Q.10 Đầu tuần ấm áp bên em 02

Lượt xem: 971

Tinhanh001

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
28/4/19
Chủ đề
11
190
52
34
Tphcm
0 ₿
:jfbq00137070104b::jfbq00137070104b:Hello...Hello ...Mọi người lời nói đầu tiên e chân thành cảm ơn BTC và mod @Dory đã tổ chức event rất thiết thực và ý nghĩa cho các thành viên cùng nhau chơi vui vẻ và tâm sự cùng nhau và cũng như bao người nay may mắn đã mỉm cười với em.:yociexp42::yociexp42:

Ngay sau khi nhận được code của bác Dory gửi e liền sắp xep công việc và sáng nay rãnh liền nhắn tin cho bên PA đặt phòng 1 căn phòng mà khiến bao người hứng thú nha đó là phòng tình yêu và sau khi chốt thời gian số phòng và số bé ngay sau khi xong công việc e liền chạy ngay qua bên cơ sở .

Khi vào chổ để xe anh bảo vệ keu e gạc chống đi anh dắt cho e thấy cũng ổn chứ nhỉ mấy bác.Khi vào lễ tân thấy mấy e lễ tân và locker cũng rất niềm nở chào hỏi mình rất nhiệt tình và mình cũng không quên trình code cho bé xem và nói mình đã đặt trước rồi sau khi ngồi nghỉ ngơi 1 tí thì được dắt lên phòng à truoc khi lên không quên cho bé lễ tân cute 1 ly trà sua sau khi vô phòng locker cũng rất niềm nở lễ phép phòng nhìn khá sạch sẽ và mờ ảo đúng chất tình nhân và rộng hơn các phòng bình thường sau khi tip cho locker tí cafe thì chuyện gi đến cũng đến.

Sau khi ngồi xông tầm 2 phut thì bé vào vào nhanh ghê chưa kịp xông gi qua lớp màn sương khói mờ nhân ảnh ai biết tình ta có đậm đà..khoan dừng khoảng chừng 2s nhầm thơ xuân quỳnh rồi nha qua lớp màn khói bao phủ là 1 cô bé rất teen nha mình thon thả ốm mặc dù không phải mình dây nhưng cũng ổn áp lắm nha.Như các bác đã biet sau khi xông ra thì ngồi tám rồi khám phá những gi cần khám phá thui rồi vô tắm cũng khám phá tiếp abcd con dê....bé chịu khó nói chuyện lắm nha rất nhí nhảnh tám đủ thứ thui vô chủ đề chính nha mắc công vòng vo đọc mệt.

Massage khỏe: rất ổn áp đủ bài massge khỏe chà đá nóng đắp thảo dược bé rất chịu khó làm....

Massage mệt: bé mới vô làm cũng khá ok nha mặc dù không điêu luyện hay có skill gi riêng nhưng rất ổn áp đầy đủ các bài trườn nuru cũng khá đã lick ti đá cột ...và sàm sờ thằng e nhà tui khí thếvà tui cũng khám phá v4 của e má ui gi đâu mới sờ tí đã ướt nhẹp là thấy khoái rồi nha và 2 đứa quấn lấy nhau điên cuồng kèm theo tiếng rên của bé nghe đã gi đâu sau 1 hồi thì e đã chịu thua và bé ngồi masage e tí và tâm sự sau đó bé tắm rửa sạch sẽ kết thuc chuyến đi.
Csvc ổn áp
Nhân viên nhiệt tình
V123:8/10
V4: ngon nuoc nôi lên láng khít đúng teen mới lớn 9/10
Thiệt hại :
Tic=code free osen(event)
Tip=1 củ
Lễ tân + locker :100
Bảo vệ:20
Em cảm ơn BTC và bác @Dory tài trợ và cảm on các bác đã xem văn dở đừng chê em❤️

• Like
Điểm cảm xúc: Rinno

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,288
1,685
850 ₿
Chúc mừng anh đã có buổi thư giản vui vẻ cùng bé 02 tại cơ sở P.A Relax.

• Like
Điểm cảm xúc: Tinhanh001