Khác Đánh giá trải nghiệm Aoi Beauty Spa Q.10

Lượt xem: 1,964

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
Hôm qua xem bài giới thiệu của bro Shadows, tiện gần nhà và chiều nay rãnh nên mình đặt lịch trải nghiệm luôn. Lần đầu tiên đến nơi mình còn đi lộn qua tiệm quần áo kế bên. Do mới khai trương vài ngày nên còn thiếu nhiều, điển hình như ko có trà nóng, kẹo mời khách, hotline ko có người trực do nghe nói lễ tân bị bệnh, mình đến phải sms trực tiếp sdt.
Đánh giá csvc và dịch vụ: Cơ sở vật chất là 1 căn nhà 5 tầng, nhìn qua ko có dáng dấp gì của 1 nơi gọi là spa massage. Ở đây các dịch vụ khá giống với Vib, các suất massage có 60, 90, 120, four hands... với mức giá tối thiểu cho suất 60p là 369k ( cao hơn một số cở sở khác). Phòng tương đối ổn, chưa dán deacal chắn sáng, mình nghe nói vài ngày nữa sẽ dán thêm vì chứ để vậy sáng quá dù có màn. Trong phòng đặt 2 ghế nệm đơn to đùng, mình thấy thừa thãi vì chẳng ngồi hay dùng gì. Phòng tắm thì kính cường lực trong suốt, không có xông hơi, muốn đi vệ sinh thì ra ngoài. Vì giá cao nên nếu cơ sở quan tâm và chăm chút thêm cho khách về khoản trà, kẹo, nước suối trong phòng hay bên Vib mình thấy khi ra về có hủ sữa chua để dùng thì mình thấy vậy sẽ ổn hơn với giá vé như vậy.
Đánh giá ktv: do đi lần đầu trải nghiệm nên mình random, e tên N, quê đất mũi Cà Mau, các bước làm massage vẫn sấp trước ngửa sau. E rưới dầu và khám phá mọi ngóc ngách cơ thể mình, trong lúc massage e cũng chịu khó hợp tác để khách thấy hưng phấn hơn. Ở đây mặc định HE nên bro nào muốn ra thì nên chọn cho đỡ phải tự xử như bên Vib, trong lúc thư giãn e cũng khá dễ chịu để mình khám phá vú, mông....
Đánh giá chung: Tạm ổn với dịch vụ mang lại. Giá cả là 1 vấn đề, cao hơn chỗ khác dù không nhiều. Nhưng giá cả phải tương xứng với dịch vụ kèm theo, nếu cơ sở có thêm những chi tiết nhỏ như minnh đề cập ở trên thì ổn áp hơn. Đây là 1 nơi an toàn kín đáo vì địa bàn là trong hẻm dân cư đông nhưng cơ sở nhìn từ ngoài ko mang dáng dấp gì của spa và khi vào trong thì có màn che lại, khá tiện. KTV mình chỉ test 1 em nên chưa đánh giá các dịch vụ chung mà cơ sở mang đến. Riêng e ktv làm mình ngoại hình hay gương mặt dễ nhìn, ko quá tệ mà cũng ko quá xuất sắc. Theo thông tin hiện tại cơ sở cũng được khách biết rất nhiều và luôn kín lịch, giá km trải nghiệm vé cũng gần hết lượt khách quy định. Kết thúc buổi trải nghiệm mình trả tic giảm 50% suất 90p, tip 500k.

Lạc Đời

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/9/23
Chủ đề
0
86
50
12589
0 ₿
Thà vuốt cao có He như này ok nè.bên VIB vuốt tới nóc xong bỏ con ngta giữa chợ.kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Acb@123