Tân Phú Cuối tuần phê pha cùng em 68 Harley

Lượt xem: 667

Rên Dữ Quá

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
16
82
51
0 ₿
Cuối tuần rù quến ông anh trong cty đi làm vài con ốc và lai rai vài chai, mình mời nhậu, thì ông anh nói thôi để anh mời em massage, cũng đúng ý là muốn đi massage, 2 anh em chọn quán tới lui, chọn được cái Harley gần nhất, lên tham khảo hình liền, thấy vài em dáng mướt quá, dục vọng nỗi dậy, 2 ae tranh thủ uốn cho tê tê rồi lên đường.

Sau khi ngà ngà thì quyết định đến nơi cần đến, cũng làm đủ thủ tục, mình chọn bé 68, ông anh chọn 83, rồi anh locker dẫn lên phòng, gửi anh tí tiền cafe. Đang xông hơi thì ẻm vô, rồi cũng tắm kỳ cọ ôm ấp, nắn bóp, hôn hít trong bồn các kiểu, phê quá phê, sau đó em dìu tui lên giường

Sơ bộ bé 68 trẻ, làm tình ngon à, nói chuyện vui vẻ
Vòng 1: vừa tay, bóp ok phết
Vòng 2: cũng eo ót này nọ
Vòng 3: trắng mịn căng đét
Vòng 4: nước nôi tùm lum

Em làm mass khoẻ đủ bài lực vừa phải, em nói anh già mà sao thịt săn chắc quá em đấm đau tay quá hi..hi. vừa làm em vừa nói chuyện riú rít nghe thật vui tai
Đến phần mass mệt thì em cởi áo ra dùng ngực chà sát vào lưng tới lui. Còn miệng em thì liếm từ gót chân tới mặt, lưởi thì ngoáy lỗ tai cộng thêm tiếng rên rỉ lớn quá mức phê lòi.
Sau đó em kéo mông lên rồi ẻm dùng hàm răng gặm nhè nhẹ đầu khất. Trời ơi sướng éo chịu được, phải ráng gồng kềm lại sém chút chuột rút luôn. Tiếp đến màn bj ngược phê quá, mình cầm cự được vài phút cũng phải out (tiếc thiệt). Rồi 2 đứa ôm siết nhau, em thỏ thẻ lần sau em bj đứng cho anh vừa sướng vừa lâu ra, cái này nghe khoái nha
Tẳm rửa lại xong hôn em từ biệt trong luyến tiếc. Nói chung mình rất hài lòng cách phục vụ, nhất định lần sau vô tìm em thưởng thức chiêu bj đứng mới được.

Tic: 500k camapro còn 250k
Tip: xứng đáng với cách phục vụ của em

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Harley and Camapro

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
550
262
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Rên Dữ Quá đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Massage Harley

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/9/22
Chủ đề
29
107
77
0 ₿
Massage Harley chúc mừng anh @Rên Dữ Quá có buổi gặp gỡ cùng bé phê pha trong cơn say
rât vui được phục vụ anh dài lâu