Q.1 cuối tuần la liếm em 208 ngon tuyệt

Lượt xem: 707

hắc bạch vô thường

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
67
26
0 ₿
không biết các bác sao chứ mình là mình thích mấy bé loli cưng cưng đáng yêu , nay lướt điện thoại tình cờ thấy hình em 208 đập vào mắt và còn gì tuyệt vời hơn khi nghe v1 bé này real nữa , book cái hẹn ghé ace liền .

qua bên cơ sở mấy em lễ tâm rất dễ thương hướng dẫn mình check code rồi tư vấn nhiệt tình , không chèo kéo mua vé cao hay vòi tip , điểm cộng siêu lớn cho ace . sau khi check code thanh toán xong thì ngồi chờ phòng , tầm 5p là mình đc vô phòng rồi .

ngồi chờ em vô thì mình cũng ngựa ngựa soi miếng gương chỉnh miếng tóc , người ta bảo đẹp trai thì mới có nhiều đứa yêu đúng không các bác kaka . lướt đt được xíu thì bé vào, ấn tượng đầu tiên về bé là 1 cô bé loli đáng yêu , cao khoảng mét rưỡi dáng đi nhẹ nhàng có chút xíu ngại ngùng rất đáng yêu , vô tám hỏi ra mới biết em mới 2k4

bé ra vặn nước rồi ngồi lên đùi mình , tay mình cũng bắt đầu không yên phận sờ nắn v1 bé , ngực real nó có khác mềm mại bóp thoải mái luôn không sợ bể silicon haha, tám nhẹ nhẹ xíu rồi bé bắt đầu cởi đồ cho mình rồi cởi đồ ngồi vô bồn rồi vẫy vẫy tay gọi mình lại , á à tiểu quỷ , em bắt đầu lộ con người dâm dâm ra rồi , mình vô bồn 1 cái là bé bắt đầu lick ti rồi tay vuốt ve thằng em mình cùng 2 trái trứng cút .

Thằng em bắt đầu rục rịch vươn dậy , mình bế luôn em ra giường rồi bắt đầu ăn bưởi ,ngực em mềm mềm , thêm mùi thơm thơm tiết ra từ người em mà mình bị cuốn vào cứ thế lao vào em như 1 con sói ,tay thì sờ ngực còn lại tay thì bắt đầu v4 của em , 2k4 có khác , nó hồng hào thơm mà nước cũng ngon . em đẩy mình ra kêu anh nằm đó đi đề em chăm sóc anh , rồi em bắt đầu đi lưỡi khắp người mình rồi đổ dầu , lấy cặp bưởi chà lên chà xuống rồi đến màn chà nuru nhìn em nó làm chậm rãi từ từ như muốn khiêu khích mình vậy mình ôm lấy em đè em xuống thế 69 rồi cứ thế mà đày đọa v4 ngon lành , cứ húp rồi lưỡi mình quét rồi đâm vô v4 lâu lâu đá hột le , em nó như bất ngờ cứ thế mà rên em ra mất rồi ngoạn lấy thằng em mình mà mút , mình bảo ra cùng nhau nha , em gật gật rồi thế là mình out hết trong miệng bé , em cũng ra quá trời nước , mình húp hết sạch rồi tắm rửa lại cho hết dầu massage rồi ra giường nằm ôm em nó thêm xíu , không biết em sài cái gì mà người em có mùi rất thơm quyến rũ mà nhẹ nhàng chỉ muốn ôm em hoài thôi . hết giờ thì cũng buông em ra rồi mặc đồ ra về
thiệt hại
tic 720
tip900

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
169
150
0 ₿
dạ cảm ơn anh đã ghé thăm cơ sở và có buổi trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng chúc a cuối tuần vui vẻ và tràn đầy năng lương ạ