Khác Cuối tuần vui vẻ với combo...

Lượt xem: 7,592

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ngựa con

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
17
40
39
0 ₿
hanh phúc quá bác ui, tốn chưa tới 200k mà mấy bé cảm ơn quá trời . Làm mình nhớ lại mấy anh cao gió giác hơi lần 50k quá.

• Like
Điểm cảm xúc: Toithichduthu

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
170
61
0 ₿
Mấy bác cho hỏi có ai thử book mấy em massage khoẻ ( nếu cần có vuốt dầu thì thấy có em cũng làm ) đến ks làm chưa thoải mái đụng chạm sờ mó hơn ko ? Vì đi spa phải chờ book tour mà ko biết mấy em làm massage tận nơi này có uy tín ko ( cũng sợ hầm) , có ai đi loại dịch vụ tận nơi này chưa cho xin review thử

• Like

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Mình nghĩ cơ sở khi xử lý clip cũng có phát hiện ra, nhưng họ vẫn cố tình để khiến anh em tò mò mục đích là câu kéo thêm khách hàng nam. Đi vài lần thì khỏe thuần túy bình thường nhưng mà theo sự cảm nhận riêng của mình là có tiềm năng biến tướng, nhưng sẽ biến tướng ko mạnh vì chỉ có rèm kéo.

• Like

Toithichduthu

Tù Binh
Banned
13/12/23
Chủ đề
2
63
43
HCM
0 ₿
Anh nói 9 xác, e đi những dạng này e xin số fone nhv ra đi ăn uống vào những ngày off của bé thì abc gì đó cũng ngon hiii...

• Like
Điểm cảm xúc: Chim Sẽ NVR

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Mình thì ít khi xin số phone mấy bé lắm. Đi cơ sở nào cũng có mấy bé xin số phone rủ ăn uống, đi chơi này nọ mà phiền lắm. Vợ nó thấy tin nhắn là đi bán muối như chơi. Mấy anh em chưa gia đình thì chơi trò này dc.

• Like

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Hồi đi Joko phòng tắm chung. Lúc t đang tắm, có khách nữ quấn áo choảng mà hở vếu vào nhầm nữa kìa =)) bé KTV làm cho t sơ hở quay đi xếp khăn 1 cái là khách nữ vào nhầm chuồng,

• Like

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Cơ sở nào mà hào phóng vậy :)) ít ra cũng phải có cái rèm chứ. Mà khách nữ nào mà hào phóng vậy, thấy có khách nam thì cũng che chắn lại chứ nhỉ =)) mấy spa phục vụ nam nữ rất kỹ về vấn đề này. Bác inbox nhẹ cho em chổ bác đi nha. Chứ tui đi gội đầu dưỡng sinh thì có nam nữ chung phòng nhưng mà kéo rèm hết rồi, ko địa được gì đâu.

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
170
61
0 ₿
Like bác cho xin vài đc gội đầu dưỡng sinh như vậy nhé, lâu lâu đổi gió đi thử,thanks !

• Like

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
170
61
0 ₿
Bác có em nào uy tín tận nơi ko? Có thể cho mình xin contact với , thanks!

Toithichduthu

Tù Binh
Banned
13/12/23
Chủ đề
2
63
43
HCM
0 ₿
Cùng sở thik hiii...
Em cũng có gd rồi, mà xài 2 số 2 đt nên an toàn hí hí... Vì mấy e nầy 1 tháng chỉ đi đc với mình 2 ngày off. Bthuo
Bro nói đúng, khách nử nằm ngắm mắt hiiii... Tha hồ soi phê luôn, đoàn gái non dân làm phòng để trái cây cây bao phê!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.