Q.7 dâm dâm cô nương phiên bản nyc 69

Lượt xem: 1,154

Đáng Đồng Tiền

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
13
90
44
0 ₿
xin chào anh em , sau bao ngày lặn ngụp trong diễn đàn tui cũng quyết định viết 1 bài report cho anh em , số là tui đi ngắm mấy bé ở các cơ sở thì phát hiện bé 69 giống nyc quá nên cũng quyết định đi xem thực tế thế nào liền lên xe đua tới Windy trong ngày .
Cơ sở tui thấy khá ổn , sạch sẽ và tươm tất , trình code đợi check và nghe tư vấn vé 1 hồi , do cũng không có nhu cầu cia cũng như dự tính là vào tìm bé 69 để ngắm dung nhan nên tui chọn vé super vip đang giảm còn 399k, 5 phút sau là được lên phòng, tui xông hơi dc khoảng 5 phút thi bé bước vào, qua lớp kính thấy một dáng người cân đối, tóc cũng búi cao là đã thấy khoái rồi, mở cửa ra mỉm cười chào em rồi bảo em đợi 1 chút lại chui đầu vào tiếp tục xông hơi vì đang phê quá. Bé liền đi chuẩn bị nước nôi trong lúc đợi tui rồi khi tui bước ra thì liền xáp lại lau người cho mình, thấy mình quấn khăn bé kéo tụt ra luôn đưa tay mân mê thằng em tui , nhìn bé hiền hiền vậy thì ra lại là 1 ddcn.
Bé mân mê chán rồi mới dắt tui vô bồn tắm táp, mà bé chăm sóc tui thì ít chứ chăm thằng em tui thì nhìu , mò nó hoài 1 hồi nó cứng ngắt , mà công nhận nhìn gương mặt bé rất giống nyc hồi xưa của tui , chỉ khác là tuổi bé nhỏ hơn khá nhìu nên gương mặt vẫn còn nét tươi tắn và tràn đầy sinh lực , tui với bé tắm mà mò qua mò lại làm nước tung tóe ra ngoài , hồi sau thấy hơi mệt mệt thì mới chịu ra giường
Bé dạo đầu với bài massage khỏe cảm giác thật là thư thái, xong bài khỏe là tui chuẩn bị khởi động để chiến đấu với bé nào. Bé dùng bầu ngực trắng nõn nà chà liên tục từ trên lưng xuống tới đít , thằng em của tui nằm không yên, mà đang nằm úp nên tui cũng pó tay nằm chịu trận chung với thằng em , lật lại 1 cái là tui phản công liền, bóp trên rồi mò dưới , nước đâu chảy tè le ướt cả tay , bé lại còn ứ ứ làm tui khoái trí quá chọt lun nhất dương chỉ vô trong làm nước chảy dữ hơn nữa , rồi bé xoay mông lại cuối xuống thằng em ngoạm lấy thằng nhỏ của tui và mút lấy mút để, nút chùn chụt, bé liếm cột lên xuống vài lần rồi bắt đầu đưa thằng nhỏ vào miệng và lên xuống đều đặn, tui cũng hưởng ứng ngón tay ra vào liên tục tới khi tui lên đỉnh còn bé thì giựt giựt.
Kết thúc bé nằm ôm tui còn kêu nay tui làm bé sướng quá nữa , nghe khoái ghê, mặt thì lại giống nyc làm tui cứ lưu luyến bé.
thiệt hại gặp nyc phiên bản trẻ hơn : vé 399k tip luôn 1tr

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
nghe cũng khoái đó bác , bé có tha thu hơm bác =))

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi