Gò Vấp Dàn Mỹ Nhân Tuyệt Sắc Dubai

Lượt xem: 4,700

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
91
1,152
451
0 ₿
Massage Dubai
206 Nguyễn Văn Lượng - P 17 - Gò Vấp
Bản đồ đường đi:

Thư cảm ơn!
Thay mặt hệ thống và dàn Mỹ nhân xinh tươi, Dubai xin gửi lời cảm ơn chân thành đến Quý khách hàng đã luôn tin tưởng, đồng hành, ủng hộ Dubai trong suốt thời gian qua. Mặc Dù tạm ngưng gần một năm để nâng cấp csvc nhưng ko vì thế mà Dubai bị giảm sự quan tâm của Quý khách. Từ ngày Khai trương trở lại nay đã tròn 1 tuần, Dubai rất vinh hạnh được đông đảo Quý khách từ thân quen đến xa lạ gửi lời chúc mừng và trao cho cơ hội được phục vụ. Dubai luôn trân trọng, biết ơn và ghi nhận tấm thịnh tình Quý khách dành cho Dubai.
Dubai được thiết kế theo phong cách sang trọng, hiện đại, chỉn chu nhất khu vực... Nếu Quý khách cần một nơi sang trọng, tinh tế để tiếp đối tác, bạn bè thì Dubai là lựa chọn số 1 tại Gò Vấp. Dubai khẳng định sẽ mang đến những giây phút thư giãn tuyệt vời nhất cho quý đối tác, bạn bè của Quý khách.
Review Về Dubai

Mỹ Nhân Dubai

Đường Cong 86

Ngọc Nữ 24

Thiên Thần 26

Tuyệt Phẩm 33

Mỹ Nhân Mới Ra Nhập Dubai

Giới Thiệu Dubai
Massage Dubai
206 Nguyễn Văn Lượng - P 17 - Gò Vấp
Bản đồ đường đi:

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: cuonghoib6

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
91
1,152
451
0 ₿

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
91
1,152
451
0 ₿
Cuối tuần đi xả xì chét với các bé cưng thôi nào các chiến binh dũng mãnh ơi :cuteonion39:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Ánh Dương

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
91
1,152
451
0 ₿

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
91
1,152
451
0 ₿
he he! Bác lại đam mê cosplay heng! Thì bác cứ nói với bé xem e nó có mang theo ko thì em nó sẽ mặc phục vụ cho bác ạ. Cơ sở không có hạn chế vấn đề này.