao thẻ nhiêu gấu nhà giữ trọn hết rồi. Nào là quà xúc xích quê nhà, trứng gà quê ta ..... tặng chị . Cuối cùng chị cũng tính được khoản nho nhỏ tiền điện thoại mỗi chú được 2 củ nguyên năm . Có nhiêu tính nhiêu , ghé ra nhà sàn lai rai đến chiều về bấm thẻ . Máu gái nổi dậy tui book xe qua luôn 135 gặp bé 210 mà ku em nó đi về khen dữ lắm.
Vào việc, làm gói onsen 2 cho lâu lâu tý và đây là quyết định đúng đắng. Bé vừa vào cỡi cái áo khác ngoài ra dập vào mắt là một bông hoa nổi phập phồng trên bình sữa của bé. Nhìn mà nứng nừng nưng , người thì mới xong hơi ra bé lại lau người từ trên xuống dưới mà mắt tui cứ dán vào cái bôn hoa của bé, lại giường ngồi tui khen bông hoa bé thế là bé kéo áo xuống tui vừa ngắm hoa vừa ngắm gốc hoa, cái cặp ngực mà tui chỉ muốn úp cái mặt vào ngay. Thôi vào bồn liền nào.
Trong bồn là lúc được tận hưởng cảm giácvừa được chăm sóc vừa được mân mê bé, bé thì kỳ cọ còn tui thì mò mẩm , một hồi cái gì cứng thì cũng phải cứng bé đè ra bj cho một lúc rồi lại ngưng chuyển lên mút ti kết hợp hj sau dứt điểm bé bj và mút thằng nhỏ nó giật giật và bao nhiêu tinh túy bé mút luôn.
Phần massage khỏe tạm ổn, người lúc này nằm phê quá với bia nó ngấm nên cứ thiu thiu để bé đấm bóp xoa dầu một lúc tui kéo bé nằm ôm luôn. vừa nằm bé vừa xoa ti làm tui hứng vl, tui sờ bướm bé nó ướt ướt càng sờ càng kích thích bé lên nhiều hơn bé đè tui ra hôn ti rồi mút làm thằng nhóc nó cương lên vậy mà nợ lòng nào sếp gọi , đang cao trào nghe dt xong tuột bà mod. Lại nằm sấp bé lấy lại cảm xúc cho bàng bài thái từ trên xuống xong bé cạ, đi lưỡi từ trên xuống dưới kèm theo màn wc làm kích thích thằng nhóc phải ngóc đầu lên lại , lật ngữa và bé cạ cho thàng nhóc cứng ngắc muốn bùng nổ , tui kéo bé xoay lại 69 và bé thì tập trung chuyên môn chăm sóc thằng nhóc đến lúc nó bị vắt cạn đến giọt cuối cùng bé mới bước ra .
Vẫn mê cái cặp ngực bé nó cứa mơn mởn với cái bông hồng đến bậy giờ. Hy vọng có máu để gặp thêm lần trước khi nghỉ tết với bé.

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
100
73
0 ₿
May mà có sếp cứu màn điện thoại kg là out sớm luôn đó bác.

cường đại gia

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
106
41
0 ₿
công nhận em 210 ngon thiệt bác tui đi em nó đc 1 2 lần rồi mà vẫn còn ghiền luôn đấy

sư lỏ

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
3
76
26
0 ₿
đọc review của bác mà tk em tui nó nứng quá trời chắc mai qua cho em 210 hành hạ nó quá :2onion2::2onion2: