Bình Tân Đầu năm mở bát Number 1 !

Lượt xem: 1,425

gk09som

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
20/3/19
Chủ đề
16
272
66
32
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào toàn thể ae, chúc ae 1 năm đầy may mắn, sức khỏe dồi dào tiền vô như nước để còn đi ăn chơi nữa nha.

Review 1 chút về cơ sở nha : nhà khá rộng, trang trí ấm cúng, phòng ốc sạch sẽ tiện nghi, xông hơi ướt đầy đủ, hôm nay lên lầu 5 thì phòng hơi chật tý xông khô đợi đá nóng hơi lâu :D mở nhạc trẻ remix nữa :D

Về phần ktv thì bữa nay ko có nhiều lựa chọn lắm vì ae có event đi hơi hiều, mình chọn đc bé 01 nghe bảo dễ thương nói nhiều lắm.

Chọn xong thì lấy nước lên lầu xông hơi chờ thôi, mới cởi đc cái quần là em vô rồi tác phong làm việc nhanh nhẹn chuyên nghiệp thật. Xông hơi xong ra ngồi nghỉ tản mạn về tết tí rồi ae vô phòng tắm cho sạch, em tắm mình thấy cũng bt thôi chưa = mấy e khác nhưng khoản khởi động trong bồn thì quá ư là tuyệt, em nhẹ nhàng mơn trớn dùng cặp đào tươi tấn công mình tới tắp, còn ko quên bảo mình khám phá cô bé nữa :D (đoạn này mém out mấy lần luôn)

Về phần massage khỏe thì kí thuật chưa tốt lắm, đủ phê chứ ae thích hardcore thì ko có đâu nha.

Về phần nuru thì em là 1 dâm nữ 9 hiệu, lăn lê bò trườn khắp người mình như rắn ấy, lật người mình lên còn nhẹ nhàng hỏi mình 69 hông nữa (ngu gì mà mình từ chối) em BJ 100% còn mình thì khám phá con bướm xinh của em (còn bót nhiều nước, xinh xắn, múp), sau 5p rên la khắp phòng thì mình buộc phải out sớm, em quá hot mà.

Đánh giá tổng quan :

-CSVC: phòng ốc sạch sẽ, nhân viên dễ thương 7đ

-Bé số 01: chắc phải m65, to con, vú bự, đít bự, 2 đầu ti hồng nhìn rất kích thích (ae chọn hình ipad ko thấy đc đâu, phải trải nghiệm thực tế cơ) bướm xinh bướm đa tình chọc vô là thấy em run ngyười liền.

-Thiệt hại vé onsen tick = tip. Kết thúc 1 buổi tối mùng 5 nhiều drama.

-Ae gần đó ghé ủng hộ tiệm và bé nha :D Thân !

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,628
2,113
25
0 ₿
Massage Dubai Bình Tân cảm ơn anh đã tin tưởng và và trên chuyến xe đồng hành cùng Dubai Bình Tân lần này, chúc mừng anh đã có một trải nghiệm tuyệt vời cùn 01 mụi mụi.
Em sẽ cho bảo trì canh chỉnh lại các phòng xông khô ngay, và sẽ train thêm cho 01 mụi mụi phần khỏe để phục vụ các anh được chú đáo hơn ạ.
Dubai Bình Tân chân thành cảm ơn bài report và những ý kiến đóng góp chân thật của anh. Dubai Bình Tân và các tiểu mụi mụi mong sẽ được phục vụ anh nhiều hơn vào những lần sau ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Hiền Trương

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
ngon lành luôn, đầu năm mà gặp mấy bé cỡi mở vậy thì cả năm sung sướng nhé.

gk09som

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
20/3/19
Chủ đề
16
272
66
32
Hồ Chí Minh
0 ₿
chỗ đẹp đào best thì ae mình ghé thường xuyên mà :D

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,628
2,113
25
0 ₿

Dũng SCRau

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/11/20
Chủ đề
0
10
0
0 ₿
Vừa là dâm nữ lại vừa biết chủ động ai chịu nổi. Một số đáng để thử. tks 4 rp

Lamlegend

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/6/22
Chủ đề
0
18
6
0 ₿
Em tuy không xinh nhưng kỹ thuật điêu luyện 10đ nhiệt tình. Mừng cho đồng râm ngon trym

Fable

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/1/22
Chủ đề
0
12
0
0 ₿
Mừng bạn ngon cơm. Mình đã từng gặp 01, bài viết rất chân thật

Chu bom

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/1/21
Chủ đề
0
29
2
0 ₿
Khai trương đầu năm vậy là ngon rồi cả năm được sung sướng nha chú nha kkkkk

Cậu Hai Mê Chim

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/11/21
Chủ đề
0
13
5
0 ₿
Nhớ lại lần đầu gặp em cũng khá bất ngờ khi em chủ động đề nghị 69 kèm lời hăm doạ “anh không 69 em không cho anh ra đâu”. Nghĩ lại thấy cũng tếu tếu