Q.5 Đê mê cùng bé 14 BigBang

Lượt xem: 481

Vinhnguyen-001

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/5/24
Chủ đề
1
1
1
TPHCM
0 ₿
Vâng lời noi đầu tiên cho e gửi lời chào đến tất cả anh em đồng dâm trên diễn đàn ạ!! và sau đó la đôi dòng tâm sự của e về lần đầu trải nghiệm dịch vụ masage bên Bigbang!!!
Chuyện la vào tối t6 định mệnh, nằm ở nhà khônh chuyện gì lam nên vác điện thoại ra lướt lướt facebook, xog duyên số đưa tới mới thấy được bài viết của cơ sở masage Bigbang, vội vào ib xin thông tin này nọ thì được admin giới thiệu vào *** để xem bảng giá dịch vụ và hình mấy bé!!!
Vào dạo 1 vong tren *** thì thấy gia cả cũng hợp lý và mấy bé cũng ok, nên mình nt book vội bé 14, rồi lật đật chạy đi thay quần áo và vác con chiến mã chạy qua liền,
Vừa vào đến cổng thì gạt chống xe xuông và nhanh chân chạy vào quán để gặp anh lễ tân chốt 1 vé roi lên vs bé!! kkkk
có nhìu loại vé nhưng hôm nay hơi mệt nên mình chọn vé 1slot cho vừa sưc!! hihi
Chốt vé xog xui hêt anh locker dẫn mình lên gặp bé,. trong lòng lúc này rạo rực lăm!!
Lên đến phòng mình thay đồ roi vào xông hơi trước,, khoảng 5phut sau thì bé vào!! vừa bước vào bé chào hoi mình rât lich sự, giọng bé nhẹ nhang kết hợp vs gương mặt xinh, dễ thương phải noi la rat tuyệt vời,,
Mình xông hơi được một lúc thì bước ra, bé đã đứng đợi sẵn để lau mồ hôi cho mình, xong 2 đưa lại sofa ngồi ôm nhau tâm sự 1 xíu rôi bé vào bồn tắm cho mình,,
Vào bồn bé hoi "anh gội đầu không" mình noi không vì luc trước khi đi mình đã gội roi, xong bé kì cọ trước sau rất kĩ cho mình, xog quay xuông vuốt ve cậu nhỏ, lúc này cậu nhỏ của mình ngốc đầu dậy liền, kaka
mình quay qua ôm bé vào lồng, miệng thì hôn vòng 1 tay thì mò mẫm khắp người khám phá hang động rỉ nước,, quậy trong bồn tắm 1 lúc 2 đứa kéo nhau ra giường vật lộn tiếp,, sau 1 hồi chiến đấu ác liệt, cuối cùng mình đã out trong sung sướng!!! phai noi la qua tuyệt vời!!
Chốt lại cho ae là:
V1: hệ cam vừa tay
V2: nhỏ nhắn xinh xắn
V3: vỗ rất đã tay
V4: nước nôi lên láng
Anh em nên trải nghiệm bé 14 thử 1lân se k thât vọng đâu!!
Thoi bài viết tới đây thoi, tui đi ngủ nha ae, quá phê roi!!! kkkk

Đính kèm

1.2 MB · Lượt xem: 161
  • Like
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20